Henry Matata ashindwa kesi ya kuvuliwa uanachama CHADEMA

Henry Matata ashindwa kesi ya kuvuliwa uanachama CHADEMA

Mungu mkubwa,mwisho wa siku kila kilichofanywa kizani kitaonekana hazarani!na hakika hakuna jiwe litakaloendelea kuwa juu ya jiwe likingine kabla ya ukombozi wa kweli kufika!!
 
huyu mwanzisha uzi anapaswa kuweka source, isijekuwa kama ule uongo wa Mike Tyson kuwa mwanamke halafu wote tukaonekana hatuna akili humu!

teh teh kweli kabisa ikaonekana tunashangilia ushindi kumbe tunashangilia uharage
 
Hili ni pigo kubwa sana kwa Nape na CCM.

Ninamwonea huruma sana Matata, maana alikubali kutumiwa kama Toilet Paper au Condom.
 
asante MUNGU kwa kuwaumbua waasi wa M4C,mchana kweupe na bado wapo wengine!ABDALAH SAFARI,fanya kazi! big up!
 
Teh teh kweli kabisa ikaonekana tunashangilia ushindi kumbe tunashangilia uharage.

Kama Community Service Officer/Probation Officer moja ya wajibu wangu ni kuhudhulia Court Session so nilikuwepo mbele kabisa na note book yangu. @ Mkulima wa Kuku & IGUDUNG'WA
 
Hii ni habari njema kabisa kuwahi kuisikia kwa leo. Eee Mungu Muumba wa mbingu na Dunia naomba iwe ni kweli.
 
Mapandikizi yanaibuliwa moja baada ya jingine hadi 2015 chama kita remain pure!!M4C forever!
 
Nafikiri pamoja na M4C inatakiwa kuanzishwa operation safisha chama kuondoa waasi wazembe na mapandikizi yote ili tukiingia ulingoni 2015 chama kiwe safi bila mapandikizi wazembe n.k
 
viva CHADEMA, kikiamuriwa na CHADEMA magamba wameze mate walale.
 
Hii ni habari njema kabisa kuwahi kuisikia kwa leo. Eee Mungu Muumba wa mbingu na Dunia naomba iwe ni kweli.

MUNGU ameamua kuwakomboa watu wake kutoka utumwani kazi kubwa iliyobaki ni kuvuka bahari ya sham.Na bahari yenyewe ni majungu na propaganda chafu za chama cha majambazi!
 
prof Safari ni safari mdundo.....hapa ndipo napenda jua CCM itawasaidia nini?Itachukuaje majukumu ya hizo faini, inawasaidia aje reputatin yao ilipowekwa ktk line na ikapotea?Shibuda, Zitto na wengine wanasoma nyakati?
 
Nafikiri pamoja na M4C inatakiwa kuanzishwa operation safisha chama kuondoa waasi wazembe na mapandikizi yote ili tukiingia ulingoni 2015 chama kiwe safi bila mapandikizi wazembe n.k

Kwa msimamo uliotukuka wa Dr W.P.SLAA safisha chama ni kazi ndogo sana.
 
Du kudadeki mbona raha...

Sipati Picha Wilson Kabwe na njama zake za kupora soko la Mwaloni Kirumba zitaishia wapi Dani Kahungu akikamata umeya......

Upande wa pili sipati picha Matata atalipaje hela alizohongwa na Musukuma ili kulazimisha jengo la Musukuma pale Buswelu lipangishwe na manispaa kuwa makao makuu ya manispaa, sijui atarudisha kudadeki au ameishatumia???

Haki ni haki hata idhulumiwe vipi huwa inarudi tu...
 
Yeah! Prof. Abdallah safari i real appreciate you my hero.

Peoples power.
 
Matata Kwisha kazi! Sasa alikuwa amewafukuza madiwanai wa CHADEMA sasa yeye inakuwaje?

Huyu bwana anaweza kung'ang'ania madaraka huyu!!!? Hivi ikitokea akagoma kuachia ofisi na akaendelea kuingia kwenye baraza itakuwaje?

Maana CCM sasa hivi wamekubaliana na Kayanza Mizengo Ma-Pinda, LIWALO NA LIWE!!!
 
Pongezi kwa mahakama kwa kutenda haki...utawala wa rais Kikwete siku zote auingilii maamuzi ya mahakama.

Tatizo kubwa la wafuasi wa Chadema pamoja na viongozi wao wanakuwa wanafiki pale mahakama inapotoa hukumu ambazo zinawachukiza na kukimbilia kusema kuna mkono wa rais.

Kama rais angekuwa anaingilia uhuru wa mahakama Chadema wasingeshinda kesi hata moja.

Kwa kweli rais Kikwete ni mtu makini katika kuteua majaji makini.
 
Back
Top Bottom