Hatimaye mume wa Flora Mbasha afikishwa mahakamani

Hatimaye mume wa Flora Mbasha afikishwa mahakamani

sometimes ni naivety yetu ndio inayotupeleka huku

huyu kijana lazima aliona dalili zote mwenza wake kupenda maangamizo, kukomesha, kushitaki, kuabuse vyombo vya dola au hata alishiriki bila kujua atakua next

pesa inaongea, nyege ziliongea na tamaa iliongea

shetani kapiga kambi sasa tunaishia kutype tu
 
Nimesikitika sana kwa kweli, inaharibu totally reputation ya mtu kwenye jamii nzima
 
"Chechela segedansi nondo gereza inside ndete lupango kunapoteketeza wanaokwenda jela sio wote wana hatia wengine wanakwenda kwa kesi sa kusingiziwa aisee afande gewe ebu lipe kesi ya uzurulaji tupate japo kaulaji"-Triple 5 aka Babu
 
haya maisha haya kama kweli mke wake angekuwa na mapenzi ya kweli wasingefikishana hapo.
 
Ni kweli hata kama mke anatoka nje ya ndoa,hakumpi ruhusa mwanaume kutembea shemeji yake,ila kwa vile yalishatokea,MSAMAHA ILIKUWA NI LAZIMA.Nilikuwa na admire ndoa yao,kazi ipo
 
maisha kwa kweli,sasa na yeye alibaka mara mbili,huko nje alikosa?hata kama ni kweli walitakiwa wayamalize kifamilia,kuna wajomba wa flora wana njaa sana,naona Gwajima kawaahidi mabenzi ndo maana wamekwenda mahakamani,pole mbasha

Huyu mwanamke flora ni mshenzi...kwanza kamkimbia mumewe na kuishi hotelini...km sio ufuska ni nini...hana kwao.?? Kazaliwa hotelini..hii issue ilipangwa...mimi ht mume wangu abake simpeleki police cha moto atakiona humo humo ndani...haya mambo wangeyamaliza kifamilia...hana uchungu na mumewe..na anamtesa mtoto kisaikolojia...nimemchukia sana flora
 
Ni kweli hata kama mke anatoka nje ya ndoa,hakumpi ruhusa mwanaume kutembea shemeji yake,ila kwa vile yalishatokea,MSAMAHA ILIKUWA NI LAZIMA.Nilikuwa na admire ndoa yao,kazi ipo
Huu ushauri wako ni mzuri sana ila mimi nasikitika wapo watu wanashauri humu hawana ndoa hivyo uzoefu mdogo!
Kama unavyo sema , ni kweli kabisa msamaha ni jambo la msingi na hata wapo watu ambao ndo zao zimetikisika kuliko ya Mbasa na Flora lakini bado wanishi pamoja .
Mimi kwa sasa nashauri kwamba pamoja na Kushitakiwa Emm . Flora aende amuwekee dhamana mume wake na waishi pamoja . Emm ashushe hasira!!
Umoja huo utakuwa msumari kwa washabiki wengi humu na umoja huo unaweza kumaliza kesi hiyo kirahisi kuliko kila mtu anaongea na media na watu wangi hapa wanatoa shtuma kwa Gwajima !
 
Niliandika usaliti wa flora mbasha kwa mumewe,mjinga mmoja akanivaa na kunipeleka puta akidai naingilia ndoa ya watu eti siku wakipatana nitaaibika,sasa mbasha yupo selo huku mkewe akila bata hotelini,eti alichangiwa mil 9 na waumini,jamani hilo kanisa liko wapi na sisi tukalie shida tupewe mapesa,flora kamfunga mumewe,ni mdogo wake na yule mfanyakazi feki wa ndani ndo walienda hosp na baadae police kumshtaki mbasha kwa baraka zote za flora,tukio ambalo flora alikuwa na uwezo wa kuzuia lisitokee na kisha kumalizwa kifamilia hata kama kweli alitenda,lakini kwa kuwa flora hamtaki tena mumewe kamchoka na ana bwana mwingine,ndo maana mbasha ameenda jela,ni mara nyingi sana mbasha alitaka kuonana na mkewe wayamalize ila kwa kuwa kanogewa kuliwa tigo hakutaka kumuona mmewe,hao ndo wanawake ambao ni chanzo cha dhambi na mauti duniani,ni rahisi sana kutajirika lakini si kumpata mke mwema anayependeza mbele za macho ya MUNGU,tusubiri pigo atakalopata flora kwa ushenzi wake.
 
Huyu mwanamke flora ni mshenzi...kwanza kamkimbia mumewe na kuishi hotelini...km sio ufuska ni nini...hana kwao.?? Kazaliwa hotelini..hii issue ilipangwa...mimi ht mume wangu abake simpeleki police cha moto atakiona humo humo ndani...haya mambo wangeyamaliza kifamilia...hana uchungu na mumewe..na anamtesa mtoto kisaikolojia...nimemchukia sana flora
Jambo la Kushangaza ni kwamba Emm anamtuhumu Flora Kutembea na Gwajima lakini mke wa Gwajima hajakimbia !!
Hapa yapo matatizo mengi wala huwezi kumulaumu kuwa huyu ni fusika au huyu amebaka hapo Roho ya Zinaa imetawala kwnye ndoa hiyo.
Ni roho hii ya Zinaa inawamaliza hata wanasiasa!!
Unakumbuka picha picha za Uchafu wa Mbunge fulani ??
Unafikiri mkewe hajaona??
Sasa ni kwa nini Mke huyo hajakimbilia hotelini??
Hapo inatakiwa Emm na Flora wote warudi Nyumbani na kuacha kutumia media kutatua tatizo hilo na wala sisis hatuwezi kuwalaumu kwa Zinaa yao kwa kuwa hata sisi ni watuhumiwa!!
 
Huyu mwanamke flora ni mshenzi...kwanza kamkimbia mumewe na kuishi hotelini...km sio ufuska ni nini...hana kwao.?? Kazaliwa hotelini..hii issue ilipangwa...mimi ht mume wangu abake simpeleki police cha moto atakiona humo humo ndani...haya mambo wangeyamaliza kifamilia...hana uchungu na mumewe..na anamtesa mtoto kisaikolojia...nimemchukia sana flora
We huono Ushenzi wa Emma kuzini na shemeji yake baada ya kumkosa Flora??
 
Jambo la Kushangaza ni kwamba Emm anamtuhumu Flora Kutembea na Gwajima lakini mke wa Gwajima hajakimbia !!
Hapa yapo matatizo mengi wala huwezi kumulaumu kuwa huyu ni fusika au huyu amebaka hapo Roho ya Zinaa imetawala kwnye ndoa hiyo.
Ni roho hii ya Zinaa inawamaliza hata wanasiasa!!
Unakumbuka picha picha za Uchafu wa Mbunge fulani ??
Unafikiri mkewe hajaona??
Sasa ni kwa nini Mke huyo hajakimbilia hotelini??
Hapo inatakiwa Emm na Flora wote warudi Nyumbani na kuacha kutumia media kutatua tatizo hilo na wala sisis hatuwezi kuwalaumu kwa Zinaa yao kwa kuwa hata sisi ni watuhumiwa!!

Ndio...ndo maana ktk ndoa..busara, hekima na uvumilivu utumike ndoa nyingi sana haya yanatokea ila yanatatuliwa...kwa kifupi ni kwamba hawa wameweka mambo yao kwa media badala ya kuyasolve kibusara...simtetei mbasha km kweli kabaka anastahili adhabu lkn jinsI hili jambo lilivyokuja linaonyesha kuna walakini
 
Sasa huyo flora si anaimbaga nyimbo za kuhamasisha upendo na kumpenda Mwenyezimungu?kukataza uzinzi ,utapeli,wizi etc?
Sasa mbona amechepuka?
Ama kweli bora uwe bazazi tu kuliko kuvaa ngozi ya kondoo
 
Niliandika usaliti wa flora mbasha kwa mumewe,mjinga mmoja akanivaa na kunipeleka puta akidai naingilia ndoa ya watu eti siku wakipatana nitaaibika,sasa mbasha yupo selo huku mkewe akila bata hotelini,eti alichangiwa mil 9 na waumini,jamani hilo kanisa liko wapi na sisi tukalie shida tupewe mapesa,flora kamfunga mumewe,ni mdogo wake na yule mfanyakazi feki wa ndani ndo walienda hosp na baadae police kumshtaki mbasha kwa baraka zote za flora,tukio ambalo flora alikuwa na uwezo wa kuzuia lisitokee na kisha kumalizwa kifamilia hata kama kweli alitenda,lakini kwa kuwa flora hamtaki tena mumewe kamchoka na ana bwana mwingine,ndo maana mbasha ameenda jela,ni mara nyingi sana mbasha alitaka kuonana na mkewe wayamalize ila kwa kuwa kanogewa kuliwa tigo hakutaka kumuona mmewe,hao ndo wanawake ambao ni chanzo cha dhambi na mauti duniani,ni rahisi sana kutajirika lakini si kumpata mke mwema anayependeza mbele za macho ya MUNGU,tusubiri pigo atakalopata flora kwa ushenzi wake.
Nyumba yoa ipo Tabata na hakuna anayeishi humo wote wamepepetwa na roho ya zinaa ambayo ndo adui mkubwa wa Ndoa hapo huwezi kumulaumu mtu juu ya Suala hili , tumeshuhudia ndoa kusabaratika na dawa ya hawa si kulaumina bali kusameheana warudi wote Tabata kujenga ndoa!!
Hata kama Emm atatoka selo arudi Tabata na Flora akamuwekee dhamana mumewe wakae pamoja waache hasira waache kutumia media kutatua ndoa:

Utaona msiba ukitokea hapo CCM watakuwa wa kwanza kwenda kwenye mazishi!
 
Ndio...ndo maana ktk ndoa..busara, hekima na uvumilivu utumike ndoa nyingi sana haya yanatokea ila yanatatuliwa...kwa kifupi ni kwamba hawa wameweka mambo yao kwa media badala ya kuyasolve kibusara...simtetei mbasha km kweli kabaka anastahili adhabu lkn jinsI hili jambo lilivyokuja linaonyesha kuna walakini
Hakuna zinaa isiyo na walakini tangia agano la kale!!
Kama umeolewa , unaweza kuwa jasiri na kusema kuwa hujawahi kupata matatizo au katika ndugu zako hili ni jambo mpya??
Yapo mambo ,mazito kuliko haya na mbele za Mungu hakuna jambo zito la Kumsinda Mungu!!
Hapo utaona kwamba ndoa hiyo imeingiliwa na pepo la Zinaa kila mtu anafanya zinaa!! Flora anafanya zinaa , Emm anafanya zinaa sasa nani wa kumulaumu??
Je Ungekuwa wewe ni binti aliyebakwa na Emm unge msamehe na kuendlea kuishi humo??
Je, Bint huyo angekuwa nduguyo ingekuaje??
Unamkumbuka bint Kapuya??
 
Back
Top Bottom