Heaven on Earth
Platinum Member
- Mar 21, 2013
- 37,234
- 26,754
wht! ,! hoe, thats my
that's what data???
wht! ,! hoe, thats my
hoe., waulizwa umri ??
Chezea tgo wewe.
hebu njoo pm....huwezi kupata shida kakaako nipo!!
Wengine tumezawadiwa na waume zetu
that's what data???
Mmmmh hivi mbona akina ant mudi na anti kessi wa magomeni hawana?
hahaha mzee wa miaka mingapi
Ya kaizali muachie kaizali na ya mungu mpeni mungu
ni kweli et! Mwahongwa kwa kutinduliwa marinda.
??
Samahan kwa hili swali. Nakuheshm ujue. Nataka tu faham ukwel,
intelligently argued.!
Mmmmh hivi mbona akina ant mudi na anti kessi wa magomeni hawana?
10 years mo than yours
bado upo kinda.
Uza poda ama jiuze thats all!!!
Kua uyaone! Unaambiwa mwanamke kuzaliwa familia masikini it is not your faulty, lakini kuishi maskini wa kulaumiwa ni wewe! Pale wanaume wanapotupa CV, unafuatilia kujua nani ana CV yenye assets! Zen huyo ndio unamkubali. Unaambiwa mwanaume pesa, sura wanavumilia. Samahani lakini!
Kaka yangu nikwambie kitu hizo ni story za vijiweni! Ingekuwa kutatuliwa marinda ndiyo kupata fedha basi mashoga (gays) wangekuwa matajiri sana hapa Bongo!
Ni juhudi binafsi na malengo trust me!
life experience nililonalo sijion kama ni kinda