Sky Eclat
JF-Expert Member
- Oct 17, 2012
- 58,636
- 220,425
Mbona leo tu nimeweka hitoria ya dhifa (banquet).Okey...nimekuelewa mkuu.
.....halafu mbona siku hizi hautupii vile vitu pendwa jukwaa lile historia
Mbona leo tu nimeweka hitoria ya dhifa (banquet).Okey...nimekuelewa mkuu.
.....halafu mbona siku hizi hautupii vile vitu pendwa jukwaa lile historia
Hata hivyo hawa wanaonipa pesa ya mkate wa kila siku wamenibana kiaina ninaingia JF kwa machale mkuu majukumu ni mengi.Okey...nimekuelewa mkuu.
.....halafu mbona siku hizi hautupii vile vitu pendwa jukwaa lile historia
My bad...sijatembelea leo mkuu...nimekurupuka tu na kulaumu...same he Mara saba sabini mkuuSky Eclat said:Mbona leo tu nimeweka hitoria ya dhifa (banquet).
Mbona Mimi haijanitoa machozi wandugu
Rais Barack Obama ametoa hotuba yake ya mwisho akiwa kama rais wa Marekani, huko Chicago hotuba ambayo ilijaa hisia kali na kupelekea kutokwa na machozi yeye pamoja na baadhi ya watu.
Rais wa Marekani Barack Obama amewahimiza Wamarekani kuitetea demokrasia, kwenye hotuba yake ya mwisho kama rais wa Marekani mjini Chicago.
"Kwa kila kipimo, Marekani sasa ni bora zaidi, na ina nguvu zaidi" kuliko ilivyokuwa miaka minane iliyopita alipochukua madaraka, amewaambia maelfu ya wafuasi wake waliokusanyika mjini humo.
Hata hivyo, "demokrasia inatishiwa kila inapokosa kutiliwa maanani".
Amewaomba Wamarekani wa kila asili kuangazia mambo kutoka kwa msimamo wa wengine, na kusema kwamba "lazima tuwategee sikio wengine na kusikia".
Rais Obama ndiye rais wa kwanza nchini Marekani wa asili ya Afrika na alichaguliwa mwaka 2008 akiahidi kurejesha matumaini na kutekeleza mabadiliko.
Mrithi wake Donald Trump ameahidi kubatilisha baadhi ya sera kuu alizofanikisha Bw Obama, 55.
Michelle Obama akimliwaza binti yake Milia ambaye alijikuta akitokwa na machozi wakati akisikiliza hotuba ya baba yake Rais Barack Obama
Makamu wa rais wa Marekani Joe Biden naye alijikuta akishindwa kujizuia na kutokwa na machozi
Rais wa Marekani, Barack Obama akikumbatiana na Makamu wa rais wa Marekani Joe Biden baada ya kumaliza hotuba yake.
Michelle Obama akimkumbatia mumewe rais Barack Obama baada ya kumaliza hotuba yake.
Rais wa Marekani Barack Obama akimkumbatia binti yake Milia baada ya kumaliza hotuba yake.
Yeah...ni wajibu kufanyakazi ili kujenga nchi pia mkuu....pole sanaHata hivyo hawa wanaonipa pesa ya mkate wa kila siku wamenibana kiaina ninaingia JF kwa machale mkuu majukumu ni mengi.
Usidanganye watu nani anae taka aendelee kuongoza ile ni nchi ya ki democracy ukiisha mda wako unampisha mwengine kuhusu kulia tazama kwenye mkutano mzima alie lia ni yeye na makamu wake wa rais na bintie binafsi naona anawalilia maelfu ya watu aliyo wauwa Iraq na Syria a.k.a is a.k.a daesh Bila kusahau Libya na YemenKuna watu wanakuja na ushabiki maandazi Hapa eti alimuua Ghaddafi. Issue ya Ghaddafi aliikuta ule ilikuwa ni utekelezaji. Ni agenda ya Republicans. Mjaribu kusoma na kufuatilia international news mtajifunza mengi sio kukurupuka. Bush aliondoka watu hawakumlilia. Kuna baadhi ya watu wanataka aendelee kuongoza Marekani. Good Job Obama! The world will miss you! Kapumzike umeyafanya mengi mazuri hata kama yapo mabaya ni machache nawe ni mwanadamu una mapungufu. Great President in USA!
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]We bibi kwa sound kama Mzee Mulugo...ulivyo na roho ngumu kama Askari wa stendi ulie kweli kwa hotuba isiyokuhusu hata robo?
Thubuuutu!
acha uongo na wewe? umeshindwa kulilia nchi yako, inakwenda kwenda tuu,unalialia na nchi za watu! huo ni utumwa bana!Ni hotuba ambayo hata mimi nililia ingawa si Mmarekani.
Amenena mengi mema.
Ana genes za Kijaluo mkuu. Ninakumbuka waNigeria baada ya Obama kushinda mwaka 2008 walitamani sana sifa ingekuwa upande wao.
Mnafki katika ubora wake muislam jina [emoji57]Ni hotuba ambayo hata mimi nililia ingawa si Mmarekani.
Amenena mengi mema.
Kabisa mkuu.. Hakuna lolote zaidi ya uharifu wa binadamu..!Hana lolote mnafiki tu lazma alie Ana nuka damu za wa Libya wa Syria wa Iraq wa Yemen
Na bado huko syria.Hollywood kazini minafiki sana hiyo mijitu Obama ulishiriki kumuua Gaddafi bila kosa kapumzike ila najua tu Damu ya Gaddafi itakulilia hebu tazama Libya ulivyoigeuza kutoka mwamba mpaka imekuwa mchanga
Bure kabisa wewe.. yaani unajaribu kumtoa kuhusu Libya, halafu unasema issue aliikuta alichofanya yeye ni utekelezajiKuna watu wanakuja na ushabiki maandazi Hapa eti alimuua Ghaddafi. Issue ya Ghaddafi aliikuta ule ilikuwa ni utekelezaji. Ni agenda ya Republicans. Mjaribu kusoma na kufuatilia international news mtajifunza mengi sio kukurupuka. Bush aliondoka watu hawakumlilia. Kuna baadhi ya watu wanataka aendelee kuongoza Marekani. Good Job Obama! The world will miss you! Kapumzike umeyafanya mengi mazuri hata kama yapo mabaya ni machache nawe ni mwanadamu una mapungufu. Great President in USA!
Plz mkuu usiiingize dini Yake kwenye hii kitu saiv tuko ki siasa na ki utu so dini Plz iweke pembeni mkuuMnafki katika ubora wake muislam jina [emoji57]