ameenda kulaza watoto,namsubiri sebuleni tuje tucheki game ya man u
Naamini hauko hvyo pole michelle punguza jazba
I'm missing WiseLady badly!!!!!!!!!!!!
Naamini hauko hvyo pole michelle punguza jazbakasomeni mi-thread yake yote tumechangia...leo analalamika uongo,mwanaume gani unapenda attention za lazima kiiivyo? kama tunakukera hama kabisaaa sie tupo sana tu hapa ndo nyumbani.......!!!!
<br />Missing you too! Sleep well! <b>Via Mobile</b> is becoming Mobile! watch out!!!!
Loyalty Finest.....wos daraja linakaribia kuvunjika
Naamini hauko hvyo pole michelle punguza jazba
<br />obuntu am missing u the same,,,hujambo lkn?
<br />Kuna watu wanashinda kwa wagangas ili post zao zibambe lakini wanaambulia patupu. mfano wao watu hao ni Bujibuji mtani wangu
<br />
<br />
Yaani we acha tu laptop imeanza mambo yake yalee najifunza via mobile dear ucku mwema my love! BE asijeckia?
<br />
<br />
Whaaaaaat??? WL hebu rudia?
<br />
<br />
Sio siri Obuntu humpati
WISELADY
Nampenda huyu mdada, bas tu
Niruhusu nikuPM kama kwelinampenda central processing unit!basi tu..........
Thanks vumbi nimekuelewa sitajickia vibaya tena.Jitahidi kuweka post zenye kugusa jamii, kama post hazina mguso watu wanasoma then wanaendelea na mambo mengine, kumbuka hii ni sehemu ya MMU hivyo ni tofauti na maeneo kama siasa etc. Mimi nadhani hakuna ubaguzi bali hawa watu uliowataja post zao zina mguso kwahiyo watu wanachangia. Pia hata kusoma ujumbe ni muhimu siyo kila post unachangia hata kama wenzako wamechangia mawazo yanayofanana na unayotka kuyatoa. Usijiskie vibaya watu kutocgangia post zako.