Filosofia ya Rorya
JF-Expert Member
- Sep 20, 2021
- 3,211
- 3,619
Anaandaliwa kwa 2030 kama Amani Karume alivyokuja kuwa.Yule yule aliyenyimwa hati Dakawa, ND yule yule aliyepewa dhamana ya kwenda kujimegea.
Lkn watu wanasau dunia mapito tu.
Anaandaliwa kwa 2030 kama Amani Karume alivyokuja kuwa.Yule yule aliyenyimwa hati Dakawa, ND yule yule aliyepewa dhamana ya kwenda kujimegea.
Lkn watu wanasau dunia mapito tu.
Halafu mtu ANAKUAMBIA hakuna remote inatumika!!!Anaandaliwa kwa 2030 kama Amani Karume alivyokuja kuwa.