Hii ni HATARI kwa CHADEMA!


Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,430
Likes
3,484
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,430 3,484 280
Nimekuwa nafatilia post nyingi, na pia nimejaribu kuzungumza na watu kadhaa wanaonizunguka, kuanzia ofisini mpaka mtaani.
Nilichojifunza ni kwamba, unapojaribu kukikosoa Chadema unaonekana kama umetenda dhambi.

Unapojaribu kumkosoa Mbowe, Slaa n.k unaonekana we si mzalendo wa nchi hii. Inaonekana kama wazalendo wote wanakisifia Chadema.
Chadema kama chama kinaongozwa na binadamu kama wa ccm. Wanamapungufu yao pia kama waliyonayo ccm.
Kama unaogopa kukosolewa na kurekebishwa kamwe hautojifunza. Chadema tubadilike, tukubali kurekebishwa. "when think alike, no one is thinking"


NB. Nipo tayari kurekebishwa.
 
J

Jasusi

JF-Expert Member
Joined
May 5, 2006
Messages
11,505
Likes
238
Points
160
J

Jasusi

JF-Expert Member
Joined May 5, 2006
11,505 238 160
Chadema tubadilike, tukubali kurekebishwa.
Aaah, kumbe na wewe ni Chadema?
 
Lu-ma-ga

Lu-ma-ga

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2010
Messages
3,239
Likes
759
Points
280
Lu-ma-ga

Lu-ma-ga

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2010
3,239 759 280
Hatuhitaji kukurekebisha sana ni kukujulisha kwamba, tumenyanyaswa kwa muda mrefu na CCM , tumedhalilishwa sana na CCM, tumeibiwa sana na CCM, tumefungwa sana na CCM na sasa tumepata mkombozi wa kutpeleka nchi ya ahadi TANGANYIKA.

CDM ndiyo musa wetu wa kuttoa Misri na kutupeleka Nchi ya ahadi yenye Madini na ardhi yenye rutuba , nchi yenye mbuga za wanyama wa kila aina na nchi ya watu wakalimu.
 
MANI

MANI

Platinum Member
Joined
Feb 22, 2010
Messages
6,897
Likes
2,866
Points
280
MANI

MANI

Platinum Member
Joined Feb 22, 2010
6,897 2,866 280
Hatuhitaji kukurekebisha sana ni kukujulisha kwamba, tumenyanyaswa kwa muda mrefu na CCM , tumedhalilishwa sana na CCM, tumeibiwa sana na CCM, tumefungwa sana na CCM na sasa tumepata mkombozi wa kutpeleka nchi ya ahadi TANGANYIKA. CDM ndiyo musa wetu wa kuttoa Misri na kutupeleka Nchi ya ahadi yenye Madini na ardhi yenye rutuba , nchi yenye mbuga za wanyama wa kila aina na nchi ya watu wakalimu.
Umenena Mkuu !
 
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2010
Messages
14,487
Likes
4,987
Points
280
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2010
14,487 4,987 280
Ina tegemea unakosoa nini, wakati gani na kwa kutumia lugha na maneno ya namna gani, hakuna mtu ambaye hapendi kupata ushauri ila ukiingia na abusing words my friend lazima watu wakushughulikie masaburi.
 
U

Uwezo Tunao

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2010
Messages
6,947
Likes
13
Points
0
U

Uwezo Tunao

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2010
6,947 13 0
Acha kujihisi mnyonge kwa Wana-CHADEMA na kuanza kuzungura ovyo mbuyu bila kueleweka hata nukta kwenye huu uzi wako. Kama vipi wewe katambae tu na CCM yako ya siku zote inayokumegea ufisadi siku zote nchini.

Nimekuwa nafatilia post nyingi, na pia nimejaribu kuzungumza na watu kadhaa wanaonizunguka, kuanzia ofisini mpaka mtaani.
Nilichojifunza ni kwamba, unapojaribu kukikosoa Chadema unaonekana kama umetenda dhambi.
Unapojaribu kumkosoa Mbowe, Slaa n.k unaonekana we si mzalendo wa nchi hii. Inaonekana kama wazalendo wote wanakisifia Chadema.
Chadema kama chama kinaongozwa na binadamu kama wa ccm. Wanamapungufu yao pia kama waliyonayo ccm.
Kama unaogopa kukosolewa na kurekebishwa kamwe hautojifunza.
Chadema tubadilike, tukubali kurekebishwa.
"when think alike, no one is thinking"


NB. Nipo tayari kurekebishwa.
 
Didia

Didia

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2010
Messages
719
Likes
100
Points
45
Didia

Didia

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2010
719 100 45
Nimekuwa nafatilia post nyingi, na pia nimejaribu kuzungumza na watu kadhaa wanaonizunguka, kuanzia ofisini mpaka mtaani.
Nilichojifunza ni kwamba, unapojaribu kukikosoa Chadema unaonekana kama umetenda dhambi.
Unapojaribu kumkosoa Mbowe, Slaa n.k unaonekana we si mzalendo wa nchi hii. Inaonekana kama wazalendo wote wanakisifia Chadema.
Chadema kama chama kinaongozwa na binadamu kama wa ccm. Wanamapungufu yao pia kama waliyonayo ccm.
Kama unaogopa kukosolewa na kurekebishwa kamwe hautojifunza.
Chadema tubadilike, tukubali kurekebishwa.
"when think alike, no one is thinking"


NB. Nipo tayari kurekebishwa.

Hebu tuorodheshee mapungufu unayodhani niya CHADEMA, Slaa na Mbowe nasi tuone kama ukosoaji wako uko sahihi au la. Pia kama watu kadhaa wanaokuzunguka (sijui idadi ila kama ni wengi) wanapingana nawewe unaweza ukajitathimini mwenyewe labda fasfri yako ya mapungufu ya CHADEMA si sahihi
 
brightrich

brightrich

Senior Member
Joined
Nov 19, 2010
Messages
138
Likes
6
Points
0
brightrich

brightrich

Senior Member
Joined Nov 19, 2010
138 6 0
Kwa kweli mimi namuunga mkono Lu-ma-ga kuwa CCM wametunyanyasa vya kutosha, inabidi waachie ngazi wapishe wengine watuongoze, ukiangalia mafisadi, wa mali za watanzania wote wametokea CCM, hivi watatunyonya hivi hadi lini? Hata hayati baba wa Taifa leo angepata fursa ya kuamka kutoka mautini na kuiona Tanzania nahisi angetokwa na machozi. Viongozi hawatujali sisi watanzania, wanajali maslahi yao na familia zao. Tutakuwa WADANGANYIKA mpaka lini? :sleepy:
 
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,842
Likes
98
Points
145
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,842 98 145
ina tegemea unakosoa nini, wakati gani na kwa kutumia lugha na maneno ya namna gani, hakuna mtu ambaye hapendi kupata ushauri ila ukiingia na abusing words my friend lazima watu wakushughulikie masaburi.

Umesema vyema sana mkuu na mie naongezea kwamba hawa wanaokuwa wakali si wote ni wanachama wa Chadema wala wapenzi wa Chadema ila ni Watanzania wanaopenda mabadiliko kaka na wala si viongozi wa Chadema so usiseme Chadema hawapendi.Zingatia mno ushauri wa huyu Mwamba FUSO.
 
S

SEAL Team 6

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2011
Messages
655
Likes
0
Points
0
Age
40
S

SEAL Team 6

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2011
655 0 0
Hatuhitaji kukurekebisha sana ni kukujulisha kwamba, tumenyanyaswa kwa muda mrefu na CCM , tumedhalilishwa sana na CCM, tumeibiwa sana na CCM, tumefungwa sana na CCM na sasa tumepata mkombozi wa kutpeleka nchi ya ahadi TANGANYIKA. CDM ndiyo musa wetu wa kuttoa Misri na kutupeleka Nchi ya ahadi yenye Madini na ardhi yenye rutuba , nchi yenye mbuga za wanyama wa kila aina na nchi ya watu wakalimu.
Mkuu tupopamoja, big up.
 
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2011
Messages
11,018
Likes
178
Points
160
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2011
11,018 178 160
Walio2mwa humu hutaacha kuwatambua mapema ktk thread zao. Endeleeni tu na bila mwisho wenu si mbali hata kidogo.
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,269
Likes
2,000
Points
280
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,269 2,000 280
Mkuu, CHADEMA hakitaki kukosolewa/kubadilika au washabiki ndani ya mitandao ambao hawataki kukubali mawazo ya watu wanaofikiri kwamba CHADEMA inahitaji mabadiliko?

Sasa mkuu, hebu tuambie, kuna watu walikuja na mapendekezi kwamba Mbowe hawezi kuwa Mwenyekitii, je, utaratiu gani utumike kumuondoa? n je aondolewe kwa sababu gani? inatosha mtu mmoja 'kufikiri' kwamba Mbowe hafai? Inatosha mnazi mmoja wa 'Zitto' kuamua kwamba Slaa hafai kuwa Katibu??

Siasa sio rahisi kama inavyoonekana mkuu.
 
W

WildCard

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2008
Messages
7,495
Likes
104
Points
160
W

WildCard

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2008
7,495 104 160
Hebu tuorodheshee mapungufu unayodhani niya CHADEMA, Slaa na Mbowe nasi tuone kama ukosoaji wako uko sahihi au la. Pia kama watu kadhaa wanaokuzunguka (sijui idadi ila kama ni wengi) wanapingana nawewe unaweza ukajitathimini mwenyewe labda fasfri yako ya mapungufu ya CHADEMA si sahihi
Ngoja nami nijaribu kuorodhesha mapungufu ya CHADEMA yetu:
-Mtandao hafifu wa kichama.
-Mashabiki wengi kuliko wanachama ambao hata kadi za kupiga kura hawana.
-Wanachama wenye jazba, hasira na munkar kupita kiasi. Hijab ya yule DC Fatma imewagharimu kura nyingi tu.
-Mawakala wa kukodi wa nini? Kura zinapigwa na wanaIgunga. CHADEMA haiwaamini hawa.
-Hawakuwaambia wanaIgunga kilichosababisha uchaguzi ule mdogo kuwa ni CCM na magamba yake.
-CHADEMA na Viongozi wake kung'ang'ania agenda zilezile kila mahala.
-CHADEMA haijajitofautisha na CCM kwa mambo mengi tu.
 
Mtumishi Wetu

Mtumishi Wetu

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
5,145
Likes
523
Points
280
Age
66
Mtumishi Wetu

Mtumishi Wetu

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
5,145 523 280
Hatuhitaji kukurekebisha sana ni kukujulisha kwamba, tumenyanyaswa kwa muda mrefu na CCM , tumedhalilishwa sana na CCM, tumeibiwa sana na CCM, tumefungwa sana na CCM na sasa tumepata mkombozi wa kutpeleka nchi ya ahadi TANGANYIKA. CDM ndiyo musa wetu wa kuttoa Misri na kutupeleka Nchi ya ahadi yenye Madini na ardhi yenye rutuba , nchi yenye mbuga za wanyama wa kila aina na nchi ya watu wakalimu.
Kwa kuongezea nchi isiyokuwa na wezi, corruption free state. Kenya wanaelekea huko Tanzania tunahitaji kuiga na kujifunza !!!!!! Kuna watu nawachukia ambao wanasema kuwa rushwa haiwezi kuisha Tanzania!!!! Watu hao nadhani ni mawakala wa CCM wajue kabisa zao zimefika, kila aliye dhulumu au kuiba mali ya nchi hii, atairudisha na riba au ataozea magereza!!!!!!!!! Huo ni ujumbe tunawapa mawakala wa CCM naona ni wengi hapa jamvini!!!!!!!!!!!
 
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
7,011
Likes
39
Points
145
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
7,011 39 145
Nimekuwa nafatilia post nyingi, na pia nimejaribu kuzungumza na watu kadhaa wanaonizunguka, kuanzia ofisini mpaka mtaani.
Nilichojifunza ni kwamba, unapojaribu kukikosoa Chadema unaonekana kama umetenda dhambi.
Unapojaribu kumkosoa Mbowe, Slaa n.k unaonekana we si mzalendo wa nchi hii. Inaonekana kama wazalendo wote wanakisifia Chadema.
Chadema kama chama kinaongozwa na binadamu kama wa ccm. Wanamapungufu yao pia kama waliyonayo ccm.
Kama unaogopa kukosolewa na kurekebishwa kamwe hautojifunza.
Chadema tubadilike, tukubali kurekebishwa.
"when think alike, no one is thinking"


NB. Nipo tayari kurekebishwa.
Inashangaza kuwa wewe upo tayari kurekebishwa lakini unaone kuwa wale wanaowakosoa Chadema wanaporekebishwa hilo ni kosa. naamini kuwa kila mtu anayetoa maoni, ana haki ya kufanya hivyo na ni wajibu wake kujenga hoja ili maoni yake yaonekane kuwa yana mashiko. Mkuu, nadhani unafahamu kwua hii si dunia ya ndio m\ee, hivyo, kama unataka kumkosoa mtu, lazima uwe na hija zenye mashiko ili uaminike kile unachokisema.

Sitetei kwua Chadema au viongozi wake hawapaswi kukosolewa, lakini anayetaka kufanya hivyo awe na hoja zente mashiko. kama ikitiokea mtu anatoa hoja zenye mashiko halafy anabishiwa tu kwa sababu mtu amezoea kubisha, basi ni kweli huyo anayebisha atakuwa ana matatizo. Na hiyo si katika kuikosoa Chadema tu, ni katika kila jambo. kama unataka kukosoa jenga hoja
 
Hakikwanza

Hakikwanza

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2010
Messages
3,974
Likes
358
Points
180
Hakikwanza

Hakikwanza

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2010
3,974 358 180
Nimekuwa nafatilia post nyingi, na pia nimejaribu kuzungumza na watu kadhaa wanaonizunguka, kuanzia ofisini mpaka mtaani.
Nilichojifunza ni kwamba, unapojaribu kukikosoa Chadema unaonekana kama umetenda dhambi.
Unapojaribu kumkosoa Mbowe, Slaa n.k unaonekana we si mzalendo wa nchi hii. Inaonekana kama wazalendo wote wanakisifia Chadema.
Chadema kama chama kinaongozwa na binadamu kama wa ccm. Wanamapungufu yao pia kama waliyonayo ccm.
Kama unaogopa kukosolewa na kurekebishwa kamwe hautojifunza.
Chadema tubadilike, tukubali kurekebishwa.
"when think alike, no one is thinking"
NB. Nipo tayari kurekebishwa.
ujue viongozi wa chadema ni wasikivu pia wanakubali kurekebishwa,angalia Zitto kipindi fulani alionekana kwenda kinyume na mtazamo na maazimio ya chama lakini kutokana na ushauri ndani na nje ya chama kijana amebadilika na kuwa jembe kali bungeni na kila pahali,kila sehemu ukimtaja Zito watu wanajua umemtaja mtetezi wa wanyonge,lakini nyie mnayeleta majungu ya kukiua chama kwa kigezo cha ushauri hilo haliwezekani.
 
Daffi

Daffi

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2011
Messages
3,819
Likes
201
Points
160
Daffi

Daffi

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2011
3,819 201 160
Hatuhitaji kukurekebisha sana ni kukujulisha kwamba, tumenyanyaswa kwa muda mrefu na CCM , tumedhalilishwa sana na CCM, tumeibiwa sana na CCM, tumefungwa sana na CCM na sasa tumepata mkombozi wa kutpeleka nchi ya ahadi TANGANYIKA. CDM ndiyo musa wetu wa kuttoa Misri na kutupeleka Nchi ya ahadi yenye Madini na ardhi yenye rutuba , nchi yenye mbuga za wanyama wa kila aina na nchi ya watu wakalimu.
Ambayo ni Tanganyika ya kweli!good
 
Mfamaji

Mfamaji

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2007
Messages
6,603
Likes
672
Points
280
Mfamaji

Mfamaji

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2007
6,603 672 280
Mtu unazungumza kama vile kila mmoja anajua CDM wanahitaji mabadiliko gani. Kinachokuzua kusema hayo mabadiliko ni nini? Your subconscious tells you that CDM is wrong somewhere because of the long time magamba picture in your forehead. Remove that magamba picture first then insert CDM picture and come out with constructive suggestion as to what should be done , where and when, otherwise everyone can bilker in this forum as much as she/he can manage with no impact at all.
 
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
37,447
Likes
48,889
Points
280
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
37,447 48,889 280
Nimekuwa nafatilia post nyingi, na pia nimejaribu kuzungumza na watu kadhaa wanaonizunguka, kuanzia ofisini mpaka mtaani.
Nilichojifunza ni kwamba, unapojaribu kukikosoa Chadema unaonekana kama umetenda dhambi.
Unapojaribu kumkosoa Mbowe, Slaa n.k unaonekana we si mzalendo wa nchi hii. Inaonekana kama wazalendo wote wanakisifia Chadema.
Chadema kama chama kinaongozwa na binadamu kama wa ccm. Wanamapungufu yao pia kama waliyonayo ccm.
Kama unaogopa kukosolewa na kurekebishwa kamwe hautojifunza.
Chadema tubadilike, tukubali kurekebishwa.
"when think alike, no one is thinking"


NB. Nipo tayari kurekebishwa.
Weka hapa iyo kitu yako unayoona imekosewa.
 
V

Victim

Member
Joined
Aug 15, 2010
Messages
41
Likes
0
Points
13
V

Victim

Member
Joined Aug 15, 2010
41 0 13
Hatuhitaji kukurekebisha sana ni kukujulisha kwamba, tumenyanyaswa kwa muda mrefu na CCM , tumedhalilishwa sana na CCM, tumeibiwa sana na CCM, tumefungwa sana na CCM na sasa tumepata mkombozi wa kutpeleka nchi ya ahadi TANGANYIKA. CDM ndiyo musa wetu wa kuttoa Misri na kutupeleka Nchi ya ahadi yenye Madini na ardhi yenye rutuba , nchi yenye mbuga za wanyama wa kila aina na nchi ya watu wakalimu.
I hope that this is understood by one and all.
 

Forum statistics

Threads 1,249,423
Members 480,661
Posts 29,697,977