Henry Matata ashindwa kesi ya kuvuliwa uanachama CHADEMA

Henry Matata ashindwa kesi ya kuvuliwa uanachama CHADEMA

Sasa Madiwani aliowafukuza inakuwaje?
 
Pongezi kwa mahakama kwa kutenda haki...utawala wa rais Kikwete siku zote auingilii maamuzi ya mahakama.

Tatizo kubwa la wafuasi wa Chadema pamoja na viongozi wao wanakuwa wanafiki pale mahakama inapotoa hukumu ambazo zinawachukiza na kukimbilia kusema kuna mkono wa rais.

Kama rais angekuwa anaingilia uhuru wa mahakama Chadema wasingeshinda kesi hata moja.

Kwa kweli rais Kikwete ni mtu makini katika kuteua majaji makini.

Henry Matata ni mtata kweli kweli,muulize hata Dr Slaa anamjua!
 
Kama ni kweli Matata ameshindwa kwenye kesi hii itakuwaje kuhusu madiwani 3 aliowafukuza?.kufukuzwa kwao hakutakuwa kwa halali au ikoje hapo? Kwa sababu inaonekana kuwa udiwani wa Matata ulikoma tangu pale alipovuliwa uwanachama wa chadema.hivyo hakuwa mwanachama halali wa chadema.hata umeya wake hakuwa wa halali kwa maana hiyo hata amri yake ya kuwafukuza madiwani haiwezi kuwa ya halali.ninaomba kujuzwa katika hilo.
 
Aliyekua Meya wa Manispaa ya Ilemela katika jiji la Mwnza na diwani wa kata ya Kitangili ameshindwa kesi Mahakamani aliyokua kafungua kupinga kuvuliwa uanachama na Chama Cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA). Kesi hiyo ilikua chini ya wakili wa CDM Prof.Abdalah Safari.

My Take.
Matata automatically si Diwani tena na kwa uamzi huo nyazifa zote alizokuwa nazo amezivua rasmi kama Meya wa Manispaa ya Ilemela na Makamu Mwenyekiti wa ALAT Mwanza.

I love it meen, huyu jamaa sijui alichance vipi maake juzi tu aliwasimamisha madiwani wetu mmoja akiwemo diwani wangu wa kata ya ilemela CDM
 
Vivaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaas CDM!! Ina vichwa vikali!!! Haya meya kapeleke bakuli kule walikokutuma!! Pandikizi wewe, mamluki!!! Waambie wakusaidie gharama za kesi na kama hujaridhika kata rufaa ila ukifika usiache kufuata nyayo za yule mama wa Ubungo!!!!
 
Du kudadeki mbona raha...

Sipati Picha Wilson Kabwe na njama zake za kupora soko la Mwaloni Kirumba zitaishia wapi Dani Kahungu akikamata umeya......

Upande wa pili sipati picha Matata atalipaje hela alizohongwa na Musukuma ili kulazimisha jengo la Musukuma pale Buswelu lipangishwe na manispaa kuwa makao makuu ya manispaa, sijui atarudisha kudadeki au ameishatumia???

Haki ni haki hata idhulumiwe vipi huwa inarudi tu...

big up mkuu! Kudos! We ndo unaijua Mwanza
 
Hakuna mamluki wa kukwamisha movt za ukombozi...............
 
Wee ulikuwa SHAHIDI wakati Dr. Slaa anaMJUA Matata?

Haya mambo ya Adam akamjua Mkewe Eva...... Eti hata Dr. Slaa anamjua, ina maana wanaMJUA watu wengi siyo?
Henry Matata ni mtata kweli kweli,muulize hata Dr Slaa anamjua!
 
Kama ninawaona Tuntemeke na mfadhili wao N-pe uso mdogo kama piriton"
 
Haya mambo ya politiki ni pasua kichwa!!!
Nimeona kwny blog ya mwananchi kuwa huyo Matata kapitishwa kuwa makamu mwenyekiti wa ALAT,tena bila kupingwa!
 
Ccm shetani ni jirani yake na shoga yake, mara zote hushinda wote, hivi wote wanachadema mnaorubuniwa na nape mjue kuwa mnaandaliwa safari ya kuzimu. Chezea cdm weye?
 
Aliyekua Meya wa Manispaa ya Ilemela katika jiji la Mwnza na diwani wa kata ya Kitangili ameshindwa kesi Mahakamani aliyokua kafungua kupinga kuvuliwa uanachama na Chama Cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA). Kesi hiyo ilikua chini ya wakili wa CDM Prof.Abdalah Safari.

My Take.
Matata automatically si Diwani tena na kwa uamzi huo nyazifa zote alizokuwa nazo amezivua rasmi kama Meya wa Manispaa ya Ilemela na Makamu Mwenyekiti wa ALAT Mwanza.

huraay! cdm ni chama makini na decisions zao pia ni makini thats why hata mahakama zinaona kuwa kuna haki kwa kile ambacho chama kimeamua. apeleke matata yake magambani.
 
masikini Nnauye Jr................................... aibu yao ccm dadadek!
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom