PreGE2025 Heche awataka wananchi kuunga mkono msimamo wa 'No Reforms No Election'

PreGE2025 Heche awataka wananchi kuunga mkono msimamo wa 'No Reforms No Election'

Mijadala ya Uchaguzi Mkuu wa Tanzania 2025 (Kabla)
Kuna taarifa kwamba Heche, Makamu Mwenyekiti wa Chadema ameandaa kundi la vijana wakavamie Mahakama ya Hakimu Mkazi Kisutu tarehe 24.4.2025. Baadhi ya vijana 105 amewalipia nauli kutoka Kanda ya Serengeti. Vijana wengine anawaandaa hapa Dar es salaam, Tetesi zinasema atawapa silaha.

Nashauri vyombo vya dola viwe mbele ya matukio kwa kumkamata na kumuhoji John Heche pamoja na Lemma.

Pia nashauri Mahakama iendeshe kesi hiyo kwa njia ya mtandao ili shughuli za jiji zisiingiliwe na wahuni
Au na wao mmewaandalia kesi ya uhaini?
 
Kuna taarifa kwamba Heche, Makamu Mwenyekiti wa Chadema ameandaa kundi la vijana wakavamie Mahakama ya Hakimu Mkazi Kisutu tarehe 24.4.2025. Baadhi ya vijana 105 amewalipia nauli kutoka Kanda ya Serengeti. Vijana wengine anawaandaa hapa Dar es salaam, Tetesi zinasema atawapa silaha.

Nashauri vyombo vya dola viwe mbele ya matukio kwa kumkamata na kumuhoji John Heche pamoja na Lemma.

Pia nashauri Mahakama iendeshe kesi hiyo kwa njia ya mtandao ili shughuli za jiji zisiingiliwe na wahuni
Screenshot_20250410_180617_X.jpg

Huyu ameshahojiwa?
 
UWT nyie ni wapumbavu sn, Lisu, Heche na Lema wanapigania maslahi ya nchi ambayo wajukuu zenu watakuja kuishi vinginevyo watakuta wachina pekee.
 
Kuna taarifa kwamba Heche, Makamu Mwenyekiti wa Chadema ameandaa kundi la vijana wakavamie Mahakama ya Hakimu Mkazi Kisutu tarehe 24.4.2025. Baadhi ya vijana 105 amewalipia nauli kutoka Kanda ya Serengeti. Vijana wengine anawaandaa hapa Dar es salaam, Tetesi zinasema atawapa silaha.

Nashauri vyombo vya dola viwe mbele ya matukio kwa kumkamata na kumuhoji John Heche pamoja na Lemma.

Pia nashauri Mahakama iendeshe kesi hiyo kwa njia ya mtandao ili shughuli za jiji zisiingiliwe na wahuni
MKUU UNACHOKIFANYA HAPA NI KUSHUTUMU, JE UNA UHAKIKA KUWA NI KWELI? VIPI KAMA SIO KWELI? UTAMUWEKA HECHE KWENYE SURA GANI? TAARIFA HII INATAKIWA ITOLEWE NA JESHI LA POLICE BAADA YA WAO KUCHUNGUZA, NI TAARIFA HATARISHI
 
Kuna taarifa kwamba Heche, Makamu Mwenyekiti wa Chadema ameandaa kundi la vijana wakavamie Mahakama ya Hakimu Mkazi Kisutu tarehe 24.4.2025. Baadhi ya vijana 105 amewalipia nauli kutoka Kanda ya Serengeti. Vijana wengine anawaandaa hapa Dar es salaam, Tetesi zinasema atawapa silaha.

Nashauri vyombo vya dola viwe mbele ya matukio kwa kumkamata na kumuhoji John Heche pamoja na Lemma.

Pia nashauri Mahakama iendeshe kesi hiyo kwa njia ya mtandao ili shughuli za jiji zisiingiliwe na wahuni
Jambo la ajabu ni kua, Ushauri huu wa kiduwanzi ,Polisi wataufanyia kazi
 
Kuna taarifa kwamba Heche, Makamu Mwenyekiti wa Chadema ameandaa kundi la vijana wakavamie Mahakama ya Hakimu Mkazi Kisutu tarehe 24.4.2025. Baadhi ya vijana 105 amewalipia nauli kutoka Kanda ya Serengeti. Vijana wengine anawaandaa hapa Dar es salaam, Tetesi zinasema atawapa silaha.

Nashauri vyombo vya dola viwe mbele ya matukio kwa kumkamata na kumuhoji John Heche pamoja na Lemma.

Pia nashauri Mahakama iendeshe kesi hiyo kwa njia ya mtandao ili shughuli za jiji zisiingiliwe na wahuni
Who are u?
 

Attachments

  • 6026540-bf15b8f6f927c72fa16d6bb328a5e41f.mp4
    14.1 MB
Unakumbuka swali la kwanza ulilouliza? Umetoka kwenye kuhudhuria kesi unaenda kwenye maandamano? Seriously
Watu wanaenda kuandamana kisutu?
Kwahiyo maandamano hutaki? Ila kuhudhuria kesi unataka?
 
Kuna taarifa kwamba Heche, Makamu Mwenyekiti wa Chadema ameandaa kundi la vijana wakavamie Mahakama ya Hakimu Mkazi Kisutu tarehe 24.4.2025. Baadhi ya vijana 105 amewalipia nauli kutoka Kanda ya Serengeti. Vijana wengine anawaandaa hapa Dar es salaam, Tetesi zinasema atawapa silaha.

Nashauri vyombo vya dola viwe mbele ya matukio kwa kumkamata na kumuhoji John Heche pamoja na Lemma.

Pia nashauri Mahakama iendeshe kesi hiyo kwa njia ya mtandao ili shughuli za jiji zisiingiliwe na wahuni
Wewe kweli akili huna, na maarifa huna.

Hakuna sheria inayozuia watu kwenda kusikiliza kesi, ndiyo maana nchi nyingine, kesi zenye public interest huwa zinakuwa live kwenye television.

Jambo la muhimu ni kwamba ukiwa mahakamani, lazima uzingatie utaratibu wa mahakama, ikiwa ni pamoja na idadi ya watakaoruhusiwa kuingia ndani ya ukumbi wa mahakama.

Mahakama ikiwa fair inatakiwa kuweka screens nje ili waliokosa nafasi ya kuingia ndani ya ukumbi, waweze kufuatilia kesi wakiwa nje.

Wewe Chiembe, ina maana ni mjinga wa kila kitu? Kila wakati inaonekana hakuma unachojua, ni uchawa wa kijinga tu wakati wote!!
 
Kuna taarifa kwamba Heche, Makamu Mwenyekiti wa Chadema ameandaa kundi la vijana wakavamie Mahakama ya Hakimu Mkazi Kisutu tarehe 24.4.2025. Baadhi ya vijana 105 amewalipia nauli kutoka Kanda ya Serengeti. Vijana wengine anawaandaa hapa Dar es salaam, Tetesi zinasema atawapa silaha.

Nashauri vyombo vya dola viwe mbele ya matukio kwa kumkamata na kumuhoji John Heche pamoja na Lemma.

Pia nashauri Mahakama iendeshe kesi hiyo kwa njia ya mtandao ili shughuli za jiji zisiingiliwe na wahuniWe ni mwanaume mwenye familia? Au bado unajitafta

Kuna taarifa kwamba Heche, Makamu Mwenyekiti wa Chadema ameandaa kundi la vijana wakavamie Mahakama ya Hakimu Mkazi Kisutu tarehe 24.4.2025. Baadhi ya vijana 105 amewalipia nauli kutoka Kanda ya Serengeti. Vijana wengine anawaandaa hapa Dar es salaam, Tetesi zinasema atawapa silaha.

Nashauri vyombo vya dola viwe mbele ya matukio kwa kumkamata na kumuhoji John Heche pamoja na Lemma.

Pia nashauri Mahakama iendeshe kesi hiyo kwa njia ya mtandao ili shughuli za jiji zisiingiliwe na wahuni
We ni mwanaume mwenye familia? Au bado unajitafta?

Kama una familia nampa pole uliyemuoa na watoto wanaokuita Baba.

Hii ni hasara kwa taifa na hasahasa kwa familia yako, maana taifa Lina watu wengi ila familia yako Iko na wewe muda wote.
 
nini maana ya ugaidi? Tumechoka drama za hii serikali yenu .ifikie hatua mjaribu kutuheshimu wa Tanzania 🇹🇿 .inawezekanaje mtu kuitwa gaidi bila kufanya ugaidi? Ameua watu wangapi je amepiga bomu ikulu? Amekamatwa akiwa na ramani ya ikulu kwamba anaenda kupindua nchi? Huyu jamaa simpendi ila serikali naichukia zaidi.
 
Comrade!
Lisu ni muhimu Sana.kwa ustawi wa jamuhuri na ccm chama chetu!!bila upinzani ccm tutaharibu zaidi kuliko hata Sasa kwenye baadhi ya maeneo!!
 
Back
Top Bottom