Hivi ina maana wachawi hawapo kabisa JF?

Hivi ina maana wachawi hawapo kabisa JF?

Usichoelewa hadi sasa na ndio kinakupa shida ni kwamba uthibitisho haufanyi jambo kuwepo.
Ndio haufanyi kutokuwepo ila anae dai upo maana yake ana uthibitisho wa hilo jambo ambalo mwanzoni halikuwahi Thibitishwa ila lilikuwepo.
 
Tuambie wewe uliofanya uchunguzi ukajua kuwa kuna uchawi ulitumia kifaa gani?
Kwahiyo kumbe hadi sasa karne na karne hakuna uchunguzi uliyofanyika kuhusu uchawi ila kuna watu wanapinga tu uchawi kwa nguvu zote?
 
Ndio haufanyi kutokuwepo ila anae dai upo maana yake ana uthibitisho wa hilo jambo ambalo mwanzoni halikuwahi Thibitishwa ila lilikuwepo.
Sasa kama unakubali kwamba uthibitisho hautanyi jambo kuwepo mbona mnasema hakuna uchawi kwa sababu hakuna uthibitisho?

Kudai kitu ni jambo moja ila kuweza kuthibitisha hicho unachodai ni jambo lengine, na ndio maana zipo tiba za mitishamba ambazo waafrika tunatumia kutibu maradhi mbalimbali ila hadi sasa hakuna uthibitisho wenye kuweza kuthibitisha ni kwa jinsi gani hiyo mitishamba ni kwa vp inatibu hayo maradhi, wenzetu pia wana wana tiba ambazo hazijathibitika kisayansi ila wanazitumia kama energy healing. Mfano Reiki, crystal healing, chakra healing, healing touch n.k

Nishawahi kutolea mfano kuhusu meditation nikasema sayansi imekuja kueleza faida za meditation kisayansi juzi tu ukilinganisha na hiyo meditation yenye watu wameanza kupractice thousands of years ago.
 
Sasa kama unakubali kwamba uthibitisho hautanyi jambo kuwepo mbona mnasema hakuna uchawi kwa sababu hakuna uthibitisho?

Kudai kitu ni jambo moja ila kuweza kuthibitisha hicho unachodai ni jambo lengine, na ndio maana zipo tiba za mitishamba ambazo waafrika tunatumia kutibu maradhi mbalimbali ila hadi sasa hakuna uthibitisho wenye kuweza kuthibitisha ni kwa jinsi gani hiyo mitishamba ni kwa vp inatibu hayo maradhi, wenzetu pia wana wana tiba ambazo hazijathibitika kisayansi ila wanazitumia kama energy healing. Mfano Reiki, crystal healing, chakra healing, healing touch n.k

Nishawahi kutolea mfano kuhusu meditation nikasema sayansi imekuja kueleza faida za meditation kisayansi juzi tu ukilinganisha na hiyo meditation yenye watu wameanza kupractice thousands of years ago.
Naomba hii tuendelee siku nyingine now nimesha lewa😊
 
Mbona hamjawahi jitokeza kutupa Elimu,mlianzaje,mkakomaaje,mnafanyaje na mnafaidikaje au mnababukaje na maombi ya watu wenye Imani ya kweli?

Nimeona mpo kimya sana au ndiyo kujisahaulisha tu?

Wachawi wapo wengi sana hapa JF, shida moja ni kwamba wengi wao hawajitambui kuwa wao ni wachawi
 
Wewe umejuaje kuwa kuna uchawi?
Naishi kwenye jamii ambayo watu wana practice huo uchawi, kwa maana katika mambo yanayotuzunguka na kukumbana nayo ni pamoja na huo unaoitwa uchawi.

Nimeshuhudia watu wangu wa karibu wakipitia changamoto zenye kuhusishwa na uchawi na nimeshuhudia kuanzia mwanzo wa tiba zao hadi kupona kwao.

Nimeshuhudia mwanzo mwisho tukio la mmoja wa mwanafamilia yangu akikiri baada ya kubanwa kwa muda kuwa kweli ni mchawi na kuhusika na baadhi ya vifo vya wanafamilia na mpaka mwishoni anaenda kutoa vifaa alivyokuwa akitumia kufanyia uchawi.

Hayo ni mfano mchache tu kuonyesha kwamba napozungumzia uchawi sizungumzi kama hadithi za kuambiwa tu na kuziamini, mkuu wote tumezaliwa tumekuta huu ubishani wa kwamba uchawi upo na wengine kusema haupo. Hivyo binafsi nimesikia mengi, nimeona mengi na hadi kushiriki. Sasa sijui kwa upande wako kwenye hili?
 
Sasa kumbe hizo changamoto zinahusishwa bila ushahidi huoni kwamba wanakuaminisha uwongo
Nani sasa ananiaminisha? Nimetumia hilo neno kuhusishwa kwa maksudi ili kuachia nafasi kwamba pengine unaweza ukatoa maelezo ya kina kuonyesha kuwa haikuwa uchawi hicho nilichoshuhudia na kilikuwa ni nini badala yake.
 
Nani sasa ananiaminisha? Nimetumia hilo neno kuhusishwa kwa maksudi ili kuachia nafasi kwamba pengine unaweza ukatoa maelezo ya kina kuonyesha kuwa haikuwa uchawi hicho nilichoshuhudia na kilikuwa ni nini badala yake.
Sasa nitoe maelezo hizo changamoto za huyo jamaa yako mimi nazijua? Au ni ukimwi aende akapime?

Alooh yani wewe kwa kukimbia hoja ni balaa kitu umesema mwenyewe unakipindisha
 
Sasa nitoe maelezo hizo changamoto za huyo jamaa yako mimi nazijua? Au ni ukimwi aende akapime?

Alooh yani wewe kwa kukimbia hoja ni balaa kitu umesema mwenyewe unakipindisha
Nimekwambia nilikuwa nao mwanzo hadi mwisho wanapona changamoto zao sasa unasema wameniaminisha ndio nakuuliza nani kaniaminisha hao jamaa zangu au hao wataalamu na kwa sababu ipi hadi wafanye hivyo?

Sitegemei kwamba nilichoeleza ndio iwe uthibitisho wa uchawi hapa bali nimeeleza tu ambayo nimewahi kukutana nayo kuhusiana na uchawi hivyo sio story ambazo nimezisikia tu.

Ningependa kujua kwa upande wako ni yapi uliwahi kukutana nayo yenye kudaiwa ni uchawi ila ukaweza kugundua haikuwa uchawi?
 
Nimekwambia nilikuwa nao mwanzo hadi mwisho wanapona changamoto zao sasa unasema wameniaminisha ndio nakuuliza nani kaniaminisha hao jamaa zangu au hao wataalamu na kwa sababu ipi hadi wafanye hivyo?

Sitegemei kwamba nilichoeleza ndio iwe uthibitisho wa uchawi hapa bali nimeeleza tu ambayo nimewahi kukutana nayo kuhusiana na uchawi hivyo sio story ambazo nimezisikia tu.

Ningependa kujua kwa upande wako ni yapi uliwahi kukutana nayo yenye kudaiwa ni uchawi ila ukaweza kugundua haikuwa uchawi?
Yani hizo changamoto za rafiki ako umezishudia wewe na hujazisema ila maelezo nitoe mimi kuwa ni kitu gani kama sio uchawi?🤣🤣🤣

Mimi siwezi kuwa na kesi yoyote inayohusu uchawi, uchawi haupo
 
Back
Top Bottom