Hiki ndicho kilichomg'oa Lukuvi pale Ardhi

Hiki ndicho kilichomg'oa Lukuvi pale Ardhi

Hivi kigogo alifia wapi? Mbona huu mkeka hakutupa kabla? Au mama majina siku hizi haweki ofini na pochi lake haligusi mtu ikishindikana anaweka kwenye bra?
😀😀 Info kibindoni
 
Nikumegee mazungumzo yao;

Mustaafu: "...mheshimiwa habari,kijana analalamika hammtendei haki pale shambani kwake Dakawa kulikoni?!"

Kiongozi: "...mheshimiwa....kwa kweli kuhusu shamba lile yapo mapungufu na malalamiko mengi sana kutoka kwa wananchi kwa namna umiliki wake ulivyo na ndiyo maana nilimshauri afuate taratibu ili kuondoa changamoto zile."

Mustaafu: simu yake ddddddd,ikakata.

Toka wakati ule wakanuniana.
Asee.,. Kwahiyo leo beseni la maji ya kunawa limepita,
 
Mama kwa nini umemtoa Lukuvi!!??
hiyo nafasi ya uwaziri wa ardhi aliiweza sana mno.......
 
Lukuvi mshenzii tu, kibri, mjivuni amejaa dharau!!!
 
US kuna kitu kinaitwa confirmation hearing (kuthibitishwa) ambapo, CV yako, maadili yako, Scandal zako zote zitaangaliwa na kuchambuliwa. Utaulizwa maswali, inabidi ujitetee. Unaulizwa chini ya kiapo, ukidanganya, unafungwa.

Either utathibishwa au utakataliwa Rais ataambiwa apendekeze mtu mwingine.

Process yote inakuwa live on TV. Wengi huwa wanajitoa, wakijua wana makandokando.

Ndio umuhimu wa kuwa na mihimili inayojitegemea. Vyama viwili vyenye nguvu karibu sawa.

Tanzania inabidi kianzishwe chama kingine kitachokuwa makini, serious na maslahi ya Watanzania wote bila kujali dini, kabila, tabaka au kanda.

CHADEMA, kimakosa, watakuambia wao ndiyo hicho chama!
 
Kama wamejipanga kupiga deal wajue itawagharimu sana. Maana hata kama watatoka madarakani hiyo kinga itaondolewa kwa katiba mpya siku moja . Watashtakiwa nakunyang'anywa walizopolra wao au vizazi vyao.
Waombee wafe kabla, lkn waliobakiwa uzao wao lazima ujutie kipigo.

Acha wafanye sasa. Watalia kesho
 
mimi nikahisi ile michambo ya enzi zile Kanisani dhidi ya Zanzibar-Uislam-Ugaidi..

ndo imemtoa knock out
 
Nipo kwenye mambo ya ardhi muda mrefu, Luvuvi alikuwa ni worst of the worst, kilichomsaidia ni kipindi kirefu alichohudumu hiyo wizara watu walifungwa midomo, na alikuwa anajua kucheza na media plus wananchi wanyonge!

Utatuaji wake wa migogoro ya ardhi ulikuwa wa hovyo, usiofuata sheria, wala utaalamu! And alikuwa mla rushwa mkubwa, uliza mfanyakazi yoyote pale Ardhi! Hili la rushwa nina ushahidi nalo pia personally!

Kaharibu career za wataalamu wengi sana kwenye ardhi kupitia majungu or pale matakwa yake hayakutimilizwa! To hell with him! Hofu yangu ni kama huyo Mama ataiweza hiyo wizara, Maana JK amewahi kukiri katika wizara zote zilizopo, Ardhi ni pasua kichwa! Hiyo wizara wangempa Aweso akapambane nao
 
Ukifanya udadisi kidogo wa mgawanyo wa madaraka ktk serikalo ya znz utagundua wanagawa nafasi za wafanya maamuzi ktk makundi yote ktk uwiano sawa na idadi ya population zao ktk jamii ya Waznz. Inakadiriwa wakristo wa znz ni 1%
Wahindi ni 1%
Waliobaki wanahesabiwa kuwa ni waislam 98% bila kujali rangi au nywele zao.
Ndio maana lazima ukute walau kila kundi anapatikana ktk serikali itakayoundwa. Walau utakuta 1% wahindi na 1% wakristo.
Wahindi ni kabila au dini?
 
Nikumegee mazungumzo yao;

Mustaafu: "...mheshimiwa habari,kijana analalamika hammtendei haki pale shambani kwake Dakawa kulikoni?!"

Kiongozi: "...mheshimiwa....kwa kweli kuhusu shamba lile yapo mapungufu na malalamiko mengi sana kutoka kwa wananchi kwa namna umiliki wake ulivyo na ndiyo maana nilimshauri afuate taratibu ili kuondoa changamoto zile."

Mustaafu: simu yake ddddddd,ikakata.

Toka wakati ule wakanuniana.
mh suzy wewe .
 
Back
Top Bottom