ODILI SAMALU
JF-Expert Member
- Dec 13, 2013
- 1,369
- 489
Nashangazwa na matumizi ya neno MKUU humu Jf. Yaani kila mtu anamwita mwenzake mkuu hivi huu ni ukuu unatokana na kitu gani.
Mkuu ODILI SAMALU.
Nashangazwa na matumizi ya neno MKUU humu Jf. Yaani kila mtu anamwita mwenzake mkuu hivi huu ni ukuu unatokana na kitu gani.
Malizia na NDU lilete maana kamili
mkuu niko naangalia movie ya captain Phillips
Malizia na NDU lilete maana kamili
Kwa mfano neno 'mwanamke' au 'mwanaume' yana uhusiano wowote na maumbile?Kwani neno mkuu lina jinsia?
Mkuu lete feedback movie ilikuwaje?
ni nzuri we ulishaiona!!!!!!!!!
Mbona mi sijayaona hayo matumizi?Nashangazwa na matumizi ya neno MKUU humu Jf. Yaani kila mtu anamwita mwenzake mkuu hivi huu ni ukuu unatokana na kitu gani.
Umeona sasa? Heshima ya ukuu ndo hii? Mkuu naitwa lofa?
Basi kuanzia kesho tuitane Ndugu
Nashangazwa na matumizi ya neno MKUU humu Jf. Yaani kila mtu anamwita mwenzake mkuu hivi huu ni ukuu unatokana na kitu gani.