kiboboso
JF-Expert Member
- Sep 17, 2013
- 9,351
- 12,704
Wewe ni shetani tuuHadi wewe ni muathirika wa haya kweli amepona ila kaipoteza roho
Fungukeni
Wewe ni shetani tuuHadi wewe ni muathirika wa haya kweli amepona ila kaipoteza roho
Fungukeni
Noma sana hiyo mzee... [emoji16][emoji16][emoji16] Mimi nikitqpikq kinyonga nahama nchiKinyonga alikuwa mzima au? [emoji28][emoji28]
Itakuwa alilogwa na wale wazee wa nyuma mwiko mbele mwiko [emoji16][emoji16][emoji16]Amekufa ila ni wa kijani pure
Sheitwani wa jf unatoa ushauri... Maajabu hayaMkuu kweli amefunguka ila nyuma ya pazia nikwamba moyo wake umesgageuzwa na kuwa mtumwa atakiri yesu atakiri mungu ila bila maarifa [emoji17][emoji850]
Kapotea anae toa bure ni Mungu tena bila sharti ila hapo 100% ni nguvu nyeusi
HAUTA NIELEWA KAMWE ILA YATAFUTE MAARIFA UTAJUA UKWELI
Hiyo kuhama sasa mbona hatari nyingineNoma sana hiyo mzee... [emoji16][emoji16][emoji16] Mimi nikitqpikq kinyonga nahama nchi
Kuamini katika kitu fulani,kama uliwahi sikia wanaimba tunaimani na ....., Sasa na kiroho ipo hivyo, imani za kiroho ndo hizo hutenda miujiza nkMtumishi, hivi imani ni nini ? au imani ni kitu gani 😊
Hiyo siku haifiki mkuu kwasababu nimeshamkiri kuwa ni mtume katika mitume.😀😀nyie watu barna! Kwahiyo hujapenda mtoto alivyopona kisa tu ametumia maji ya upako?
Na bado! Ipo siku na wewe utamkiri Yesu
Haya mambo yapo mkuu. Usiombe uingie kwenye 18 za mtuNoma sana hiyo mzee... [emoji16][emoji16][emoji16] Mimi nikitqpikq kinyonga nahama nchi
Kwanza jua roho huwa haifi unaokufa ni mwili roho inauonja umauti ila kwa ilivyoumbwa huwa haifi wacha nikujibu kwa kitabu chako twende kwenye kitabu cha mhubiri(ecclesiastes) 12:7Yesu hafanani na Adam. Hajaumbwa kwa udongo na kupuliziwa pumzi. Aliingia na roho yake na ndio sababu hawakuweza kuiua. Alijifufua mwenyewe kwa vile alipata mwili kwa UPE NDO wake mwenyewe Ili kuwakomboa wanadamu.
🤣🤣🤣 sawasawa mjuba nakuunga mkono..wasituchanganye. matokeo kwanza. Mimi hata kwa buddha naenda. Nishawahi kwenda kwa mganga wa kihindi. Sitaki kusikia sijui fulani ndio bora hapana nasema. Panaponisaidia hukohuko naruka nako pawe kwa karumanzila, muchungaji, buddha, atheist naruka nako.Mtu karogwa na ustazi halafu unategemea ustazi mwengine amponye. Mbinu lazma zibadilike. Mi kuhusu imani mtu asiniambie lolote yani. Mungu yupo na uchawi upo.
Watu sikuhizi wanataka matokeo. Sio unaomba bila bila ndio maana hata hao watumishi wamejiongeza kuboresha huduma. Kama mafuta yanaondoa mapepo na maji yanasafisha uchawi mwilini kwanini watu wasiyatumie?
Cha msingi matokeo yapatikane 😀 mengine itajulikana mbele kwa mbele. Maisha ni vita you fight to see the next day or you retreat and die.🤣🤣🤣 sawasawa mjuba nakuunga mkono..wasituchanganye. matokeo kwanza. Mimi hata kwa buddha naenda. Nishawahi kwenda kwa mganga wa kihindi. Sitaki kusikia sijui fulani ndio bora hapana nasema. Panaponisaidia hukohuko naruka nako pawe kwa karumanzila, muchungaji, buddha, atheist naruka nako.
ulishuhudia nini kama hutajali??Mkuu mwanzo nilikuwa kama wewe ila niliyokuja kuyashuhudia nilifunga bakuli langu.
Wana mmezesha je hivyo vitu mbona kutishaNi kuomba mungu kwa kweli
Mi kuna jamaa yangu alitapika kinyonga maisha haya
Anamezeshwa akiwa mdogo... Alafu anakuwq ana grow tumboni..Wana mmezesha je hivyo vitu mbona kutisha
GaniAnamezeshwa akiwa mdogo... Alafu anakuwq ana grow tumboni..
Kwa njia ya giza.. yani wanakulisha usiku huyo kinyonga..Kwa njia
Gani