Hivi wadada under 30 mnatoa wapi magari mazuri kiasi hiki

Hivi wadada under 30 mnatoa wapi magari mazuri kiasi hiki

Hongera kina dada...Ni kweli huwa nawaona wengi wao vile vi baby wolker wamewaachia matozi wanaojikongoja..mbona sisi wengine at this age of 27 tunaendesha miprado na ni wanaume? Kiukweli hawa dada zetu ninakuwa nao kwenye vikao vikubwa wengi wadogo wanamiliki miharrier, rav4, mi bmw na mengine ya hadhi...Hata kwenye kujenga hoja vikaoni wengi wako vizuri...matoz endeleeni kuwaza bei za mafuta na kununua vipasso, vii.s.t na vimarch vya milioni mbili pale bandarini!!!

okofyakaaaah
 
ni kweli et! Mwahongwa kwa kutinduliwa marinda.
??

Samahan kwa hili swali. Nakuheshm ujue. Nataka tu faham ukwel,

Kaka yangu nikwambie kitu hizo ni story za vijiweni! Ingekuwa kutatuliwa marinda ndiyo kupata fedha basi mashoga (gays) wangekuwa matajiri sana hapa Bongo!
Ni juhudi binafsi na malengo trust me!
 
Mmmmh hivi mbona akina ant mudi na anti kessi wa magomeni hawana?

umeshasema wa magomeni anakutana na type za magomeni kukuhonga gari utasubiri sana...

kina Rio hao, kina Joel wanamiliki Magari ya maana Kama Rio ana m Vogue wa maana na dereva juu katafutiwa.... wanakaa masaki hao
 
Uza poda ama jiuze thats all!!!

Kuuza poda nakubaliana na wewe 100% ila kujiuza si kweli! Wale mabinti ambiance na Buguruni wangekuwa mbali sana kama biashara hiyo inalipa kiasi hicho!
Labda uniambie mwanamke akinunuliwa gari au nyumba na mpenzi wake ndiyo kujiuza kwenyewe!
 
Kua uyaone! Unaambiwa mwanamke kuzaliwa familia masikini it is not your faulty, lakini kuishi maskini wa kulaumiwa ni wewe! Pale wanaume wanapotupa CV, unafuatilia kujua nani ana CV yenye assets! Zen huyo ndio unamkubali. Unaambiwa mwanaume pesa, sura wanavumilia. Samahani lakini!

Bila samahani Mkuu!
 


machemli.jpg
 
Kaka yangu nikwambie kitu hizo ni story za vijiweni! Ingekuwa kutatuliwa marinda ndiyo kupata fedha basi mashoga (gays) wangekuwa matajiri sana hapa Bongo!
Ni juhudi binafsi na malengo trust me!

,,brilliant response..!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom