Henry Matata ashindwa kesi ya kuvuliwa uanachama CHADEMA

Henry Matata ashindwa kesi ya kuvuliwa uanachama CHADEMA

Wee ulikuwa SHAHIDI wakati Dr. Slaa anaMJUA Matata?

Haya mambo ya Adam akamjua Mkewe Eva...... Eti hata Dr. Slaa anamjua, ina maana wanaMJUA watu wengi siyo?

Mkuu Sikonge hujanielewa,nimeiambatanisha post yangu na ile ya Ritz kwa makusudi,kama ulifatilia vizuri Ritz jana alikuwa anamsifia Matata kuwa ni mtata na mbabe mno hivyo viongozi wa CDM wanamgwaya na Dr Slaa anamwoga mno huyu Matata.ndo maana amewatimua madiwani wa CDM,Hayo ni maneno ya Ritz Mkuu,nami nilikuwa namzodoa Ritz anieleze huo utata wa Matata umeshindwaje kumuepusha na aibu hii?
 
Aliyekua Meya wa Manispaa ya Ilemela katika jiji la Mwnza na diwani wa kata ya Kitangili ameshindwa kesi Mahakamani aliyokua kafungua kupinga kuvuliwa uanachama na Chama Cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA). Kesi hiyo ilikua chini ya wakili wa CDM Prof.Abdalah Safari.

My Take.
Matata automatically si Diwani tena na kwa uamzi huo nyazifa zote alizokuwa nazo amezivua rasmi kama Meya wa Manispaa ya Ilemela na Makamu Mwenyekiti wa ALAT Mwanza.

Waacheni wafu wawazike wafu wenzao, kila siku cdm ni ma kesi tu kila kukicha, halafu mwaja kusema humu jamvini eti cdm kuko shwari, acheni kutudanganya km watoto wadogo
 
Usemi wangu utabaki kuwa ule ule kuwa "UKIISALITI DEMOKRASIA NA MAGEUZI TANZANIA YA SASA, NA ZENEYWE ZITAKUSALITI SIKU MOJA" I don't care kama hizi habari ni kweli au la ila ninachoamini ni kuwa huyo Matata siku moja hatasalimika na mageuzi majority ya watanzania wanayoyataka.
 
Wee ulikuwa SHAHIDI wakati Dr. Slaa anaMJUA Matata?

Haya mambo ya Adam akamjua Mkewe Eva...... Eti hata Dr. Slaa anamjua, ina maana wanaMJUA watu wengi siyo?
Sikonge umeniacha hoi kwa kicheko! Majibu mengine ni sahihi kabisa wakati wa kuanza weekend
 
Samahani Ng'wanawane Magwangala (khaa, hili neno sijalisikia siku nyingi sana na hata nimesahau maana yake).

Ukishawasha mashetaji ya kushambulia Magamba, unakwenda kwa speed ya Ngosha kwenye Chagulaga Mwana Mayu 🙂

Tupo pamoja, tuendelee kuwashambulia waajiriwa wa Nape maana bila sisi, watakosa MLO.
Mkuu Sikonge hujanielewa,nimeiambatanisha post yangu na ile ya Ritz kwa makusudi,kama ulifatilia vizuri Ritz jana alikuwa anamsifia Matata kuwa ni mtata na mbabe mno hivyo viongozi wa CDM wanamgwaya na Dr Slaa anamwoga mno huyu Matata.ndo maana amewatimua madiwani wa CDM,Hayo ni maneno ya Ritz Mkuu,nami nilikuwa namzodoa Ritz anieleze huo utata wa Matata umeshindwaje kumuepusha na aibu hii?
 
BUSARA kubwa na nyingi mno ndani ya huo USEMI.
Usemi wangu utabaki kuwa ule ule kuwa "UKIISALITI DEMOKRASIA NA MAGEUZI TANZANIA YA SASA, NA ZENEYWE ZITAKUSALITI SIKU MOJA" I don't care kama hizi habari ni kweli au la ila ninachoamini ni kuwa huyo Matata siku moja hatasalimika na mageuzi majority ya watanzania wanayoyataka.
 
Mungu wetu ni mwaminifu.Mashetani yameshindwa na yanatupwa kwenye ziwa la moto.Asante mahakama Mwanza.
 
CDM,lazima wang'are kwa kuwa wanasimamia Haki na CCM lazima washindwe kwa kuwa wanasimamia Dhuruma.

Kila la kheri CDM,kila lakheri Dr.Slaa kwa kuchukua maamuzi magumu na ya Haki kulinda heshima ya chama,

Kila la Kheri PUNGUANI Nape,kwa mikakati mibovu na ya Dhuruma ya kuididimiza CCM,Hakika shetani atakusaidia

kufanikisha malengo yako kwa kuwa ni mwaminifu kwa wenye dhuruma.
 
nafurahi na kujivunia kuwa mwanachama hai wa chadema
 
Watashindana lakini hawatashinda. Mungu Ibariki CDM, Mungu wabariki wana Mwanza na Mungu Ibariki Tanganyika, Zanzibari na Jamhuri ya Muungano wa Tanzania. Amen!!! Have a nice trip Brother Matata, we are praying for you.
 

Waacheni wafu wawazike wafu wenzao, kila siku cdm ni ma kesi tu kila kukicha, halafu mwaja kusema humu jamvini eti cdm kuko shwari, acheni kutudanganya km watoto wadogo
Du kama mawaziri wote na makatibu wakuu wangeshitakiwa pangekuwa na kesi ngapi
 
Ngoja nijitwike Konyagi, week end yangu itakuwa njema! Pumbafu Matata! Kalye e....
 
Historia ya maisha ya Matata ni kama jina lake ila safari hii kagonga Mwamba.
 
Pongezi kwa mahakama kwa kutenda haki...utawala wa rais Kikwete siku zote auingilii maamuzi ya mahakama.

Tatizo kubwa la wafuasi wa Chadema pamoja na viongozi wao wanakuwa wanafiki pale mahakama inapotoa hukumu ambazo zinawachukiza na kukimbilia kusema kuna mkono wa rais.

Kama rais angekuwa anaingilia uhuru wa mahakama Chadema wasingeshinda kesi hata moja.

Kwa kweli rais Kikwete ni mtu makini katika kuteua majaji makini.

Pesa ya mafisadi tamu kuiachia kazi!!!!!!
 
Pongezi kwa mahakama kwa kutenda haki...utawala wa rais Kikwete siku zote auingilii maamuzi ya mahakama.

Tatizo kubwa la wafuasi wa Chadema pamoja na viongozi wao wanakuwa wanafiki pale mahakama inapotoa hukumu ambazo zinawachukiza na kukimbilia kusema kuna mkono wa rais.

Kama rais angekuwa anaingilia uhuru wa mahakama Chadema wasingeshinda kesi hata moja.

Kwa kweli rais Kikwete ni mtu makini katika kuteua majaji makini.
majaji makini je wale walioteuliwa ujaji bado wakiwa shuleni je ni makini? Naomba nijuze mkuu!
 
Back
Top Bottom