Hivi unaweza kumbaka mkeo?

Wanawake wengi wanabakwa ndoani ila hawajui
 
Kama amemuingilia kinguvu ndio tayari kambaka.

Na kwanini utumie force kupata tendo, tendo ni burudani..
Shika pale shika hapa, nyonya huku nyonya kule..
Mwenyewe atalegea,
Walete, mpira kati...

Kama hajisikii usilazimishe kwa nguvu.
 
Amtafutie mwanamke mwingine wa kumsaidia majukumu wakati kachoka.

Maana huenda anachoshwa na boss wake kila siku.
 
Kwahiyo huyo mke anaumwa kila siku?
Mwanaume anaonekana anapewa kwa kupimiwa mke kila siku kujidai anaumwa 🤣

Mwisho mbako unatokea
 
Kwahiyo ni biashara hii kila mtu analinda maslahi yake yasitembee bure?
Ukiolewa kubali kulala bila chupi.
Ndoa haihitaji ujuaji
Unajua ni psychological torture mwanamke kuwa anamnyima unyumba mmewe
Hii inamuathiri sana mwanaume
Kwakuwa tu wanaume hawana watetez
Feminist wapo kumdhulumu mwanaume
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…