GE2025 Heche: Tunaheshimu uamuzi wa Mbowe kukaa kimya

GE2025 Heche: Tunaheshimu uamuzi wa Mbowe kukaa kimya

Matukio, Taarifa, Habari na Mijadala ya Wananchi WAKATI wa Mchakato wa Uchaguzi Mkuu 2025
Watanzania tumezidi unafiki. Yaani huyo mtu ameumia kwa kutukanwa kwenye kampeini za uchaguzi hadi kususa. Yeye katika harakati zake amechafua wangapi, ni wangapi wamemwaga damu katika harakati alizoanzisha yeye. Huyo mtu wenu hawezi pona kirahisi, kaharibu maisha na amemwaga damu za watu wengi kuipitia harakati zake uchwara.P
kwani saiv watu Hawafi?
 
Makamu Mwenyekiti wa CHADEMA (Bara), John Heche amesema viongozi wa chama hicho wanaheshimu uamuzi wa aliyekuwa Mwenyekiti wa chama hicho, Freeman Mbowe kuwa kimya na kwamba wanamheshimu kama mwasisi wa chama na mjumbe wa kudumu wa kudumu wa Kamati kuu.

Ameyasema hayo leo Julai 21 katika kipindi cha Wake Up Call cha Upendo Media, zikiwa zimepita siku nne tangu Mbowe alipojitokeza katika uzinduzi wa Dira Samia Suluhu Hassan.

View attachment 3412968
Hata Mbowe a aheshimu uamuzi wenu wa kupiga kelele.
 
1. Mr. Heche kuna kitu kikubwa mlikikosea kwenye kampeni zenu. Mlimtukana, mkampakazia vitu havina ushahidi, mkamdhihaki, mkambagaza to the extreme! as if hamtakuja kukaa naye tena. Kwa matusi yale na mimi ningelijitenga nanyi, a sensible man will need time to heal!!

2. It was a campaign of character assassination of the highest degree on earth, not expected from civilised people like you/colleagues in the same party.

3. Let him time to heal!
Kwa hiyo ndiyo kasusa? Jabari la siasa unasusaje na hivyo vijembe vidogo vidogo tena wakati wa kampeni za ndani ya chama?

Yaani mgombea mwenzake kumwambia usiwe kama Mugabe unataka kufia ofisini miaka 20 ya uongozi wako inatosha CDM inahitaji vision mpya kwa sasa. Je hilo ni kosa ?
 
vijembe vidogo vidogo tena wakati wa kampeni za ndani ya chama?
VIJEMBE VIDOGO VIDOGO MTU ANAKWAMBIA UMAZINI NA MAMA YAKO USEME NI VIJEMBE VIDOGO? kWAMBA WEWE UNAKULA RUSHWA YA ABDUL USEME NI VIJEMBE VIDOGO?

KAMPENI NDANI YA CHAMA LAKINI ZINASAMBAA DUNIA NZIMA? WATU WANAKUONA HOPELESS USEME NI VIDOGO VIDOGO?

KWA VILE HUJATENDEWA UNAYAONA MEPESI
 
Hivi kuna kitu kibaya gani kilisemwa dhidi ya Mbowe wakati wa kampaign za uchaguzi wa ndani ya chama?.
Ni nani huyo aliyeyasema hayo ya kumbagaza Mbowe?
Basi bwana kama na hilo hulijui nimeshindwa mimi!
 
Mpuuze tu huyu Retired , hanaga hoja when it comes to Mbowe akitajwa. It seema mpaka leo anaumia Mbowe kuenguliwa kwenye ile nafasi
1. Missile nilimblock, moja hiyo! Nilkuwa namchukuliaa kama mtu wa kujenga hoja, kumbe rubbish!
2. Sina unasaba wowote na Mbowe, nasimami kitu ambacho nami ungelinifanyia tunaachana kabisa! Mfano ni hapa huyo Misile. I blocked him maana nilimuona he is nonsense! Ukutanguliza matusi badala ya kujibu hoja sina sababu ya kusoma post zako.
 
1. Missile nilimblock, moja hiyo! Nilkuwa namchukuliaa kama mtu wa kujenga hoja, kumbe rubbish!
2. Sina unasaba wowote na Mbowe, nasimami kitu ambacho nami ungelinifanyia tunaachana kabisa! Mfano ni hapa huyo Misile. I blocked him maana nilimuona he is nonsense! Ukutanguliza matusi badala ya kujibu hoja sina sababu ya kusoma post zako.
Kabla hujani block na mimi, unafikir ni matusi gani ambayo Mbowe alitukanwa ambayo hamyasemi.

Maana Mbowe ndiye alimkshifu Lissu kuwa si mwanasiasa bali mwanaharakati, na hafai kuwa kiongozi. Na alimkashifu namna hiyo kwenye media waz waz kuwa hajui siasa
 
1. Mr. Heche kuna kitu kikubwa mlikikosea kwenye kampeni zenu. Mlimtukana, mkampakazia vitu havina ushahidi, mkamdhihaki, mkambagaza to the extreme! as if hamtakuja kukaa naye tena. Kwa matusi yale na mimi ningelijitenga nanyi, a sensible man will need time to heal!!

2. It was a campaign of character assassination of the highest degree on earth, not expected from civilised people like you/colleagues in the same party.

3. Let him time to heal!
yataje hayo matusi na madhihaka unayosema.
 
Kwa nini yaliyosemwa dhidi ya Mbowe yawe ni mabaya kiasi cha kutosameheka, ila yale dhidi ya Lisu, yawe ni rahisi kusahaulika?
Turudi nyuma! Niwekee clip a Mbowe akimtukana/kumdhihaki etc Lisu.

Nilishasema kuwa Lisu was my best politician in all aspects of politics, thinking capacity, and the like. Tatizo lake hana kaba ya ulimi! Unaangalia kuwa hili nikilisema litaleta shida pampja na kuwa ni haki yako kulisema. Unajiuliza nalisemea wapi? muda gani? kwa nani? huyo yukoje?

All in all, huyu si katoka muacheni aende zake...........jenga chama chenu/chetu na maisha yaendelee.

Mimi nina kadi ya chadema muumini mzuri may be wengine hapa hamjazaliwa.....
 
1. Mr. Heche kuna kitu kikubwa mlikikosea kwenye kampeni zenu. Mlimtukana, mkampakazia vitu havina ushahidi, mkamdhihaki, mkambagaza to the extreme! as if hamtakuja kukaa naye tena. Kwa matusi yale na mimi ningelijitenga nanyi, a sensible man will need time to heal!!

2. It was a campaign of character assassination of the highest degree on earth, not expected from civilised people like you/colleagues in the same party.

3. Let him time to heal!
MTU akiambiwa una ndimi mbili anapata presha na kusema mumenitukana.Wenzako wanakusubiri sehemu stahiki wewe unatokea nyumbani kwa aliyekufanyia hila utaelewekanaje?Je angeshinda baada ya kupakaziwa uliyoyasema angelisusia chama? Tafakari
 
VIJEMBE VIDOGO VIDOGO MTU ANAKWAMBIA UMAZINI NA MAMA YAKO USEME NI VIJEMBE VIDOGO? kWAMBA WEWE UNAKULA RUSHWA YA ABDUL USEME NI VIJEMBE VIDOGO?

KAMPENI NDANI YA CHAMA LAKINI ZINASAMBAA DUNIA NZIMA? WATU WANAKUONA HOPELESS USEME NI VIDOGO VIDOGO?

KWA VILE HUJATENDEWA UNAYAONA MEPESI
mambo ya kuzini na mama yanatokea wapi wewe mstaafu? kwani mko hivyo watu wa rangi nyeusi!

khs pesa za Abduli ilikuwa ni kweli kabisa. Shahidi Wenje
 
yataje hayo matusi na madhihaka unayosema.
google! KILA KITU KIPO HUMU. USINIPE HOMEWORK.

waungwana hatutukanani, tunajenga hoja kali kwa mpinzani wako. uNAMGONGA RISASI YA HOJA, SIYO DHIHAKA MAANA HYU NI COLLEAGUE, FRIEND, FELLOW FIGHTER ETC ETC....mfano unamwambia Lazima uenyekiti uwe na Kikomo kwa sababu 1, 2, 3, 4.. Sasa wewe unamsema mwenzako kuwa hii siyo mali ya baba, wala mama yako, wala familia yako, siyo ya wachaga! haya ni matusi, dhihaka , dharau UADUI
 
mambo ya kuzini na mama yanatokea wapi wewe mstaafu? kwani mko hivyo watu wa rangi nyeusi!

khs pesa za Abduli ilikuwa ni kweli kabisa. Shahidi Wenje
Ndiyo nasema speculations! weka ushahidi wa pesa ya Abdul. factum probandum and factum probans must go together. Failure to that, case dismissed with costs!

Umenikejeli kuwa wewe mstaafu. I thank God kama ulivyosema nimebahatika kustaafu, more than 15 yrs na bado nadunda..... as energetic as ever! Mungu asante kwa hili. Nakuombea wewe usistaafu! (kama uko kazini anyway ufe mapema! 😀 😀 😀 😀 joke usijali! nakutania
 
VIJEMBE VIDOGO VIDOGO MTU ANAKWAMBIA UMAZINI NA MAMA YAKO USEME NI VIJEMBE VIDOGO? kWAMBA WEWE UNAKULA RUSHWA YA ABDUL USEME NI VIJEMBE VIDOGO?

KAMPENI NDANI YA CHAMA LAKINI ZINASAMBAA DUNIA NZIMA? WATU WANAKUONA HOPELESS USEME NI VIDOGO VIDOGO?

KWA VILE HUJATENDEWA UNAYAONA MEPESI
Ndugu Retired , sijaona tusi ambalo FAM alitukanwa na uongozi wa CHADEMA wala wanachama na wanaosadikika kuwa ni wanachama wa CHADEMA.

Ili kuweka record sawa, nilitamani tungepata ushahidi wa viongozi wa CDM au wanachama wa CDM wakimtukana ndugu Mbowe.

Kuna ukweli, kuna uongo, kuna kashfa/tuhuma na kuna matusi.
Nikiandika au nikasema Retired wewe ni chawa wa Mbowe, hapo nitakuwa ama nimesema ukweli, uongo au nimekukashifu.

Nikiandika au nikasema wewe ni mseng., unafir.a, unasagana, unamlala mama yako au ndugu yako, hayo ni matusi sasa.

Nikisema wewe umekula pesa ya Mbowe ili umpambanie, hapo ni kashfa/uongo mpaka nitakapotoa ushahidi, jambo ambalo kwenye siasa kutuhumiana na kukashifiana ni jambo la kawaida, ndio maana tunaambiwa mwanasiasa unatakiwa uwe na ngozi ngumu.

Hivyo, naamini "vijembe" alivyorushiwa FAM, vinaconclude kuwa ni siasa majitaka ambazo tumezilea wenyewe tangu ziasisiwe na CCM na kuona ni jambo la kawaida.

Tuchukuliane tu.
 
google! KILA KITU KIPO HUMU. USINIPE HOMEWORK.

waungwana hatutukanani, tunajenga hoja kali kwa mpinzani wako. uNAMGONGA RISASI YA HOJA, SIYO DHIHAKA MAANA HYU NI COLLEAGUE, FRIEND, FELLOW FIGHTER ETC ETC....mfano unamwambia Lazima uenyekiti uwe na Kikomo kwa sababu 1, 2, 3, 4.. Sasa wewe unamsema mwenzako kuwa hii siyo mali ya baba, wala mama yako, wala familia yako, siyo ya wachaga! haya ni matusi, dhihaka , dharau UADUI
wewe jamaa ww kituko sana

wewe ndiye mrema nn? 😃
 
Lissu aliitwa na wafuasi wa Mbowe kuwa ni Chiba, mropokaji, lakini Lissu alipuuza hizi kejeli kwa kusema kuwa wala havimsumbui, Sasa huyu aliyetukanwa wazi na serikali ya CCM kwa kuitwa muuza madawa ya kulevya na Gaidi anawezaje kuiona serikali ya CCM ni nzuri halafu eti awasuse viongozi wenzie wa CHADEMA waliopambana siku zote kulinda heshima yake wakati huo akiwa mwenyekiti?.
Mbowe mbinafsi sana!
 
1. Mr. Heche kuna kitu kikubwa mlikikosea kwenye kampeni zenu. Mlimtukana, mkampakazia vitu havina ushahidi, mkamdhihaki, mkambagaza to the extreme! as if hamtakuja kukaa naye tena. Kwa matusi yale na mimi ningelijitenga nanyi, a sensible man will need time to heal!!

2. It was a campaign of character assassination of the highest degree on earth, not expected from civilised people like you/colleagues in the same party.

3. Let him time to heal!

Hyo sio sababu Mkuu.

Samia Alimwita Mbowe Gaidi, Akamuweka ndani kwa miezi 7.

lkn Siku ya kutoka Ndani, Akaenda moja kwa moja ikuli kushake hands, Hata juzi alikuepo kwenye uzinduzi wa DIRA YA TAIFA.

Hakuna Character assasination kubwa zaidi ya hii
 
1. Mr. Heche kuna kitu kikubwa mlikikosea kwenye kampeni zenu. Mlimtukana, mkampakazia vitu havina ushahidi, mkamdhihaki, mkambagaza to the extreme! as if hamtakuja kukaa naye tena. Kwa matusi yale na mimi ningelijitenga nanyi, a sensible man will need time to heal!!

2. It was a campaign of character assassination of the highest degree on earth, not expected from civilised people like you/colleagues in the same party.

3. Let him time to heal!
hebu tutolee upuuzi wako hapa bhana, mbowe ni mtu hovyo tangu zamani sema mlikuwa hamjamjua tuu.

nikupe mfano mmoja tuu kwenye ziara na movement zote za chama lissu akiwa mgombea urais wa mwaka 2020 lakini mbowe qlikuwa radhi atembee yeye na helkopta ila lissu atembee na gari lake. hivi katika hali kawaida lissu na ulemavu aliopewa na wauaji wale jamaa na mbowe nani alipaswa atembee na chopa??
 
Back
Top Bottom