Espy_
JF-Expert Member
- Jul 19, 2013
- 91,951
- 183,524
Mbaga Mungu anakuonaš¤£Hapa mtoa mada alikuwa anaulizia mtandao unaouza mashoga š
Kwahy hatuwezi kujua labla, ugonjwa ameupatia huko š
Mbaga Mungu anakuonaš¤£Hapa mtoa mada alikuwa anaulizia mtandao unaouza mashoga š
Kwahy hatuwezi kujua labla, ugonjwa ameupatia huko š
Kijana aongeze umakini anaharibu mali aiseeš«¢Hii ajali itakuwa reference for future yuzi
Sifa ya mishangazi ni kuhudumia kuanzia lishe Bora ili kuhakikisha huishiwi nguvu au kupata kwasha Koo.Kuna sehemu nilikuwa siambiwi nikasikia, sijui nilipewa limbwana na Lishangazi
Yaani hadi nilikonda kutokana na kutumika, maana haikuwa rahisi kubeba paja la kilo 50 masaa 2 ukipanda
Mishangazi ilaaniwe kuua nguvu kazi za vijana š
Vizee vya hivi sivipendi aiseešni mwendo wa mishenari hadi tunazeeka, ole wako uongeze ufundi wa kukata viuno katikati ya safari, utaambiwa huo mtindo umefundishwa na nani huko nje
Umesema kila kitu! Kijana atupe mrejesho jioni tuone kama mali imepewa chochote ili irudishe afya ya mwanzoš
Mambo shemejišIla shemeji
Vigezo na masharti kuzingatiwa.. ndivyo tumeumbwa hivyo.Ila hela za akina Mama sio rahisi kutokaga, sijui huwa kwanini šš
Ndio mkome mfe! Mlikuwa wapi zamanišKuwa na huruma na wazee mjukuu š
Unajua kabisa baridi linavyotuandamana babu zako š
Ninathibitisha kupokea kiasi cha 15,000 kutoka kwa Mkuu wangu Grahams
Nashukuru sana.
Lengo nipate 50,000 ili nipate matibabu kamili ( kumuona daktari, vipimo & dawa).
Atakayeguswa nashukuru.
Namba yangu ni
0687374530
Mtandao: Airtel Money
Jina: Juma Ramadhan
Ahsante šš¾
Si ndiošZina kuturn on Au Sio š
Weka picha hapa kwa faida ya mishangazi wenzangu!Mzigo upo imara zaidi ya jana, na mishipa ya kutosha š
Wivu gani mi yakwangu nimeifungua ndani ya zipAcha wivuš¤£
Unakwama wapi?Natamani iwe hivyo
Kaonesha kadudu ketu hadharaniUnakwama wapi?
Mimi kazi yangu ni kuhakiki tu kama mashine imerudi kwenye mfumo wake wa zamani basi šHaba haba hujaza kibabab, najua wanaume wenzangu wataniunga mkono kumtumia chochote kitu ili jamaa apate matitabu, kitendo cha jamaa kutuma nude yake humu inaonesha amekwama hasa.
Kama tunanunuliana gambe, hatuwezi kushindwa kwenye hili
Lakini kwenye wajukuu zangu wote ndiyo umeona umtume Seran kweli
Mnajua kabisa babu yake nilivyo na presha ikitokea ameenda mbali š
Mtoa maada kasema uchumi mbovu hana Senti ya kwenda hospital watu wamekomalia nenda hospital š
Ila humuš
Bado zako mkuušNaona raia mmechekelea kuona NYETI pumbavu kabisaš¤£
Salama shemeji kwemaMambo shemejiš
Kwani ka kako kapo hivo mkuušKaonesha kadudu ketu hadharani
Kwema za ww?Salama shemeji kwema