Henry Matata ashindwa kesi ya kuvuliwa uanachama CHADEMA

Henry Matata ashindwa kesi ya kuvuliwa uanachama CHADEMA

Ikumbukwe kwa hila na majogambo yake alidai kuwafukuza udiwani madiwani wawili wa CDM akidai kwa kutokuhudhuria vikao.
 
Hizi ni habari njema kwa vijana wenye nia ya kweli ktk nchi yetu. Ni funzo kuwa usaliti, ubinafsi na unafiki havilipi na mwishoni huwa ni majuto, aibu na hasara.
 
Safi sana aaaaaaaaa
Acha makapi yajitenge!
Cccmweli wata hangaika sana mwaka huu!

Aliyekua Meya wa Manispaa ya Ilemela katika jiji la Mwnza na diwani wa kata ya Kitangili ameshindwa kesi Mahakamani aliyokua kafungua kupinga kuvuliwa uanachama na Chama Cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA). Kesi hiyo ilikua chini ya wakili wa CDM Prof.Abdalah Safari.

My Take.
Matata automatically si Diwani tena na kwa uamzi huo nyazifa zote alizokuwa nazo amezivua rasmi kama Meya wa Manispaa ya Ilemela na Makamu Mwenyekiti wa ALAT Mwanza.
 
Pongezi kwa mahakama kwa kutenda haki...utawala wa rais Kikwete siku zote auingilii maamuzi ya mahakama.

Tatizo kubwa la wafuasi wa Chadema pamoja na viongozi wao wanakuwa wanafiki pale mahakama inapotoa hukumu ambazo zinawachukiza na kukimbilia kusema kuna mkono wa rais.

Kama rais angekuwa anaingilia uhuru wa mahakama Chadema wasingeshinda kesi hata moja.

Kwa kweli rais Kikwete ni mtu makini katika kuteua majaji makini.

walewale watuabishao hadi nje..Uzito wa akili unakukwaza sana.unajitahidi tafuta pa kumpatia JK sifa za kijinga.As if CCM si chama kilichozeeka.JK mmemfanya ndio CCM.Zidumu fikra za mwenyekiti.
 
Pongezi kwa mahakama kwa kutenda haki...utawala wa rais Kikwete siku zote auingilii maamuzi ya mahakama.

Tatizo kubwa la wafuasi wa Chadema pamoja na viongozi wao wanakuwa wanafiki pale mahakama inapotoa hukumu ambazo zinawachukiza na kukimbilia kusema kuna mkono wa rais.

Kama rais angekuwa anaingilia uhuru wa mahakama Chadema wasingeshinda kesi hata moja.

Kwa kweli rais Kikwete ni mtu makini katika kuteua majaji makini.

chezea the hague wewe!!kwani hiari yake,the world is watching,..
 
Sasa na yeye atangaze Maandamano ya kuing'oa kamati kuu ya chadema!

Kazi nzuri sana Prof.safari!
 
Wakuu.
Labda kama kuna mwenye taarifa za uhakika sana kuhusu hiyo kesi ila ninachojua mpaka sasa Matata ndio alifungua kesi ya kupinga kuvuliwa uwanachama na inasemekana leo ameifuta hiyo kesi.

Nini kinatokea?
1. Atapaswa kujiudhuru nafasi ya umeya maana anakosa sifa ya kuwa diwani kwa kuwa kavuliwa uwanachama na chadema.

2. Kwa kuwa Matata ana matata na anakingiwa kifua na ccm kama jinsi walivyo amua kumkingia kifua na kumpa umeya Matata hatajiudhuru nafasi hiyo na ataendelea kukingiwa kifua.

3. Kinachofanyika ni delaying kuhakikisha kuwa chadema hawaongozi Ilemela. Ikitokea Chadema wanafungua kesi kesi itapigwa danadana kwa mtindo wa kudelay ili kuendelea kum-favor matata lakini pia kuendelea kujenga mazingira kwa ccm kushikilia umeya wa Ilemela.

I stand to be corrected lakini namuona Matata kuwa ni mwenye Matata sana.
 
Aliyekua Meya wa Manispaa ya Ilemela katika jiji la Mwnza na diwani wa kata ya Kitangili ameshindwa kesi Mahakamani aliyokua kafungua kupinga kuvuliwa uanachama na Chama Cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA). Kesi hiyo ilikua chini ya wakili wa CDM Prof.Abdalah Safari.

My Take.
Matata automatically si Diwani tena na kwa uamzi huo nyazifa zote alizokuwa nazo amezivua rasmi kama Meya wa Manispaa ya Ilemela na Makamu Mwenyekiti wa ALAT Mwanza.
Hii habari iwe ya kweli au ya uongo,mimi imeniondolea stree zote za leo..
i had a tight day..
 
Pongezi kwa mahakama kwa kutenda haki...utawala wa rais Kikwete siku zote auingilii maamuzi ya mahakama.

Tatizo kubwa la wafuasi wa Chadema pamoja na viongozi wao wanakuwa wanafiki pale mahakama inapotoa hukumu ambazo zinawachukiza na kukimbilia kusema kuna mkono wa rais.

Kama rais angekuwa anaingilia uhuru wa mahakama Chadema wasingeshinda kesi hata moja.

Kwa kweli rais Kikwete ni mtu makini katika kuteua majaji makini.

pongezi ziende kwa hakimu aliyesikia maonyo ya Tundu Lissu na kuamua kulinda heshima ya taaluma yake.

Naona unategemea Lema atashindwa kesi yake ili uje utuambie mahakama ilikuwa huru.
 
Kama habari hii ni ya kweli basi itakuwa ajabu sana !! Maana kuna mtu humuhumu Jf juzi aliniambia kwa vile Henry Matata ni mbabe sana wa mdomo na mmoja wa watemi wa siku nyingi hapo Mwanza , basi Cdm haimuwezi kwa lolote , maana hata wakati wa uchaguzi wa 2010 wagombea wote udiwani wa Cdm walijificha nyumbani kwake ili kukwepa kuhujumiwa ! Bali alisahau kwamba malipo ya msaliti ni aibu kubwa sana , na kwa vile usaliti wake haukusukumwa na 'uzalendo' bali 'njaa' , basi ategemee kuandamwa na aibu ya milele ! Kwani walipata kunena wahenga kwamba ujanja wa 'dagaa mchele ' ni baharini tu , ukimtoa tu anakaangwa !
 
Pro-Chadema JF leo JK ajaingilia uhuru wa mahakama?
 
Pongezi kwa mahakama kwa kutenda haki...utawala wa rais Kikwete siku zote auingilii maamuzi ya mahakama.

Tatizo kubwa la wafuasi wa Chadema pamoja na viongozi wao wanakuwa wanafiki pale mahakama inapotoa hukumu ambazo zinawachukiza na kukimbilia kusema kuna mkono wa rais.

Kama rais angekuwa anaingilia uhuru wa mahakama Chadema wasingeshinda kesi hata moja.

Kwa kweli rais Kikwete ni mtu makini katika kuteua majaji makini.

Cheek in tongue! Ningeshangaa kama usingejaribu kutia nyongo, honestly.

Yote tisa Ritz, ila kinyume chake (cha maneno yako) pia ni kweli.
Kikwete ametokea wapi hapa kwenye hii kesi? Je si kwa sababu ni m/kiti wa CCM na moka kwa moja ni mhusika wa mbinu chafu za CCM ktk kupambana na CHADEMA? So umejitokeza hadharani kuonesha kuwa kauli yeako "kila mtu ana bei CHADEMA tatizo ni be" iko kazini.

Pamoja na mahakama kutoa hukumu hiyo bado hakuzisafishi mahakama zetu na uozo wa dhuluma na rushwa vilivyokithiri nchini. Hili ni tone la manyunyu kwenye bahari!
 
Pro-Chadema JF leo JK ajaingilia uhuru wa mahakama?

Isiwe leo tu iwe kila siku ili ikiwezekana hata kamanda Lema akose cha kusema kwenye ile kesi ambayo aliyetukanwa kakaa kimya na kukubali matokeo.
 
kuna ma prof Safari, na kuna kundi la pili maprof km maji marefu na Lipumba.Prof Safari anafanya vitu vitokee ktk fani yake, na kwa manufaa ya taifa wakati Lipumba na wenzake hhawajui hata wameifanyia nini jamii kwa elimu zake, zaidi y akuleta vurugu na msongamano ktk siasa.
 
aliyekua meya wa manispaa ya ilemela katika jiji la mwnza na diwani wa kata ya kitangili ameshindwa kesi mahakamani aliyokua kafungua kupinga kuvuliwa uanachama na chama cha demokrasia na maendeleo (chadema). Kesi hiyo ilikua chini ya wakili wa cdm prof.abdalah safari.

My take.
Matata automatically si diwani tena na kwa uamzi huo nyazifa zote alizokuwa nazo amezivua rasmi kama meya wa manispaa ya ilemela na makamu mwenyekiti wa alat mwanza.

acha kudanganya umma wewe,kesi hiyo imesiklizwa saa ngapi?matata ndiye aliyefungua kesi ya kupinga matokeo hayo,bado haijafikia hatua ya huku.
 
Back
Top Bottom