Hiki ndicho kilichomg'oa Lukuvi pale Ardhi

Hiki ndicho kilichomg'oa Lukuvi pale Ardhi

...uswahiba na hayati

...kuzuia uendelezwaji wa shamba la mtoto wa mstaafu pale Dakawa

...KUZUIA HATI YA MAGUMASHI YA ENEO LA WAZI PALE SHIMO LA UDONGO ILIYOKUWA YA MKE WA MUSTAAFU NA MFANYABIASHARA AMBAYE AMEKUWA MAARUFU SANA KWA SASA HASA UPANDE WA MPIRA

Hayo ndiyo yaliyomuondoa huyu mkongwe na kipenzi cha baadhi ya waTz.

Onyo: Sijata jina naomba andiko hili mods mliache.
Noo! Juzi kati kuna majadiliano yaliendeshwa na Television fulani sambamba na redio1, jamaa alikuwa akimsifia sana Magufuli... sasa yeye badala ya kusifia uliopo anasifia uliopita aisee hakucheck alama zanyakati...
 
Vijana fanyeni kazi, acheni siasa za majungu majungu, uchonganishi nk... siasa hizi haziwezi kuwaacha salama hata mkipata mnachokitaka maana upande wa pili watatumia siasa hizi hizi nao..
 
Inabidi tuandamane la sivyo Katiba mpya. So huyu mstaafu alitaka wananchi watolewe ardhi kisa ya ukubwa wake wa cheo. Si angenunua kihalali na sio kupeana ardhi ya watu wamiliki wachache.
Hebu mama turudishie mtu wetu. Haya Mambo sio kabisa. La sivyo hutaiona 2025
 
Atakua mtu mkubwa sana mda c mrefu, kaa kwa kutulia.
 
Suzy Elias ungekuwa mmama ningekuweka ndani. Wacha waendelee kutuita sukuma gang lakini ukweli utasemwa tu.
 
...uswahiba na hayati

...kuzuia uendelezwaji wa shamba la mtoto wa mstaafu pale Dakawa

...KUZUIA HATI YA MAGUMASHI YA ENEO LA WAZI PALE SHIMO LA UDONGO ILIYOKUWA YA MKE WA MUSTAAFU NA MFANYABIASHARA AMBAYE AMEKUWA MAARUFU SANA KWA SASA HASA UPANDE WA MPIRA

Hayo ndiyo yaliyomuondoa huyu mkongwe na kipenzi cha baadhi ya waTz.

Onyo: Sijata jina naomba andiko hili mods mliache.
Huyo mtu alikuwa anang'ata na kupuliza kwani pia kuna wengi wamedhulumiwa viwanja vyao na huyo mtu.
 
Back
Top Bottom