KERO Barabara za ndani tabata imekuwa kero isiyoisha

KERO Barabara za ndani tabata imekuwa kero isiyoisha

Hii ni kero ambayo mwananchi ameiwasilisha JF akitaka wahusika kuchukua hatua

king edo

Member
Joined
Nov 12, 2019
Posts
29
Reaction score
47
Tabata ni sehemu maarufu sana kwa wakazi wa Dar es Salaamu, chaajabu eneo hilo haliendani kabisa na jina lake maana kuna kero kubwa ya barabara.

Mfano mimi naishi Tabata kisiwani, barabara ni kero sana hasa wakati wa mvua.

Najua wengi wameliongelea hili swala lakini mabadiliko hakuna kabisa, sasa najiuliza uongozi huwa hawalioni hili au ndo kusema wanatudharau sisi wapiga kura wa Tabata?

Hivi mvua zikianza maji yanajaa kuanzia daraja la pale mwananchi communication hapapitiki na hatuoni mabadiliko kabisa.

Soma pia
 
Siku ya kwanza nakanyaga tbt nilishangaa nilijuwa mandhari yake ni kama osterbay au kule mikocheni😄
 
Tabata ni sehemu nzuri sana kuishi na familia kwa sisi wenye vipato vya kati.

Karibu Tabata wakuu
 
hahaha iyo tbt kimanga ndio kama tandale ndogo yaan ale tbt kimanga mwisho ile njia kama unaenda ile njia ya migombani yaan mi maji taka ina tiririka , nasikia zaman kulikuwa ni bonde la munga lile eneo ila watu wakajifanya ma engineer toka Holland wakajenga mijengo yao ila sasa ivi ni mijumba inaliwa na chumvi tu a.k.a fungus
 
hahaha iyo tbt kimanga ndio kama tandale ndogo yaan ale tbt kimanga mwisho ile njia kama unaenda ile njia ya migombani yaan mi maji taka ina tiririka , nasikia zaman kulikuwa ni bonde la munga lile eneo ila watu wakajifanya ma engineer toka Holland wakajenga mijengo yao ila sasa ivi ni mijumba inaliwa na chumvi tu a.k.a fungus

Najuta kuishi huku
 
Tabata ni sehemu maarufu sana kwa wakazi wa Dar es Salaamu, chaajabu eneo hilo haliendani kabisa na jina lake maana kuna kero kubwa ya barabara.

Mfano mimi naishi Tabata kisiwani, barabara ni kero sana hasa wakati wa mvua.

Najua wengi wameliongelea hili swala lakini mabadiliko hakuna kabisa, sasa najiuliza uongozi huwa hawalioni hili au ndo kusema wanatudharau sisi wapiga kura wa Tabata?

Hivi mvua zikianza maji yanajaa kuanzia daraja la pale mwananchi communication hapapitiki na hatuoni mabadiliko kabisa.

Soma pia
Uchafu, takataka, Mitaa Tandale ikasome
 
Back
Top Bottom