GE2025 Heche: Tunaheshimu uamuzi wa Mbowe kukaa kimya

GE2025 Heche: Tunaheshimu uamuzi wa Mbowe kukaa kimya

Matukio, Taarifa, Habari na Mijadala ya Wananchi WAKATI wa Mchakato wa Uchaguzi Mkuu 2025

Elias Msuya

Platinum Member
Joined
Dec 23, 2011
Posts
248
Reaction score
969
Makamu Mwenyekiti wa CHADEMA (Bara), John Heche amesema viongozi wa chama hicho wanaheshimu uamuzi wa aliyekuwa Mwenyekiti wa chama hicho, Freeman Mbowe kuwa kimya na kwamba wanamheshimu kama mwasisi wa chama na mjumbe wa kudumu wa kudumu wa Kamati kuu.

Ameyasema hayo leo Julai 21 katika kipindi cha Wake Up Call cha Upendo Media, zikiwa zimepita siku nne tangu Mbowe alipojitokeza katika uzinduzi wa Dira Samia Suluhu Hassan.

 
Makamu Mwenyekiti wa CHADEMA (Bara), John Heche amesema viongozi wa chama hicho wanaheshimu uamuzi wa aliyekuwa Mwenyekiti wa chama hicho, Freeman Mbowe kuwa kimya na kwamba wanamheshimu kama mwasisi wa chama na mjumbe wa kudumu wa kudumu wa Kamati kuu.

Ameyasema hayo leo Julai 21 katika kipindi cha Wake Up Call cha Upendo Media, zikiwa zimepita siku nne tangu Mbowe alipojitokeza katika uzinduzi wa Dira Samia Suluhu Hassan.

View attachment 3412968
1. Mr. Heche kuna kitu kikubwa mlikikosea kwenye kampeni zenu. Mlimtukana, mkampakazia vitu havina ushahidi, mkamdhihaki, mkambagaza to the extreme! as if hamtakuja kukaa naye tena. Kwa matusi yale na mimi ningelijitenga nanyi, a sensible man will need time to heal!!

2. It was a campaign of character assassination of the highest degree on earth, not expected from civilised people like you/colleagues in the same party.

3. A Ratio decidendi/statement from court of appeal in Kinyondo case:
I should, here, repeat the observations of the Court of Appeal in Kinyondo that in multiparty elections of today as opposed to one party elections, the fight is not on personalities, but on the contending party policies to which there should be no room to campaigns characterised by character assassination. If a candidate chooses scurrilous statements to characterise his/her campaign,he/she should know the course is to his/her own peril.
.

3. Let him time to heal!
 
Jamaa yupo kimya lakini hizi mbunye haziishi kumtaja. Ameharibu Chama chenu, kama mnavyosema, hayupo katika mipango yenu Wala Hana uwezo wa kuiharibu kwani mnasema chawa wake wote mmewatoa, Sasa mnamfuatilia nini?!!!!!!
Wale chawa kuna mtu aliwatoa? Kupitia kikao kipi? Hata kama naishi kijijini lakini I think hapa umewasingizia viongozi wa CDM bwana Dr wa manesi, mimi kama nakumbuka vizuri, chawa ndio walijiondoa wenyewe baada ya kuona HAKUTAKUA na fursa za kugombea nafasi za kiuongozi. Correct me if I'm wrong
 
Unatukana mtu aliyekupa ngazi ya kupanda juu ya mti wakati yeye ndio kakushikia ngazi,halafu anachukua ngazi anaondoka kimyakimya.Lazima tusikie kelele zako wewe uliyeko juu ya mti.Kuna saa Heche ana Hekima kuliko boss wake.
 
Wale chawa kuna mtu aliwatoa? Kupitia kikao kipi? Hata kama naishi kijijini lakini I think hapa umewasingizia viongozi wa CDM bwana Dr wa manesi, mimi kama nakumbuka vizuri, chawa ndio walijiondoa wenyewe baada ya kuona HAKUTAKUA na fursa za kugombea nafasi za kiuongozi. Correct me if I'm wrong
Wala sio dhambi kuutafuta uongozi kwani binadamu kiasili amezaliwa kuongoza (khalifa). Ukijiona una kipawa hicho basi kifukuzie nami utakuwa na kura yangu. Kama huna basi tulia uendelee kupigwa tone tone watu wakahudumie Malaya ubelgiji huko🙁🙁🙁
 
1. Mr. Heche kuna kitu kikubwa mlikikosea kwenye kampeni zenu. Mlimtukana, mkampakazia vitu havina ushahidi, mkamdhihaki, mkambagaza to the extreme! as if hamtakuja kukaa naye tena. Kwa matusi yale na mimi ningelijitenga nanyi, a sensible man will need time to heal!!

2. It was a campaign of character assassination of the highest degree on earth, not expected from civilised people like you/colleagues in the same party.

3. Let him time to heal!
Hakuna hoja hapo mkuu, siasa ni vita, kama hutaki kusemwa Wala kutukanwa nenda nyumbani kalale usigombee vyeo vya kisiasa
 
Wala sio dhambi kuutafuta uongozi kwani binadamu kiasili amezaliwa kuongoza (khalifa). Ukijiona una kipawa hicho basi kifukuzie nami utakuwa na kura yangu. Kama huna basi tulia uendelee kupigwa tone tone watu wakahudumie Malaya ubelgiji huko🙁🙁🙁
So umebadiri topic, right? Pale ju ulisema kwamba "wamewatoa" na mimi nilitaka ku put record clearly kwamba hakuna aliyewatoa, walitoka wenyewe. So usisingiziwe uongozi mpya for their departure, BTW uongozi mpya unafanyia kazi vision na mipingo ya uongozi uliopita; walitakiwa kupongezwa uongozi mpya kwa kua na consistency badala ya kila kiongozi kuja na mambo yake mapya
 
1. Mr. Heche kuna kitu kikubwa mlikikosea kwenye kampeni zenu. Mlimtukana, mkampakazia vitu havina ushahidi, mkamdhihaki, mkambagaza to the extreme! as if hamtakuja kukaa naye tena. Kwa matusi yale na mimi ningelijitenga nanyi, a sensible man will need time to heal!!

2. It was a campaign of character assassination of the highest degree on earth, not expected from civilised people like you/colleagues in the same party.

3. Let him time to heal!
Nonsense 🚮🚮🚮
 
1. Mr. Heche kuna kitu kikubwa mlikikosea kwenye kampeni zenu. Mlimtukana, mkampakazia vitu havina ushahidi, mkamdhihaki, mkambagaza to the extreme! as if hamtakuja kukaa naye tena. Kwa matusi yale na mimi ningelijitenga nanyi, a sensible man will need time to heal!!

2. It was a campaign of character assassination of the highest degree on earth, not expected from civilised people like you/colleagues in the same party.

3. Let him time to heal!
Kipindi hicho na yeye alikuwa kimya pia?
 
1. Mr. Heche kuna kitu kikubwa mlikikosea kwenye kampeni zenu. Mlimtukana, mkampakazia vitu havina ushahidi, mkamdhihaki, mkambagaza to the extreme! as if hamtakuja kukaa naye tena. Kwa matusi yale na mimi ningelijitenga nanyi, a sensible man will need time to heal!!

2. It was a campaign of character assassination of the highest degree on earth, not expected from civilised people like you/colleagues in the same party.

3. Let him time to heal!
Unazusha tu, hakuna matus yoyote aliotukanwa. Nyie na akima Yeriko wenu ndio mlikua watukanaji.
 
Sijawahi kuona hoja ya kijinga eti "mwanasiasa yuko kimya kwa sababu ya kutukanwa"- kuna matusi makubwa zaidi ya kuitwa gaidi?, mbona waliomfungulia kesi ya ugaidi anakula na kunywa nao kwa tabasamu?.

Kati ya Lissu na Samia nani alimuita Mbowe Gaidi?
Mpuuze tu huyu Retired , hanaga hoja when it comes to Mbowe akitajwa. It seema mpaka leo anaumia Mbowe kuenguliwa kwenye ile nafasi
 
1. Mr. Heche kuna kitu kikubwa mlikikosea kwenye kampeni zenu. Mlimtukana, mkampakazia vitu havina ushahidi, mkamdhihaki, mkambagaza to the extreme! as if hamtakuja kukaa naye tena. Kwa matusi yale na mimi ningelijitenga nanyi, a sensible man will need time to heal!!

2. It was a campaign of character assassination of the highest degree on earth, not expected from civilised people like you/colleagues in the same party.

3. Let him time to heal!


Hivi kuna kitu kibaya gani kilisemwa dhidi ya Mbowe wakati wa kampaign za uchaguzi wa ndani ya chama?.
Ni nani huyo aliyeyasema hayo ya kumbagaza Mbowe?

Je, hayo yaliyosemwa dhidi ya Mbowe yalikuwa makali kuliko yale yaliyosemwa dhidi ya Lisu?

Kwa nini yaliyosemwa dhidi ya Mbowe yawe ni mabaya kiasi cha kutosameheka, ila yale dhidi ya Lisu, yawe ni rahisi kusahaulika?

Hivi unajua kuwa kuna watu ambao ilikuwa inajulikana watamchagua Lisu, walipofika tu pale Mlimani City, walikamatwa na walinzi wa kampuni binafsi, kisha wakawekwa kwenye mahabusu za polisi kwa siku 5, na hawakupiga hata kura? Fikiria unaenda kwenye uchaguzi, halafu unaishia kwenye mikono ya walinzi binafsi, kisha unapelekwa mahabusu za polisi kwa kificho, ndugu zako wanaanza kukutafuta, kila kituo wanakataa kuwa hupo hapo, baada ya uchaguzi kwisha unaachiliwa bila hata ya kuambiwa tuhuma zako!!
 
1. Mr. Heche kuna kitu kikubwa mlikikosea kwenye kampeni zenu. Mlimtukana, mkampakazia vitu havina ushahidi, mkamdhihaki, mkambagaza to the extreme! as if hamtakuja kukaa naye tena. Kwa matusi yale na mimi ningelijitenga nanyi, a sensible man will need time to heal!!

2. It was a campaign of character assassination of the highest degree on earth, not expected from civilised people like you/colleagues in the same party.

3. Let him time to heal!
Watanzania tumezidi unafiki. Yaani huyo mtu ameumia kwa kutukanwa kwenye kampeini za uchaguzi hadi kususa. Yeye katika harakati zake amechafua wangapi, ni wangapi wamemwaga damu katika harakati alizoanzisha yeye. Huyo mtu wenu hawezi pona kirahisi, kaharibu maisha na amemwaga damu za watu wengi kuipitia harakati zake uchwara.P
 
Back
Top Bottom