Hawa members wana muda gani hapa JF?


lolz!!!!!!!!
 
Mkuu Balantanda usipotee sana kamanda tunakumiss na zile zetu za middle school ujue!!
Kakudo lea ameomba indirect thread yake ichangiwe ngoja tumjazie posts leo!

Majukumu mkuu wangu,usijali,tupo pamoja katika yale mambo yetu na soon tutaanza kuselebuka na mambo yetu ya zamani(usikose JF weekend hii),itabidi nicheki na wakuu wangu akina Mzee Mwanakijiji,Baba Desi,Sanda Matuta,Gang Chomba,FMES na wengine ili tuanze season mpya ya 'Enzi Hizo' ambayo nitapenda tuianze kumuangalia Daktari wa Muziki nchini hayati Ramadhani Mtoro Ongala(Dk.Remy Ongala),tutaingalia historia yake pamoja na kujikumbusha mashairi ya nyimbo zake lukuki.....
 
wape wapee eeeh vidonge vyao...wakimeza wakitema ni shauri zao....baadaye atasema lugha unayotumia haieleweki....l.o.l
Tumejitahidi inakaribia kufika page ya nne sasa, angejua hii thread angeianzisha asubuhi sasa hivi ingekuwa labda page ya 50 hivi na angekuwa na THANKS kama 150 hivi
 
Ahaaaa ahaaaa umeshindwa hoja waanza matusi halafu ujue uko nyuma haukuwa hivyo

I'm a certified 7th degree black belt jiu-jitsu master of rhetorical warfare. If you come at me with all that greasy ish..all that raspy ish...all that nonsense and ish...imma cut you...cut you down to size. Now try me you sick miserable son of a you know what...let's go at it.
 


Duuuuuu hivi ni kweli, Kakudo jamani!!!!
 
Light travels faster than sound. That's why most people seem bright until you hear them speak.
 
 
Heeee! Haya mazito.
Kwa mtazamo wangu hao watu ni watu wa kuinteract sana hapa jf na huchangia sredi nyingi kwahiyo wakipost zao huwapata wachangiaji wengi. Binafsi siwezi nikaöna sredi zao nikatoka bila kuchangia. .
Mimi penda michell, penda lizzz, penda the finest, penda ld, penda maria roza, penda kimey, penda dena amsi.
Penda sana veve
 
Ahaaaa ahaaaa he's not mad but he's PATHETIC

hivi ile hospitali ya JF Doctor iko wazi muda huu?nina wagonjwa wawili nataka niwaweke pale hadi kesho wana kichaa then asubuhi tuwahamishie mirembe......naomba sana ucheki.....naelekea kushindwa kuwa-handle.......:rain:
 

hus na mimi je? Ntaanzisha sredi la kuninyanyapaa
 

mimi penda sana Husninyo na Kokudo na Via Mobile......:rain:
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…