Henry Matata ashindwa kesi ya kuvuliwa uanachama CHADEMA

Henry Matata ashindwa kesi ya kuvuliwa uanachama CHADEMA

Bora, maana kila nilivyo kuwa nasikia habari zake tangu avuliwe uanachama ma CDM. nilikua nahisi kichefchefu na nilikuwa natamani yaliyomkuta leo yatimie haraka, ukombozi bado unaendelea.
 
Malipo ni hapahapa duniani,ulikuja kama kimelea cha maradhi kafie mbali rudia gamba lako
 
hahaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa na mbembwe zote zile, cheo cha muda mfupi kweli CDM tulianza na mungu tutamaliza na mungu! Amen!
 
Bora, maana kila nilivyo kuwa nasikia habari zake tangu avuliwe uanachama ma CDM. nilikua nahisi kichefchefu na nilikuwa natamani yaliyomkuta leo yatimie haraka, ukombozi bado unaendelea.

mkuu mi mpaka nlikuwa naona aibu utadhani naishi maeneo hayo. Wasaliti waenguliwe mmojammoja!
 
Kuanguka kwa pua kwa Matata, Meya wa Ilemela Mwanza aliyesimikwa na CCM ni kielelezo tosha kwamba gari la kikundi hicho cha wasaliti wanaofadhiliwa na CCM limenyofoka magurudumu! Ni pigo kubwa kweli kweli na bila shaka sasa wanajiuluza wafanye nini?

Gari hilo safari yake ni kuwaandamanisha wanachadema kumng'oa kiongozi wao aliyekiletea chama heshima kubwa ktk uchaguzi wa 2010 hadi CCM sasa haipati usingizi.

Ni dhahiri Mwenyezi Mungu amewalaani.
 
To god be glory!makamu mwenyekiti ALAT taifa amedumu kwa saa ngapi?Looh!Masaburi amempoteza kijana anayefikiri kwa kutumia masaburi
 
atakata rufaa na kesi itaendeshwa mpka 2014

Akijaribu tu atafilisika kwa gharama za kesi juu ya kesi.
Hadi sasa CCM watakuwa wamemwacha kwenye mataa, wanamtumia kama toilet paper ikiisha kazi inatipwa na kuflasiwa msalani.
 
Wakuu.
Ukweli ni kwamba Matata hajashindwa kesi.
Kwa taarifa za uhakika kutoka kwenye chanzo cha kuaminika ni kwamba Matata alifungua kesi mbili kwa mpigo. Moja mahakama ya kuu mkoa Mwanza na nyingine mahakama kuu kanda ya ziwa. Inasemekana yeye amefuta kesi iliyo mahakama ya mkoa ambayo alifungua peke yake wakati ya mahakama kuu kanda ya ziwa kaifungua yeye na Chagulani, hii hawajaifuta na ndio itazidi kumpa uhalali wa kuendelea kuwa Meya.

Mtakumbuka kuwa Matata akiwa amevuliwa uanachama alifungua kesi kupinga kuvuliwa
uanachama, kesi No. 53/2012 akipinga kuvuliwa uanachama kesi hii ipo mahakama kuu kanda ya ziwa.

Kwa maana hiyo Matata bado ni diwani wa kuchonga na meya wa kuchonga aliye vuliwa uwanachama na chadema lakini aliye mmadarakani kwa nguvu ya kivuli cha ccm.

Matata huyuhuyu amesha wafukuza udini madiwani 3 wa chadema kwa kutokuhudhuria vikao vitatu. Hapa kuna danadana zitachezwa ili matata aendelee na umeya wake hadi 2015.

Niko tayari kurekebishwa kama kuna mahali hapaja eleweka.
 
Wakuu.
Ukweli ni kwamba Matata hajashindwa kesi.
Kwa taarifa za uhakika kutoka kwenye chanzo cha kuaminika ni kwamba Matata alifungua kesi mbili kwa mpigo. Moja mahakama ya kuu mkoa Mwanza na nyingine mahakama kuu kanda ya ziwa. Inasemekana yeye amefuta kesi iliyo mahakama ya mkoa ambayo alifungua peke yake wakati ya mahakama kuu kanda ya ziwa kaifungua yeye na Chagulani, hii hawajaifuta na ndio itazidi kumpa uhalali wa kuendelea kuwa Meya.

Mtakumbuka kuwa Matata akiwa amevuliwa uanachama alifungua kesi kupinga kuvuliwa
uanachama, kesi No. 53/2012 akipinga kuvuliwa uanachama kesi hii ipo mahakama kuu kanda ya ziwa.

Kwa maana hiyo Matata bado ni diwani wa kuchonga na meya wa kuchonga aliye vuliwa uwanachama na chadema lakini aliye mmadarakani kwa nguvu ya kivuli cha ccm.

Matata huyuhuyu amesha wafukuza udini madiwani 3 wa chadema kwa kutokuhudhuria vikao vitatu. Hapa kuna danadana zitachezwa ili matata aendelee na umeya wake hadi 2015.

Niko tayari kurekebishwa kama kuna mahali hapaja eleweka.
ahsante sana kaka
 
qwi qwi qwi kwa kwa kwa
imekula kwenu nyote msumbukao na wenye kulemewa na dhambi za ccm
 
Back
Top Bottom