GeniusBrain
Joined
Likes
19

Profile posts Latest activity Postings About

  • MPAMBANAJI.COM
    nINGEKUA mi ndie Rais wa Tanzania, hakika nisingekua nafanya blanda zinazofanyika, mfano DOWAMSI,MEREMETA NK. Ingekua pia ni lazima kila mtanzania kutekeleza wajibu,nisingekua ninaadidi yasiyotekelezeka.Ningekubaliana na mabadiliko iwapo ingeonekana dhiri kazi imenishinda.Ningekua wa kwanza kuweka historia ya kuachia ngazi na kuacha ung'ang'anizi kulingana na mahitaji ya wengi.Hakika wababaishaji wote wasingepata nafasi kwenye uongozi wangu. Mtu kama Magufuli angekua waziri Mkuu, Lowasa hat kama anashutumiwa na ufisadi angekua wazir wa mabo ya ndani.
    Tufikiri vyema
    MPAMBANAJI.COM
    Tanzania yetu kwa sasa inaelekea kuwa kama familia iliyotelekezwa, baadhi ya VIONGOZI WETU ni sawa kabisa na viongozi wa Kichifu wa wakati wa ukoloni waliosaini miaktaba ya kilaghai. Hivi inaingia akilini kumpa mgeni mkataba wa miaka 99???????????????? kama ni uwekezaji kwanini serikali isijitume katika kuelimisha wananchi na kuwawezesha kimtaji ili waitumie ardi yao kwa kuongozwa na serikali?
    I
    jamani naweza pata wapi software ya ku ondoa password ninatumia wib7
    au naweza ingia katika web gani niwezepata

    kuna ma friend kabadili pass yake na ame isahau
    Karikenye
    Thank you! I will am still learning what other critical thinkers are writing, though some do not seem to be really `intellectual` thinkers! am still learning worry not!
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…