Heche: Mbowe aulizwe mwenyewe kwanini haendi mahakamani

Heche: Mbowe aulizwe mwenyewe kwanini haendi mahakamani

Waufukweni

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2024
Posts
5,317
Reaction score
18,493
Makamu Mwenyekiti wa CHADEMA, John Heche, amesema tayari amekutana na aliyekuwa Mwenyekiti wa chama hicho, Freeman Mbowe, tangu uchaguzi ulipomalizika na kufanya naye mazungumzo marefu nyumbani kwake.

Hata hivyo, Heche amesema hawezi kujibu kwa niaba ya Mbowe kuhusu sababu za kutofika mahakamani katika kesi inayomkabili Mwenyekiti wa CHADEMA, Tundu Lissu, akisisitiza kuwa Mbowe mwenyewe ndiye anayepaswa kuulizwa.

“Kwanini haendi mahakamani? Siwezi kumjibia mimi,” amesema Heche.
 
Makamu Mwenyekiti wa CHADEMA, John Heche, amesema tayari amekutana na aliyekuwa Mwenyekiti wa chama hicho, Freeman Mbowe, tangu uchaguzi ulipomalizika na kufanya naye mazungumzo marefu nyumbani kwake.

Hata hivyo, Heche amesema hawezi kujibu kwa niaba ya Mbowe kuhusu sababu za kutofika mahakamani katika kesi inayomkabili Mwenyekiti wa CHADEMA, Tundu Lissu, akisisitiza kuwa Mbowe mwenyewe ndiye anayepaswa kuulizwa.

“Kwa nini haendi mahakamani? Siwezi kumjibia mimi,” amesema Heche.
aende akafanye nini kwa mfano mahakamani? :pedroP:
 
Hii kauli ya “siwezi kumjibia mimi, Mbowe mwenyewe ndiye anayepaswa kuulizwa” inafanya mtu ajiulize maswali zaidi. 🤔 Kama tayari wamekutana na kufanya mazungumzo marefu nyumbani, halafu bado sababu ya kutofika mahakamani haijawekwa wazi, inawezekana kuna jambo nyuma ya pazia ambalo umma bado haujaambiwa. Tusubiri ukweli ujitokeze kabla ya kufanya hitimisho. 👀
 
Hii kauli ya “siwezi kumjibia mimi, Mbowe mwenyewe ndiye anayepaswa kuulizwa” inafanya mtu ajiulize maswali zaidi. 🤔 Kama tayari wamekutana na kufanya mazungumzo marefu nyumbani, halafu bado sababu ya kutofika mahakamani haijawekwa wazi, inawezekana kuna jambo nyuma ya pazia ambalo umma bado haujaambiwa. Tusubiri ukweli ujitokeze kabla ya kufanya hitimisho. 👀
Si ndio maana kasema aulizwa mbowe sasa Heche atajuajebnyuma ya paziq ya Mbowe?
 
Makamu Mwenyekiti wa CHADEMA, John Heche, amesema tayari amekutana na aliyekuwa Mwenyekiti wa chama hicho, Freeman Mbowe, tangu uchaguzi ulipomalizika na kufanya naye mazungumzo marefu nyumbani kwake.

Hata hivyo, Heche amesema hawezi kujibu kwa niaba ya Mbowe kuhusu sababu za kutofika mahakamani katika kesi inayomkabili Mwenyekiti wa CHADEMA, Tundu Lissu, akisisitiza kuwa Mbowe mwenyewe ndiye anayepaswa kuulizwa.

“Kwanini haendi mahakamani? Siwezi kumjibia mimi,” amesema Heche.
Kwanini haendi mahakamani? Siwezi kumjibia mimi,” amesema Heche.💪🏿🔥
 
Hivi mlitaka Heche aseme nini? Unaweza kuta hata hajamuuliza. Heche anamuheshimu sana Mbowe ndio maana alimfuata nyumbani kwake kuongea nae. Kwa sababu hiyo hiyo Heche hawezi kumsemea Mbowe kama hajatumwa. Ni jibu la kiungwana na mtu anayetaka kujua sababu amuulize Mbowe.

Amandla...
 
Hivi mlitaka Heche aseme nini? Unaweza kuta hata hajamuuliza. Heche anamuheshimu sana Mbowe ndio maana alimfuata nyumbani kwake kuongea nae. Kwa sababu hiyo hiyo Heche hawezi kumsemea Mbowe kama hajatumwa. Ni jibu la kiungwana na mtu anayetaka kujua sababu amuulize Mbowe.

Amandla...
Majibu yake yamenyooka, Ruler ikasome, hekima Sana huyu Kijana Heche
 
Hii kauli ya “siwezi kumjibia mimi, Mbowe mwenyewe ndiye anayepaswa kuulizwa” inafanya mtu ajiulize maswali zaidi. 🤔 Kama tayari wamekutana na kufanya mazungumzo marefu nyumbani, halafu bado sababu ya kutofika mahakamani haijawekwa wazi, inawezekana kuna jambo nyuma ya pazia ambalo umma bado haujaambiwa. Tusubiri ukweli ujitokeze kabla ya kufanya hitimisho. 👀
Sasa mbowe mwenyewe yupo na swali linahusu hisia binafsi kwanini aulizwe Heche!? Maana hilo lingekuwa swali zuri kama lingekuwa lilisha wahi kuwa ajenda ya chama
 
Hii kauli ya “siwezi kumjibia mimi, Mbowe mwenyewe ndiye anayepaswa kuulizwa” inafanya mtu ajiulize maswali zaidi. 🤔 Kama tayari wamekutana na kufanya mazungumzo marefu nyumbani, halafu bado sababu ya kutofika mahakamani haijawekwa wazi, inawezekana kuna jambo nyuma ya pazia ambalo umma bado haujaambiwa. Tusubiri ukweli ujitokeze kabla ya kufanya hitimisho. 👀

Una akili sana kwamba kuna Kitu Mbowe nafikiri la Lissu hawako vizuri japo najua roho ya Lissu ni nyeupe kwa Mbowe kwa aina ya watu kama Lissu sio watu vinyongo
 
Hii kauli ya “siwezi kumjibia mimi, Mbowe mwenyewe ndiye anayepaswa kuulizwa” inafanya mtu ajiulize maswali zaidi. 🤔 Kama tayari wamekutana na kufanya mazungumzo marefu nyumbani, halafu bado sababu ya kutofika mahakamani haijawekwa wazi, inawezekana kuna jambo nyuma ya pazia ambalo umma bado haujaambiwa. Tusubiri ukweli ujitokeze kabla ya kufanya hitimisho. 👀

Una akili sana kwamba kuna Kitu Mbowe nafikiri la Lissu hawako vizuri japo najua roho ya Lissu ni nyeupe kwa Mbowe kwa aina ya watu kama Lissu sio watu vinyongo
 
Back
Top Bottom