Hivi wadada under 30 mnatoa wapi magari mazuri kiasi hiki

Hivi wadada under 30 mnatoa wapi magari mazuri kiasi hiki

Kiukweli wengi tunatamani siku 1 kuja kuendesha magari yetu private ili kurahsha kazi na pia kuepukana na atha ya daladala, lakini ukipita kila mtaa Dar, Mwanza na Arusha utawaona wadada wadogo sana wanaendesha magari makali kweli,ie range, benz, prado etc, by physical apperiance wanaonekana kabisa wako below 30, embu mtupe nasi siri ya kuzipata mapema!

Kua uyaone! Unaambiwa mwanamke kuzaliwa familia masikini it is not your faulty, lakini kuishi maskini wa kulaumiwa ni wewe! Pale wanaume wanapotupa CV, unafuatilia kujua nani ana CV yenye assets! Zen huyo ndio unamkubali. Unaambiwa mwanaume pesa, sura wanavumilia. Samahani lakini!
 
siku hizi foleni balaa...... Unaweza ku stuck kwenye foleni kwa hours....

ni kweli et! Mwahongwa kwa kutinduliwa marinda.
??

Samahan kwa hili swali. Nakuheshm ujue. Nataka tu faham ukwel,
 
tunahongwa.......

Kweli H wanaume wengi nikiwemo mm tunathamini sana nyumba ndogo kuliko hata wakezetu! unakuta mzee mzima amekamatwa na kibinti cha miaka 20 kinampeleka balaa mpaka anakabidhi uchumi wote! we acha tu raha za mwili zinatupeleka pabaya!
 
hahahaha kweli leo huna mchezo. Il kiuhalisia na utafiti uliofanywa sehemu mbalibali duniani wanawake wapo tofauti sana na wanaume hasa kwenye nini kianze kwanza. Hata kwa wale wanawake waliopo kwenye ndoa ni hivyo hivyo. Utafiti unaonyesha kwamba kitu cha kwanza na ambacho mwanamke anakipa thamani na kukipenda kuliko vyote duniani ni "GARI" ikifuatiwa na ndugu zake. Namba tatu ni mwanaume.. msishangae sana hapa huu ni ukweli halisi. Huu Hata mwanamke akiwa ameolewa hivi ndiyo maisha yake yalivyo. Wakati vijana wengi wa kiume chini ya miaka 30 wanahangaika na kujiweka sawa kiuchumi ishu ya gari kwao haipewi kipaumbele na hata kama wanaipa basi utasikia ananunua gari ya biashara kama taxi, bajaj nk ili mradi tu iweze kumuingizia kipato zaidi. Ni kipindi hiki wanaume wengi wanahangaika kuwa na viwanja, mashamba, nk .

mi mwenyewe honestly natamani tu kuwa na gari tu nikiona binti anaendesha natamani sana..... nawaza hivi na mi kuna siku nitaendesha langu.... am still young I hope nitakua nalo tu
 
data huamini......
kuna bidada kapewa verossa majuzi kitu kipyaaaa

unajua dunia ya leo kuna hela chafu nyingi,, na mashert ya hela hzo ndo kugawa ki hvyo... DIRTY MONEY,, akina Lil Wayne wajiita hvyo.
 
Kweli H wanaume wengi nikiwemo mm tunathamini sana nyumba ndogo kuliko hata wakezetu! unakuta mzee mzima amekamatwa na kibinti cha miaka 20 kinampeleka balaa mpaka anakabidhi uchumi wote! we acha tu raha za mwili zinatupeleka pabaya!

haha dundula we una mke.......
hawa wazee watakuja kufia kwenye vifua vya mabinti wao..
 
Kiukweli wengi tunatamani siku 1 kuja kuendesha magari yetu private ili kurahsha kazi na pia kuepukana na atha ya daladala, lakini ukipita kila mtaa Dar, Mwanza na Arusha utawaona wadada wadogo sana wanaendesha magari makali kweli,ie range, benz, prado etc, by physical apperiance wanaonekana kabisa wako below 30, embu mtupe nasi siri ya kuzipata mapema!

Wengine tumezawadiwa na waume zetu
 
mi mwenyewe honestly natamani tu kuwa na gari tu nikiona binti anaendesha natamani sana..... nawaza hivi na mi kuna siku nitaendesha langu.... am still young I hope nitakua nalo tu

hebu njoo pm....huwezi kupata shida kakaako nipo!!
 
,,so wanaosema eti sababu ni hyo si kweli.

data umesisitiza hako ka point haya kuna baadhi ya watu wanafumuliwa marinda ndiyo. si wanawake si wanaume kuna sehem nilikua nafanya kazi huyo FMO alikua basha ye anahonga Magari halafu anakugeuza... sa vijana na kuendekeza dhiki ndio wanaachia....

KO hayo mambo yapo
 
Hii miaka 9 ya jamaa wa msoga kuna watu wame-make sana! Kwa wale wa ivory saawaaa, wa sembe sawaaa, wa hela za umma sawaa, wa kukwepa kodi sawaaa, wa 10% kwenye tender boards sawaaaa, wa deal za viwanja na public open spaces sauwaaa....etc etc
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom