Hivi vitu vina maana gani?

Hivi vitu vina maana gani?

Nikuulize wewe kwamba anapata faida gani kuleta huu uzushi na upotoshaji humu ndani? Je, amelipwa na huyo mtumishi wa mchongo anayemtangazia biashara? Anataka awapoteze wangapi ambao badala ya kwenda kwa Madaktari husika wataenda huko huku wakizidi kupotea zaidi?
Watu wa visomo na wapasua Nazi zilizoandikwa kiarabu ndio madaktari husika?

Baba yangu mdogo ni Sheikh, mwanae mmoja alikua ana sumbuliwa na uchizi tuu wa ghafla...walifanya madua, visomo, peleka kwa waganga nyie mna waita miamba siku hizi au Sheikh...wapi
Tukampelekea mafuta mama MTU akawa anachanganyia katika chakula yule kijana...hadi alipona.
Ila yule Mzee bado anashaka sijui uoga wa kutumia mafuta yeye binafsi.
Mkewe ni kiongozi na Mwalimu wa Madrasa ya wamama huko msikitini ila maji na mafuta anaagizia daily.
 
Kama hujapatwa ndo utahoji saana juu ya haya mambo, ila kitu pekee chenye nguvu katika ulimwengu wa kiroho ni imani,

Hii ya kuanguka hivi inasumbua sana mabinti rika hilo na hasa kama hajaanza kupata damu ya hedhi, yupo wifi yangu alisumbuka sana na hii kitu akiwa kwenye darasa la sita mpaka form two,mama yake alihangaika vya kutosha, alipoacha shule nayo yakapotea, kipindi hicho mwamposa angekuwepo tungeenda,

Kuna mitihani inakuja vibaya kinachohitajika ni kupona tu sio kingine na hakuna mtihani mgumu kama afya, tunajifanya kutetea dini zetu sababu hatujafikwa ila ukifikwa utaitafuta tiba ilipo iwe kwa shekh au mwamposa,

Kuna jamaa (mkristo)amefariki mwaka jana ila kwa mateso makali nilimuona kwa macho yangu maana dada yake(muislam) ni mpangaji, yule dada alimpeleka kwenye visomo nk na dawa za kiislam, alipata nafuu kiasi na alipofariki alizikwa kiislam, kwao walimsakama sana lkn mi nilimuelewa huwezi kuona ndg yako anateseka ilhali wengine unasikia wanaponea kwa fulani,
 
Na wapo wakristo wengi tu wanaenda kwa mwamposa na hawaponi, imani ndo dini ya kweli hizi nyingine mbwembwe tu

Ila sasa tukirudi kijf, kama nawaona wafia dini walivyoununia huu uzi,
 
Wassalaam,

Nina mdogo wangu yupo na miaka 13, kidato cha kwanza.

Huyu mtoto kiukweli ameteseka sana na baadhi ya mambo aliyoyapitia huyu mtoto yanatisha.

Alivyokuwa darasa la tano alipatwa na matatizo ya kuzimia,tatizo la kuzimia alianzia nyumbani na hiyo siku alikuwa katoka shule,alivyoingia ndani tulisikia akipiga kelele na kuanguka, tokea hapo alikuwa anazimia bila mpangilio hasa akienda shule hasomi.

Ikapelekea tukamuhamishiaa shule ya jirani na nyumbani,lkn kila akienda shule anazimia, Tumepambana sana na tiba na visomo lkn kama inapoa tu baada ya muda kinaumana tena

Alivyomaliza shule tukampeleka znz nyumbani kwaajili ya tiba, maana alikuwa akizimia anapandisha mashetani akizinduka anapotolea kusiko julikana. Kafanyiwa tiba znz na tukaambiwa kapona na hayawezi mtokea tena.

Karudi home, tumempeleka shule kaingia darasani wiki moja tu kimeumana tena kila akienda shule anazimia, Kiukweli tu, wenyewe tumeshachoka na hii hali ya dogo maana tumezunguka sana kutafuta tiba na visomo lkn hakuna wapi.

Wiki iliyopita kaanza kutumia maji na mafuta ya...

J,nne karudishwa shule kasema anakuhoa sana na mbavu zinambana na kuna kitu kimemkaba kohoni kama anataka akitapike.

Leo usiku baada ya kufuatilia maombi katapika vitu hivi.

Hivi kama kavitoa hivi inamaana hatosumbua tena?

View attachment 2538649View attachment 2538650
Aiseh Mungu amtetee.
 
Poleni kwa kuuguliwa ila Nimesoma huu uzi nikasikitika na jambo hili.

Nyie ni waislamu kutokana na uzi wako mmepatwa na mtihani mdogo tu mnakimbilia kufanya shirki , namaanisha mpaka unaamua kuchukua mafuta ya mwamposa (though haujamtaja kwenye uzi sijajua unahofia nini) na kutumia ukiamini kwamba atapona inamaanisha umeamini kabisa ALLAH (the exalted one) hana uwezo wa kuwasaidia kabisa mpaka mnamshirikisha?

Mkuu si kwamba nina ku cretisize kwa ubaya ila imenisikitisha kuona waislamu nowdays tunauza imani yetu kwa vitu vidogo mno 😔 ugueni pole.
Ndo amepona sasa,shida nn? Ulitaka waendelee kuhangaika?!
Bado wewe kumkiri yesu kuwa bwana na mwokozi wa maisha yako
 
Wassalaam,

Nina mdogo wangu yupo na miaka 13, kidato cha kwanza.

Huyu mtoto kiukweli ameteseka sana na baadhi ya mambo aliyoyapitia huyu mtoto yanatisha.

Alivyokuwa darasa la tano alipatwa na matatizo ya kuzimia,tatizo la kuzimia alianzia nyumbani na hiyo siku alikuwa katoka shule,alivyoingia ndani tulisikia akipiga kelele na kuanguka, tokea hapo alikuwa anazimia bila mpangilio hasa akienda shule hasomi.

Ikapelekea tukamuhamishiaa shule ya jirani na nyumbani,lkn kila akienda shule anazimia, Tumepambana sana na tiba na visomo lkn kama inapoa tu baada ya muda kinaumana tena

Alivyomaliza shule tukampeleka znz nyumbani kwaajili ya tiba, maana alikuwa akizimia anapandisha mashetani akizinduka anapotolea kusiko julikana. Kafanyiwa tiba znz na tukaambiwa kapona na hayawezi mtokea tena.

Karudi home, tumempeleka shule kaingia darasani wiki moja tu kimeumana tena kila akienda shule anazimia, Kiukweli tu, wenyewe tumeshachoka na hii hali ya dogo maana tumezunguka sana kutafuta tiba na visomo lkn hakuna wapi.

Wiki iliyopita kaanza kutumia maji na mafuta ya...

J,nne karudishwa shule kasema anakuhoa sana na mbavu zinambana na kuna kitu kimemkaba kohoni kama anataka akitapike.

Leo usiku baada ya kufuatilia maombi katapika vitu hivi.

Hivi kama kavitoa hivi inamaana hatosumbua tena?

View attachment 2538649View attachment 2538650
poleni sana!! ni uchawi bila shaka!!!,,,binadamu tuna umizana sana,,,baadhi ya binadamu wana roho mbaya sana!!!!!
 
Wassalaam,

Nina mdogo wangu yupo na miaka 13, kidato cha kwanza.

Huyu mtoto kiukweli ameteseka sana na baadhi ya mambo aliyoyapitia huyu mtoto yanatisha.

Alivyokuwa darasa la tano alipatwa na matatizo ya kuzimia,tatizo la kuzimia alianzia nyumbani na hiyo siku alikuwa katoka shule,alivyoingia ndani tulisikia akipiga kelele na kuanguka, tokea hapo alikuwa anazimia bila mpangilio hasa akienda shule hasomi.

Ikapelekea tukamuhamishiaa shule ya jirani na nyumbani,lkn kila akienda shule anazimia, Tumepambana sana na tiba na visomo lkn kama inapoa tu baada ya muda kinaumana tena

Alivyomaliza shule tukampeleka znz nyumbani kwaajili ya tiba, maana alikuwa akizimia anapandisha mashetani akizinduka anapotolea kusiko julikana. Kafanyiwa tiba znz na tukaambiwa kapona na hayawezi mtokea tena.

Karudi home, tumempeleka shule kaingia darasani wiki moja tu kimeumana tena kila akienda shule anazimia, Kiukweli tu, wenyewe tumeshachoka na hii hali ya dogo maana tumezunguka sana kutafuta tiba na visomo lkn hakuna wapi.

Wiki iliyopita kaanza kutumia maji na mafuta ya...

J,nne karudishwa shule kasema anakuhoa sana na mbavu zinambana na kuna kitu kimemkaba kohoni kama anataka akitapike.

Leo usiku baada ya kufuatilia maombi katapika vitu hivi.

Hivi kama kavitoa hivi inamaana hatosumbua tena?

View attachment 2538649View attachment 2538650
Kama ni kweli basi dunia ina mambo..icho kilichofungwa ni nini sasa🤔 Hamjapata ujasiri wa kukifungua?
 
Ndo amepona sasa,shida nn? Ulitaka waendelee kuhangaika?!
Bado wewe kumkiri yesu kuwa bwana na mwokozi wa maisha yako
Kupona kwake haimanishi kilichomtibu ni hayo mafuta no proof on that .

Na Waislamu tunaamini mitihani ipo na ni part ya maisha yetu binaadamu sasa namna ya kuukabili huo mtihani hapo ndiyo kipimo cha imani kilipo ,ukimuamini Allah (the exalted one) na kumtegemea akuvushe kwenye huo mtihani basi Inashaallah utauvuka na imani itazidi huku Allah(the all knowing) akikupandisha daraja kubwa .

Na kuhusu mimi kuwa mkristo labda muije muichukue maiti yangu halafu muibatize thats how strong i am in my faith .

N.b
Naomba aya au mstari wowote usio na shaka (unambiguous/unequivocal)kwenye biblia ambao yesu anatamka kwa maneno yake mwenyewe kwamba yeye ni Mungu na watu wamuabudu hapo nitakuwa mkristo ila kama hamna ningependa tujadiliane kwa hoja zilizo wazi AM RIGHT HERE AND WAITING.
 
Ahsante,maji tulinnua hayo yaliyoombewa siku saba ndiyo anayotumia kunywa, ya kumwaga na home tu,,,sasa anasema kila akimwaga maji anahisi ndani kuna nyoka mkubwa sana mwenye rangi nyeupe lkn tutamuona akiwa kafa,
Mitihani tumeumbiwa binadamu ila nhia mliyoitumia si sahihi wallahi
 
Kupona kwake haimanishi kilichomtibu ni hayo mafuta no proof on that .

Na Waislamu tunaamini mitihani ipo na ni part ya maisha yetu binaadamu sasa namna ya kuukabili huo mtihani hapo ndiyo kipimo cha imani kilipo ,ukimuamini Allah (the exalted one) na kumtegemea akuvushe kwenye huo mtihani basi Inashaallah utauvuka na imani itazidi huku Allah(the all knowing) akikupandisha daraja kubwa .

Na kuhusu mimi kuwa mkristo labda muije muichukue maiti yangu halafu muibatize thats how strong i am in my faith .

N.b
Naomba aya au mstari wowote usio na shaka (unambiguous/unequivocal)kwenye biblia ambao yesu anatamka kwa maneno yake mwenyewe kwamba yeye ni Mungu na watu wamuabudu hapo nitakuwa mkristo ila kama hamna ningependa tujadiliane kwa hoja zilizo wazi AM RIGHT HERE AND WAITING.
Una akili ndogo sana.
Kwa akili zako unadhani wakristo wote wanaamini kuwa yesu ni Mungu?
 
Poleni kwa kuuguliwa ila Nimesoma huu uzi nikasikitika na jambo hili.

Nyie ni waislamu kutokana na uzi wako mmepatwa na mtihani mdogo tu mnakimbilia kufanya shirki , namaanisha mpaka unaamua kuchukua mafuta ya mwamposa (though haujamtaja kwenye uzi sijajua unahofia nini) na kutumia ukiamini kwamba atapona inamaanisha umeamini kabisa ALLAH (the exalted one) hana uwezo wa kuwasaidia kabisa mpaka mnamshirikisha?

Mkuu si kwamba nina ku cretisize kwa ubaya ila imenisikitisha kuona waislamu nowdays tunauza imani yetu kwa vitu vidogo mno 😔 ugueni pole.
Flp 2:11
na kila ulimi ukiri ya kuwa YESU KRISTO NI BWANA, kwa utukufu wa Mungu Baba.

Rum 14:11
Kwa kuwa imeandikwa, Kama niishivyo, anena Bwana, kila goti litapigwa mbele zangu; Na kila ulimi utamkiri Mungu.

YESU NI BWANA
 
Na wapo wakristo wengi tu wanaenda kwa mwamposa na hawaponi, imani ndo dini ya kweli hizi nyingine mbwembwe tu

Ila sasa tukirudi kijf, kama nawaona wafia dini walivyoununia huu uzi,
Mtumishi, hivi imani ni nini ? au imani ni kitu gani 😊
 
Back
Top Bottom