Hotuba ya Rais Obama yawaliza wengi

Hotuba ya Rais Obama yawaliza wengi

Acha uchuro ,machozi yako yatasababisha tukose mvua

Obama alianza kutokwa machozi alipo muongelea Michelle

Huyu wa kwetu yeye anapiga mke mpaka anavunja bandama
Dah tuna safari ndefu
Yes. Na laiti ungemuelewa alichokisema ungelia.

Huijuwi adha ya mke mwenye mume anaetazamwa na dunia nzima.
 
JF inaharibika kwa sababu ndugu zetu waleee. . , wanachangia humu kwa "HISIA" ..., na sio kwa uelewa wa mambo dhahiri yaliyotokea na yanayotokea Duniani ... Ni aibu kukurupuka tuu na kusema mambo hasi ya nchi kama Marekani kwa vile eti umesikia tuu imaam, Sheikh au Padri wako amesema . . Kama unaijua lugha ya kimombo vizuri .., na umesikiliza hotuba ile ..., kwa kweli huna sababu ya kupinga kuwa ilikuwa ni hotuba nzuri sana, and it was so moving emotionally....
Kama imeweza kumtoa machozi dada yangu mgumu, mkorofi Faiza . . , unaweza kuhisi ilikuwaje . .

Obama ni Raisi atakayekumbukwa sana muda mrefu ujao na wamarekani wengi , hasa wenye akili . .
Km watu hata kwenye ibada wanaongozwa na mtu hajamaliza la saba unategemea kitu gani kipo mioyoni mwao km sio chuki,hasira,na kujitoa mhanga,kukashifu wengine,kujiona wao ni bora zaidi,kujiona wanaonewa kila kona ya dunia!! Mihemko mingi isiyokua na maana hata chembe.
 
Yes. Na laiti ungemuelewa alichokisema ungelia.

Huijuwi adha ya mke mwenye mume anaetazamwa na dunia nzima.
Teh teh sijamuelewa sijakanyaga shule mimi

Hapa siongelei alicho sema Obama juu ya Mkewe

Naongelea wenzangu na mimi wasiotambua umuhimu wa mke na kuwakung'uta mpaka wakalazwa hospital
 
Teh teh sijamuelewa sijakanyaga shule mimi

Hapa siongelei alicho sema Obama juu ya Mkewe

Naongelea wenzangu na mimi wasiotambua umuhimu wa mke na kuwakung'uta mpaka wakalazwa hospital

Kuna wengine wanakung'utwa na wake zao.
 
Hollywood kazini minafiki sana hiyo mijitu Obama ulishiriki kumuua Gaddafi bila kosa kapumzike ila najua tu Damu ya Gaddafi itakulilia hebu tazama Libya ulivyoigeuza kutoka mwamba mpaka imekuwa mchanga
Hakika ni wanafiki wakubwa
 
Mi mkewe tu sijui anavaaga nini.simuelewagi utadhani yupo kariakoo
 
Obama kafanya yake, mazuri kwa waliyoyaona, mabaya kwa waliyoyaona pia....atakumbukwa kwa yote hayo.....upumzike Rais wa watu, sio tuu hapa bali nakumbuka kwenye kampeni zako ulitoa machozi ya wengi, wa taifa lako pamoja na wa mataifa mengine,uliandika historia ambayo haitasahaulika....hotuba zako za kutoa watu machozi zina maana sana kisaikolojia kwa wanaokuelewa, wasiokuelewa watabaki kukubeza, Nakuelewa sana Obama, ni wa pekee.
 
kwa hotuba tu jamaa tutammiss kwakweli nilikuwa sichoki kumsikiliza amenifunza mengi katika kuhutubu na kuteka mawazo ya watu
 
Maneno mazuri yenye mvito ni rahisi kuyaumba ila huwezi ondoa makovu uliyoacha kwa uliowatendea vibaya
 
Back
Top Bottom