Hotuba ya Rais Obama yawaliza wengi

Hotuba ya Rais Obama yawaliza wengi

Mnaomtetea Gaddafi, na udikteta wake, jiangalieni aliamin amezaliwa kuwa Rais, aliingia kwa mtutu katoka kwa huo. Madikteta dawa ya ni Trump tu. Wabongo bhn eti unamtetea Gaddafi aliyetaka kumuunga mkono Idd Amin kuipiga nchi yetu. Mnapomlaum Obama jiulizen huyo babu yenu Gaddafi hakumwaga damu? Na Sadam je? Acheni kumezeshwa somen History
 
Watu.mnamachozi ya kalibu au maji yamezidi mwilini..

Huwa nashangaa mtu anatazama movie mpk machozi yanamtoka..

Au mtu anapewa kibut analia,
Daah
 
Mazuri yapi aloacha Obama? Au ni ile Obamacare ambayo inafadhili wanaume kubadili jinsia na kuwa wanawake??
Obamacare inayowatibu mashoga kwa Bei nafuu huku wanaougua Kisukari na Cancer wakipigwa chini??
Obamacare inayofadhili utoaji mimba kwa bei chee sawa na bure?

Ndomana kina Putin (trump) wanamcheka Mwanaume mzima unalia kinafki huku nyuma umeacha libya haikaliki(kitimoto?)
Endeleeni kumpamba trump na shoga yake in one year down the road mje na mrejesho!
 
Ni hotuba ambayo hata mimi nililia ingawa si Mmarekani.

Amenena mengi mema.
Umelia sababu amesema aliwalinda waislam wa marekani, anaingia Trump na ameshasema anamtafuta mtoto wa Osama maana nae ni gaidi
 
Umelia sababu amesema aliwalinda waislam wa marekani, anaingia Trump na ameshasema anamtafuta mtoto wa Osama maana nae ni gaidi

Walimtengeneza wenyewe, wakimuuwa wanajisaidia wao wenyewe, si mimi wala wewe. Kumbuka hilo.
 
Hollywood kazini minafiki sana hiyo mijitu Obama ulishiriki kumuua Gaddafi bila kosa kapumzike ila najua tu Damu ya Gaddafi itakulilia hebu tazama Libya ulivyoigeuza kutoka mwamba mpaka imekuwa mchanga

Gadaffi mshenzi sana huyo jamaa. Alijilimbikizia mali za Walibya kwa maslahi yake huku wlaibywa akiwawatupia viukoko.

Alijiweka raisi wa maisha bila kujali kwamba libya haikuwa mali yake binafsi na kwamba ujenzi wa nchi unahitaji ushirikiano wa kweli katika nyanja zote baina ya wananchi.

zAIDI SANA HUYU MPUMBAVU ALIUA WATU WETU KATIKA VITA VYA KAGERA KWA KUTOA MAJESHI YAKE YALIYOSHIRIKIANA NA MAJESHI YA NDULI KUUA WATANZANIA. PUMBAVUE SANA HILI GHADAFFI LILIKUWA.
 
NENDA USIGEUKE NYUMA WEWE ULIYERUHUSU NDOA YA JINSIA MOJA. .NENDA NA IONDOKE NA WEWE MILELE. ...KATIKA JINA LA YAHUSHUA HA MASHAIC. .AMEN RA ...Happy Mapinduzi day. .
 
Hollywood kazini minafiki sana hiyo mijitu Obama ulishiriki kumuua Gaddafi bila kosa kapumzike ila najua tu Damu ya Gaddafi itakulilia hebu tazama Libya ulivyoigeuza kutoka mwamba mpaka imekuwa mchanga
ROHO YA MAMMUR GHADAFI. ..damu yake marekani italipa tu...kwa udi na uvumba. ..
 
Aaah wapi, mimi naikataa kabisa. Kulia ni kuficha mapungufu yako. Alimuu Ghadafi, akamuua Sadam Hussein, leo hii watu wanakufa Libya nyie mnalia kwa ajili ya hotuba, ameangamiza demokrasia duniani, watu wanajifanya miungu leo manasema hotuba. Nenda zako, namsubili mwanaume Trump, come come we are waiting for you dad of truth.
Umekurupuka mkuu. Sadam Hussein alinyongwa december 2006? Rais alikua ni Bush na sio Obama.
 
Russia wanapiga hesabu nyingine tena hahahahaha, daah Putin namuheshimu sana sana mzee wa Strategy na long term plan
 
Aaah wapi, mimi naikataa kabisa. Kulia ni kuficha mapungufu yako. Alimuu Ghadafi, akamuua Sadam Hussein, leo hii watu wanakufa Libya nyie mnalia kwa ajili ya hotuba, ameangamiza demokrasia duniani, watu wanajifanya miungu leo manasema hotuba. Nenda zako, namsubili mwanaume Trump, come come we are waiting for you dad of truth.
SHUT UP!!!!
ETI AKAMUUA SADAM HUSEIN...acha kukurupuka kuchangia mada ambazo huna uelewa. KASOME SHULE ZIMEFUNGULIWA
 
Ni hotuba ambayo hata mimi nililia ingawa si Mmarekani.

Amenena mengi mema.
Wewe ulilia kwasababu unajua trump atakachokifanya ni zaid ya alichokifanya George W. Bush hasa kwa ndugu zako magaidi
 
Gadaffi mshenzi sana huyo jamaa. Alijilimbikizia mali za Walibya kwa maslahi yake huku wlaibywa akiwawatupia viukoko.

Alijiweka raisi wa maisha bila kujali kwamba libya haikuwa mali yake binafsi na kwamba ujenzi wa nchi unahitaji ushirikiano wa kweli katika nyanja zote baina ya wananchi.

zAIDI SANA HUYU MPUMBAVU ALIUA WATU WETU KATIKA VITA VYA KAGERA KWA KUTOA MAJESHI YAKE YALIYOSHIRIKIANA NA MAJESHI YA NDULI KUUA WATANZANIA. PUMBAVUE SANA HILI GHADAFFI LILIKUWA.
Umenena kweli mkuu, binafsi nilishangazwa na Waziri wa mambo ya nje kipindi hicho Membe kututangazia kupeperusha bendera nusu mlingoti kuomboleza kifo cha adui yetu.
Binafsi nilifurahia sana kifo chake maana alisababisha kifo cha babu yangu kule kagera
 
SHUT UP!!!!
ETI AKAMUUA SADAM HUSEIN...acha kukurupuka kuchangia mada ambazo huna uelewa. KASOME SHULE ZIMEFUNGULIWA
Ukasome wewe unaekulupuka eti hotuba tawaliza, mmeenda Syria nyie wanafki wakubwa, anajua anaekuja ndie yule Yohana Mbatizaji alisema hastahili hata kulegeza gidamu za kiatu chake.
 
Back
Top Bottom