Hotuba ya Rais Obama yawaliza wengi

Hotuba ya Rais Obama yawaliza wengi

Aaah wapi, mimi naikataa kabisa. Kulia ni kuficha mapungufu yako. Alimuu Ghadafi, akamuua Sadam Hussein, leo hii watu wanakufa Libya nyie mnalia kwa ajili ya hotuba, ameangamiza demokrasia duniani, watu wanajifanya miungu leo manasema hotuba. Nenda zako, namsubili mwanaume Trump, come come we are waiting for you dad of truth.
Aha ha ha ha ha ha ha!
 
Kale katoto kake kaliko fata nayo zake za kula 'weed' na kujifunua funua matako kakicheza mziki kameshaenda HARVARD?
 
Usidanganye watu nani anae taka aendelee kuongoza ile ni nchi ya ki democracy ukiisha mda wako unampisha mwengine kuhusu kulia tazama kwenye mkutano mzima alie lia ni yeye na makamu wake wa rais na bintie binafsi naona anawalilia maelfu ya watu aliyo wauwa Iraq na Syria a.k.a is a.k.a daesh Bila kusahau Libya na Yemen
Unabisha nini wakati kwenye hotuba ipo! Aliwajibu kuwa ni democracy ya USA kuongoza vipindi viwili na si vinginevyo. Sasa wapi nimedanganya Mkuu?
 
Plz mkuu usiiingize dini Yake kwenye hii kitu saiv tuko ki siasa na ki utu so dini Plz iweke pembeni mkuu
Poa mkuu ila nimesema ivyo adui mkubwa wa waislam ni marekani na washirika wake mfono mzuri Libya nchi ya kislam lakini iliangushwa sasa nashangaa mwenzetu kilichomuuma nini nilitegea Obama angeomba rathi kwa mambo yote mabaya aliyofanya Libya nasehemu nyingine hazikaliki Leo hii
 
Aaah wapi, mimi naikataa kabisa. Kulia ni kuficha mapungufu yako. Alimuu Ghadafi, akamuua Sadam Hussein, leo hii watu wanakufa Libya nyie mnalia kwa ajili ya hotuba, ameangamiza demokrasia duniani, watu wanajifanya miungu leo manasema hotuba. Nenda zako, namsubili mwanaume Trump, come come we are waiting for you dad of truth.
Mkuu unanishangaza sana...Sadamu Huesin???????...soma hitoria mkuu unapotosha
 
Bure kabisa wewe.. yaani unajaribu kumtoa kuhusu Libya, halafu unasema issue aliikuta alichofanya yeye ni utekelezaji

Sasa utekelezaji wa nini kama si mauaji..!
Hakutekeleza yeye! Mbona mgumu kuelewa Mkuu? Ilishakuwa iwe ilivyo!
 
Aaah wapi, mimi naikataa kabisa. Kulia ni kuficha mapungufu yako. Alimuu Ghadafi, akamuua Sadam Hussein, leo hii watu wanakufa Libya nyie mnalia kwa ajili ya hotuba, ameangamiza demokrasia duniani, watu wanajifanya miungu leo manasema hotuba. Nenda zako, namsubili mwanaume Trump, come come we are waiting for you dad of truth.
Wewe uko nyuma ya dunia,sadam kafa lini?
 
Ni hotuba ambayo hata mimi nililia ingawa si Mmarekani.

Amenena mengi mema.
Acha uchuro ,machozi yako yatasababisha tukose mvua

Obama alianza kutokwa machozi alipo muongelea Michelle

Huyu wa kwetu yeye anapiga mke mpaka anavunja bandama
Dah tuna safari ndefu
 
Bure kabisa wewe.. yaani unajaribu kumtoa kuhusu Libya, halafu unasema issue aliikuta alichofanya yeye ni utekelezaji

Sasa utekelezaji wa nini kama si mauaji..!
Hapa ndio ulipo danganya
 
Back
Top Bottom