Mkuu Kweli Wewe Ni Bonge La Lofa Mkuu, Na Mkuu Acha Kuja Na Maswali Ya Kiliberali Mkuu, Sawa na Umesikia Mkuu?????
Nashangazwa na matumizi ya neno MKUU humu Jf. Yaani kila mtu anamwita mwenzake mkuu hivi huu ni ukuu unatokana na kitu gani.
Nashangazwa na matumizi ya neno MKUU humu Jf. Yaani kila mtu anamwita mwenzake mkuu hivi huu ni ukuu unatokana na kitu gani.
Hii ndio itakuwa thread ya kwanza humu ndani kuwa na neno ''mkuu'' kuliko zote jf.
Twaweza endelea wakuu.
nashangazwa na matumizi ya neno mkuu humu jf. Yaani kila mtu anamwita mwenzake mkuu hivi huu ni ukuu unatokana na kitu gani.
Nikwambie MKUU kwakweli nimefurahi sana mkuu. Kwakweli nimeamini ukiwa humu kila mtu ni mkuu.poapoa asubuhi njema mkuu
Nashangazwa na matumizi ya neno MKUU humu Jf. Yaani kila mtu anamwita mwenzake mkuu hivi huu ni ukuu unatokana na kitu gani.
Habari zenu wakuu!
Hahahaha nimejikuta nacheka sana baada ya kusoma comments
Asante Mkuu...Uwe na siku njema Mkuu
Hayaa mkuu