Mkoroshokigoli
JF-Expert Member
- Dec 20, 2012
- 14,593
- 5,587
Barabara hazina utamu mdau,ivi ni kweli watu wana hela zisi na kazi..? Si wakaweke hata vifusi barabara zisizopitika...
Barabara hazina utamu mdau,ivi ni kweli watu wana hela zisi na kazi..? Si wakaweke hata vifusi barabara zisizopitika...
umeshasema wa magomeni anakutana na type za magomeni kukuhonga gari utasubiri sana...
kina Rio hao, kina Joel wanamiliki Magari ya maana Kama Rio ana m Vogue wa maana na dereva juu katafutiwa.... wanakaa masaki hao
,,anhahaahaa!!, it doesnt matter, as long as u've not mothered a child...
That thng is ELASTIC.
Fanya kazi kwa bidii jiwekee male go
Barabara hazina utamu mdau,
mi mwenyewe honestly natamani tu kuwa na gari tu nikiona binti anaendesha natamani sana..... nawaza hivi na mi kuna siku nitaendesha langu.... am still young I hope nitakua nalo tu
Wewe mdada......ha ha ha hadata umesisitiza hako ka point haya kuna baadhi ya watu wanafumuliwa marinda ndiyo. si wanawake si wanaume kuna sehem nilikua nafanya kazi huyo FMO alikua basha ye anahonga Magari halafu anakugeuza... sa vijana na kuendekeza dhiki ndio wanaachia....
KO hayo mambo yapo
umeshasema wa magomeni anakutana na type za magomeni kukuhonga gari utasubiri sana...
kina Rio hao, kina Joel wanamiliki Magari ya maana Kama Rio ana m Vogue wa maana na dereva juu katafutiwa.... wanakaa masaki hao
which thing data.....
Unataka kusema shoga wa magomeni hawezi kukutana na tycoon wa Masaki? Kwani kutoka magomeni kwenda Jackies, Maisha na kwingine ni mpaka visa?
Designer Rio Paul kumbe apigwa upara duuuuh...
Uchumi wanao na wanautumia...
mwekundu habari yakoWewe mdada......ha ha ha ha
pale Jackie's atakutana wachovu wenzake tu.
ukikutana nae ni bahati you socialize na watu wa class yako.. ukitoka magomeni huyo kwenye daladala buguruni wa kuwahonga Magari watapatikana hapo .
Mami kwani hao wasio wachovu wanajificha au wanapelekewa nyumbani? Si wanajulikana bata wanalia viwanja gani?
Mind you hapa si kusocialze ni kuuza! So Mteja lazima atafuatwa kokote alipo!...
Mind you na madalali/ wapambe wapo wakinadi biashara!