Hivi wadada under 30 mnatoa wapi magari mazuri kiasi hiki

Hivi wadada under 30 mnatoa wapi magari mazuri kiasi hiki

........ukipita kila mtaa Dar, Mwanza na Arusha utawaona wadada wadogo sana wanaendesha magari makali kweli,ie range, benz, prado etc, by physical apperiance wanaonekana kabisa wako below 30, embu mtupe nasi siri ya kuzipata mapema!

Wanatoa mikia, upo tayari?
 
Mkuu saa zote wanamiliki kitega uchumi mbadala,ambacho wewe huwezi kuwa nacho.Hiki kitega uchumi ni balaa
 
jamani mengine ya wazazi mi mtoto wangu wa kike uwa anaendesha gari yangu akitoka chuo vitu vya kawaida mbona
 
1.wapo ambao ni yawazazi wao, 2. Wapo ambao wamehongwa na mishiga dady vijana hawahongi. 3. Wapo ambao wametafuta kwa pesa zao yani geto amepanga lakini gari kanunua . 4. Wapo wanatumia mishahara ,pesa zao kukodi magari mfano wikend j,mos na jpili kwa laki tatu na wanaendesha wenyewe. 5. Wapo wanao tumiwa na wauza sembe kufanya shughuli zao. Wadada wanaofanya kazi benki wana magari na wamenunua kwa pesa zao wanakopeshwa kwa riba rahisi.
 
Kiukweli wengi tunatamani siku 1 kuja kuendesha magari yetu private ili kurahsha kazi na pia kuepukana na atha ya daladala, lakini ukipita kila mtaa Dar, Mwanza na Arusha utawaona wadada wadogo sana wanaendesha magari makali kweli,ie range, benz, prado etc, by physical apperiance wanaonekana kabisa wako below 30, embu mtupe nasi siri ya kuzipata mapema!

Nimagari ya mabwana zao.
 
xtreem na min ksbang ndio zinafanya watu wanunue magar alafu watoto wakike akijua unz hela atakata kiuno hadi useme eheee
 
Kweli H wanaume wengi nikiwemo mm tunathamini sana nyumba ndogo kuliko hata wakezetu! unakuta mzee mzima amekamatwa na kibinti cha miaka 20 kinampeleka balaa mpaka anakabidhi uchumi wote! we acha tu raha za mwili zinatupeleka pabaya!
Mbona nasika huwa hayo magari hayaadikishwi majina ya hao mademu (hata card ya gari hawapewi) kiasi kwamba wakitibuana tu binti hana chake? Au ni stori tu za mitaani? Au inategemea na mtu na mtu?
 
Kiukweli wengi tunatamani siku 1 kuja kuendesha magari yetu private ili kurahsha kazi na pia kuepukana na atha ya daladala, lakini ukipita kila mtaa Dar, Mwanza na Arusha utawaona wadada wadogo sana wanaendesha magari makali kweli,ie range, benz, prado etc, by physical apperiance wanaonekana kabisa wako below 30, embu mtupe nasi siri ya kuzipata mapema!

kwani minimum price ya prado ni kiasi gani, na nikiwa below 30, nimefanya kazi more than 5 years, asume sina mume, na mkopo juu, bado sijanunua prado?
 
Gari kama range ni zaidi ya Mil 60, kwa umri wa below 30, kweli inakuta umeshapata mapato hadi unanunua laxurius goods? Hapana ndugu!


Ni maisha ya kuigiza,uzuri wa gari unatakiwa uendane na maisha halisi na yawe endelevu ,sio leo Prado,Benz na unakaa mikocheni/mbezi kesho bajaji then unakaa tandale
 
Kiukweli wengi tunatamani siku 1 kuja kuendesha magari yetu private ili kurahisha kazi na pia kuepukana na adha ya daladala, lakini ukipita kila mtaa Dar, Mwanza na Arusha utawaona wadada wadogo sana wanaendesha magari makali kweli,ie range, benz, prado etc, by physical apperiance wanaonekana kabisa wako below 30, embu mtupe nasi siri ya kuzipata mapema!

Njia rahisi kamuulize wema vipi alipata Q7audi nahali hana kazi pia Jack vipi aliendesha benzi ndio utajua siri
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom