Avatar ya mtu inaweza kuchangia mtazamo wa wana JF juu yako? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Avatar ya mtu inaweza kuchangia mtazamo wa wana JF juu yako?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by charger, Mar 16, 2011.

  1. charger

    charger JF-Expert Member

    #1
    Mar 16, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 2,318
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Habari wakuu humu JF kuna avater za kila aina watu wanazitumia kujitambulisha.
    Je unapoona avater ya mtu fulani kwa mfano MHOSNI,LIZZY,MICHELLE,KLOROKWINI,CPU,MARIA ROZA,SUZY,HELEN,THE FINEST,KIBWEKA,KISUKARI,MR COOL,DR WA UKWELI,DENA,DUME LA MBEGU,KATAVI,VISIBLE,LIZZY,JALUOJEUPE,FIRST LADY,LD na wengine weeeengi unapata mtazamo flani juu yao katika uhalisia wao?
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Mar 16, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 34,429
    Likes Received: 11,287
    Trophy Points: 280
    cha wapi hiki ndugu yangu?
     
  3. Maalim Jumar

    Maalim Jumar JF-Expert Member

    #3
    Mar 16, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,428
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Voice of Reason..X-Paster.. Husninyo...BubuAtakaKusema..Baba Lao...Babu Lao...
    Avatar zingine zipo poa...kuacha hizo wajificha ficha!
    Lizzy umemtaja mara mbili au wapo wawili humu JF?
     
  4. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #4
    Mar 16, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,854
    Likes Received: 3,127
    Trophy Points: 280
    Sijaelewa hapa!
     
  5. Dena Amsi

    Dena Amsi R I P

    #5
    Mar 16, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 238
    Trophy Points: 160
    Haihusiani mkubwa
     
  6. charger

    charger JF-Expert Member

    #6
    Mar 16, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 2,318
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Namaanisha hivi kama wewe hapa upo na AK 47 kitandani je hii sura yako ya utambulisho mtu akiiona anaweza kuwaza kitu flani juu ya uhalisia wako?
     
  7. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #7
    Mar 16, 2011
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 2,195
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    Hii ya kwangu kwasababu napenda Ndizi tuu!!
     
  8. Maalim Jumar

    Maalim Jumar JF-Expert Member

    #8
    Mar 16, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,428
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Humu kuna thread ilianzishwa ya nini maana ya jina (avatar) unayoitumia hapa JF.
    Huko kuna ufafanuzi mzuri na unapendeza !
    Itafute na wewe!.
     
  9. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #9
    Mar 16, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,217
    Likes Received: 215
    Trophy Points: 160
    Wakati mwingine!Nadhani avatar inamwakilisha mtu kwa maana ile anayotaka yeye!
     
  10. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #10
    Mar 16, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,742
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Dearest naona hii thread Charger kakufungulia wewe -amukutaja mara 2 kaguswa kama ulivowagusa wengi,mimi binafsi naamini unafanana hivyo.
     
  11. charger

    charger JF-Expert Member

    #11
    Mar 16, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 2,318
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Nafikiri sijaiona hiyo Maalimu.Nani aliianzisha niitafute?
     
  12. charger

    charger JF-Expert Member

    #12
    Mar 16, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 2,318
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    aaah jamani uporoto1 taratibu:smash:
     
  13. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #13
    Mar 16, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,749
    Likes Received: 455
    Trophy Points: 180
    heeee!
    Husninyo nae anayo avatar.
    Nani kamuwekea?
    Ngoja nikacheki profile lake.
     
  14. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #14
    Mar 16, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,217
    Likes Received: 215
    Trophy Points: 160
    Hahaha!Hamna bana...kajichanganya tu mkaka!Ngoja nimuulize mtu alafu ntakwambia!
     
  15. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #15
    Mar 16, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,217
    Likes Received: 215
    Trophy Points: 160
    Kanipenda ndo maana kanitaja mara mbili kuonyesha msisitizo!
     
  16. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #16
    Mar 16, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,809
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    dah...

    fm academia wabaya.........

    wapi mama kristabella mwingira, kitokololo muzuri sana, papa msofe
    ndama mutoto ya ng'ooooooombe
     
  17. Dena Amsi

    Dena Amsi R I P

    #17
    Mar 16, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 238
    Trophy Points: 160
    Sababu nyingine ya kukusemesha hiyo
     
  18. muhosni

    muhosni JF-Expert Member

    #18
    Mar 16, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,114
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wala hakuna uhusiano bwana charger
     
  19. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #19
    Mar 16, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    hii ni kweli na haina utata kabisa. mimi ni mzee wa ma press conference
     
  20. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #20
    Mar 16, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    [​IMG] halaf charger ni mzee wa bata nini? au ni chicken hili kwenye uhalisia wako?
     
Loading...