suregirl
JF-Expert Member
- Jun 8, 2012
- 6,056
- 198
Nitakaribia Tanga huko siku moja...
Karibu sana
Nitakaribia Tanga huko siku moja...
Thx Khantwe mimi nakupenda sn kuliko dada zangu watatu wako hapa wanasoma!
Cc: mwallu miss neddy Honey Faith
Mie nawapenda wadogo zangu kuliko wewe sezae...
Mie nawapenda wadogo zangu kuliko wewe sezae...
We nuksi.
Ondoa mahubiri hapa.
Hapa watu wanafagilia.
We unatuletea mahubiri.
Mchango hupati hapa! Na hakuna anaekupenda.
Kafe mbele.
Mie mzima....nkwela wako nampenda sana...ila wadogo zangu nawapenda mnooHahahaaaaa nilijua tu lazima unikatae na wewe! Lkn mmmmmmh hapo so sawa mimi nafikiri wampenda sn nkwela wangu kuliko sisi ndugu zako!
Mzima lkn dada yangu? Upo jamani?
Huyu nshamuona...anaweza kutukana kabisaa...kisa nkeweHata mie nawapenda sana dada zangu kuliko kaka yangu maana hachelewi kutugeuka.......lol
Dada zangu nyie mna mambo sn!
Mie nawapenda sn woooote! Ila ndoa yangu na Khantwe msiingilie mtuache!
Mie nawapenda wadogo zangu kuliko wewe sezae...
Mie mzima....nkwela wako nampenda sana...ila wadogo zangu nawapenda mnoo
Huyu nshamuona...anaweza kutukana kabisaa...kisa nkewe
Sie walaaaa....hatujihusishi na ndoa yako
Thx Khantwe mimi nakupenda sn kuliko dada zangu watatu wako hapa wanasoma!
Cc: mwallu miss neddy Honey Faith
hahahha thank u
Umekuja na wewe dada yangu? Haya pokea upendo mwingi toka kwangu dada!
hahahahahahha mahaba niue lol
utubakishie na dada zako bhana
mwingi sana unauzidi wa khantwe?
Umekuja na wewe dada yangu? Haya pokea upendo mwingi toka kwangu dada!
Hahahaaa mbona wewe unautoa wote kwa mura hautubakishii na sisi ndugu zako?
Hapo sasa sijui nijibuje??? Ayayayayayayaya! Nawapenda wote sawa sawa, nampenda Khantwe sawa na nyie dada zangu!
Honey Faith miss u my dada so much!
I miss u sana my dia kaka.Siku hizi unafichwa sana na mkeo sio vizuri lakini jamani
hahahahaha mimi hata nikiutoa wote ukoo wangu ni huu wa mura wewe lazima ubakishe maana unategemewa
lol
sisemi sana as najua hapa sio mahala pa mzaha..................
imeandikw aufalme wa mbingu utatekwa na wenye nguvu, sasa sio nguvu ya mwili, kifedha, kicheo, etc ila ni nguvu ya utakatifu. na utakatifu huo Mungu huupima kwa kuangalia moyo wa mtu, manake yeye hatizami kama sisi bijnadamu tutizamavyo. Mwanadamu hutizama matunda na kusema huyu ana kitu fulan na huyu ana kitu fulan lakn Mungu huangalia Moyo na kusema huyu anafaa na huyu hafai...