Ngoja ajeee mi hua ananichekesha tu wala hata hua sichukii maneno yakee wanaochukia huwapa pole aiseee
Ukichukia maneno ya yule mtu utapata kiharusi hakyanani....Dina kwani we mkristo?
Mi muislam lakini nabadili dini muda si mrefu teh teh tehhhh uislamu umenichoshaaa
[B said:Ninayempenda sana sana JF ni yule ambaye hatoruhusu upotoshaji bali kuunga hoja za kujenga.
[/B]Umenena kweli mkuu maana humu hata vitoto vinatupia jicho tusije kuwakatisha tamaa ya maisha kwa mzaha,ama kwa vile mtu yeye alisha kata tamaa anaokomalia uongo uonekane ni ukweli hili halikubaliki.
halafu
Ndoa na iheshimiwe na watu wote.Waebrania 13:4
[B said:Ninayempenda sana sana JF ni yule ambaye hatoruhusu upotoshaji bali kuunga hoja za kujenga.
[/B]Umenena kweli mkuu maana humu hata vitoto vinatupia jicho tusije kuwakatisha tamaa ya maisha kwa mzaha,ama kwa vile mtu yeye alisha kata tamaa anaokomalia uongo uonekane ni ukweli hili halikubaliki.
halafu
Ndoa na iheshimiwe na watu wote.Waebrania 13:4
mkuu nakubali sana point yako
i appreciate
Hahaaa haaaa mm domo zege siwezagi hizo mambo
Hata mm nakupenda REALITY ukorof wako tu jukwaan aisee
me too kan'tangaze sio ukorofi bana social challenges tu kuona mitazamo
Hhhaaa tatizo na uzuri hana kinyongo REALITY lakini humu kuna wachawiii akinuna kanuna labda umpe mumeoo