Hiki ndicho kilichomg'oa Lukuvi pale Ardhi

Hiki ndicho kilichomg'oa Lukuvi pale Ardhi

...uswahiba na hayati

...kuzuia uendelezwaji wa shamba la mtoto wa mstaafu pale Dakawa

...KUZUIA HATI YA MAGUMASHI YA ENEO LA WAZI PALE SHIMO LA UDONGO ILIYOKUWA YA MKE WA MUSTAAFU NA MFANYABIASHARA AMBAYE AMEKUWA MAARUFU SANA KWA SASA HASA UPANDE WA MPIRA

Hayo ndiyo yaliyomuondoa huyu mkongwe na kipenzi cha baadhi ya waTz.

Onyo: Sijata jina naomba andiko hili mods mliache.
Kwa kauli iliyomo kwenye "video clip" hii angesalimika?
Noo! Juzi kati kuna majadiliano yaliendeshwa na Television fulani sambamba na redio1, jamaa alikuwa akimsifia sana Magufuli... sasa yeye badala ya kusifia uliopo anasifia uliopita aisee hakucheck alama zanyakati...
Kwa kauli iliyomo kwenye "video clip" hii asingesalimika
 
Aondoke tu
...uswahiba na hayati

...kuzuia uendelezwaji wa shamba la mtoto wa mstaafu pale Dakawa

...KUZUIA HATI YA MAGUMASHI YA ENEO LA WAZI PALE SHIMO LA UDONGO ILIYOKUWA YA MKE WA MUSTAAFU NA MFANYABIASHARA AMBAYE AMEKUWA MAARUFU SANA KWA SASA HASA UPANDE WA MPIRA

Hayo ndiyo yaliyomuondoa huyu mkongwe na kipenzi cha baadhi ya waTz.

Onyo: Sijata jina naomba andiko hili mods mliache.
 
Niache kupigania maisha ya familia yangu nianze kulilia waliokula keki toka enzi za mwalimu akina Lukuvi,pumbavu
Halafu huyu Lukuvi hebu angalia maendeleo ya Isman yalivyodidimia , hajawahi kushinda uchaguzi kwa haki , ni mtu wa kuhonga vitu duni sana , anafikia kuhonga viberiti vyenye picha yake pamoja na Ulanzi , Mkangafu .

Hana lolote lingine .
 
Waznz wana hasira na Lukuvi. Kwa kauli yake ya kashfa ya kuunasibisha uislam na ugaidi.

Na kwamba wakatoliki wa ccm hawako tayari kuiona uislam unandelea kuota mizizi znz
Wadau,
Ninachotamani kujuwa siku nyingi lakini sijapata kujuwa ni kuwa je, Mkristo na pia Mwanamke wanawezakuwa Marais Zanzibar?

Nimestuka na Hali ya nchi kwa sasa.
Badiliko ni kama limeibua upya msiba wa Jembe.
 
Inatia sana hasira, hawa jamaa wanatuchukuliaje aiseee.
Umeshaona mfano raia wa mfano marekani wakimlalamikia Rais kateua waziri siyo?,
Au nchi yeyote dunia ulishaona?,
Jibu ni hakuna, tatizo wabongo ni wajuaji sana,,
Rais anachagua watu ambao ni wasaidizi wake. ,Huwezi mlazimisha rais achague msaidizi wake ambae wewe ndo unamtaka,
Hiyo haipo,,
Kuna nchi chache mfano lebanon, ambayo katiba imeanisha kabisa kwamba, Rais lazima awe mkristo,, waziri mkuu lazima awe sunni na spika wabunge lazima awe shia,,
Halafu mawaziri huteuliwa kutokana navitivyama vimepataje

Sent from my TECNO BA2 using JamiiForums mobile app
 
Halafu huyu Lukuvi hebu angalia maendeleo ya Isman yalivyodidimia , hajawahi kushinda uchaguzi kwa haki , ni mtu wa kuhonga vitu duni sana , anafikia kuhonga viberiti vyenye picha yake pamoja na Ulanzi , Mkangafu .

Hana lolote lingine .
Hakuna cha maana kafanye kule,zero brain kabisa
 
...uswahiba na hayati

...kuzuia uendelezwaji wa shamba la mtoto wa mstaafu pale Dakawa

...KUZUIA HATI YA MAGUMASHI YA ENEO LA WAZI PALE SHIMO LA UDONGO ILIYOKUWA YA MKE WA MUSTAAFU NA MFANYABIASHARA AMBAYE AMEKUWA MAARUFU SANA KWA SASA HASA UPANDE WA MPIRA

Hayo ndiyo yaliyomuondoa huyu mkongwe na kipenzi cha baadhi ya waTz.

Onyo: Sijata jina naomba andiko hili mods mliache.
Duh! Bora Ndugulile aliishagazoea mbio fupifupi za mita 100, hawa wa kuzunguka uwanja mara 4 mabadiliko haya kwao ni sawa na Mbuzi kupewa mwaliko kwenye harusi ya Fisi.
 
Nikumegee mazungumzo yao;

Mustaafu: "...mheshimiwa habari,kijana analalamika hammtendei haki pale shambani kwake Dakawa kulikoni?!"

Kiongozi: "...mheshimiwa....kwa kweli kuhusu shamba lile yapo mapungufu na malalamiko mengi sana kutoka kwa wananchi kwa namna umiliki wake ulivyo na ndiyo maana nilimshauri afuate taratibu ili kuondoa changamoto zile."

Mustaafu: simu yake ddddddd,ikakata.

Toka wakati ule wakanuniana.
Mi Basi nikawa najisemea mzee atapumzika vizuri uenda akaramba Ubalozi atakua ajapoteza kumbeeeeeeee!
 
...uswahiba na hayati

...kuzuia uendelezwaji wa shamba la mtoto wa mstaafu pale Dakawa

...KUZUIA HATI YA MAGUMASHI YA ENEO LA WAZI PALE SHIMO LA UDONGO ILIYOKUWA YA MKE WA MUSTAAFU NA MFANYABIASHARA AMBAYE AMEKUWA MAARUFU SANA KWA SASA HASA UPANDE WA MPIRA

Hayo ndiyo yaliyomuondoa huyu mkongwe na kipenzi cha baadhi ya waTz.

Onyo: Sijata jina naomba andiko hili mods mliache.

Lukuvi was the best. Yaani unatoa chapakazi unaweka mtu wa deal. Nimesikitika mno.
Mkuu,

Tuliishaambiwa wataokuwa nje ya list ni wale ambao wanahangaika na 2025 badala ya kujikita kutekeleza ilani, sisi raia hatujui kwa sababu tuna macho mawili tu lakini mama ana macho mia kidogo, na yeye ndiye anaye-appraise performance zao, sasa tunalazimika kuamini mama yuko sahihi...
 
Back
Top Bottom