ERoni
JF-Expert Member
- Jan 9, 2013
- 55,729
- 131,450
Ndio kijana, baada ya kunyoosha goti jana na juzi ngoja tutumike kwa kaisari kama kawaida, same thing, same people, same routine...inachosha sana!Umepiga kama CR7 mzee wa kazi
Ndio kijana, baada ya kunyoosha goti jana na juzi ngoja tutumike kwa kaisari kama kawaida, same thing, same people, same routine...inachosha sana!Umepiga kama CR7 mzee wa kazi
It makes a little bit of sense, mtu akimwagilia moyo kaa namna yoyote just let them, wewe utakunywa pombe ulewe kidogo, mimi nitatafuta mdada mzuri nikanyooshww mgongo kidogo, mwingine atasaifiri kwenda duniani kupooza akili kwa kuona vitu vipya kidogo..yote hayo ni kufanya rebooting ya ubongo.Ili siku ziende wengine humwagilia moyo
Polee sana mkuu jitahidi uwe na mambo mengi ambayo yapo nje ya ajira yako mf.pata muda hata wa kwenda kuimba kwayaNdio kijana, baada ya kunyoosha goti jana na juzi ngoja tutumike kwa kaisari kama kawaida, same thing, same people, same routine...inachosha sana!
Hata ukienda kuimba kwaya, you'll get used to it na itakuwa kawaida.Polee sana mkuu jitahidi uwe na mambo mengi ambayo yapo nje ya ajira yako mf.pata muda hata wa kwenda kuimba kwaya
Iminza bhageshiUli na point ghete nkwingwa
Sometimes inabidi tutoke kwenye survival mode ambayo tume kuwa programmed kwa miaka mingi.. Hicho ndo kifungo walicho weza kutuwezea..Hata ukienda kuimba kwaya, you'll get used to it na itakuwa kawaida.
Ila nakubaliana na wewe, kuimba ni dawa ya ubongo, inarefresh sana.
Mhola sana rudi nyumbani tukuzindike ili usiwe unakinai unachokifanyankwingwa
Ule mhola
Sasa je dini weka pembeni mzeeKwamba nakafanyilwe itambiko?
Unene ghete nkwingwa?
KukayaHale lulu nkwingwa?