Hatimaye mume wa Flora Mbasha afikishwa mahakamani

Hatimaye mume wa Flora Mbasha afikishwa mahakamani

Kosa la ubakaji huwezi kumaliza kifamilia kwa kuwa ni kosa la jinai!!
Labda wange munyamazisha aliye bakwa !!
Je ungekuwa wewe umebakwa ungekubali kunayamza??

Ndiyo biblia mnayotumia na pastor wenu inavowafundisha juu ya jinai?
 
  • Thanks
Reactions: naa
Chezea kila kitu sio kitu Pesa. Unaweza ukaibiwa then wewe ndo ukaitwa Mwizi.
 
ama hakika wiki hii jf imechangamka.thread ziko hot hot.huku kenya na mashambulizi ya lamu,huku mbaya-flora na gwajima.yaani ni huzuni na raha kwa wakati mmoja.
 
Mwache aende keko akitoka huko atakuwa amejifunza maamuzi magumu.
Dume gani linapelekeshwa na mkewe!!
 
kesi za ubakaji afu mbili si mchezo.. hapo proba ya kuingia ndani miaka mingi ni kubwa mno...
 
Yani sijui useme nini ktk hili?

Mbasha ana miaka 32 Na mke wake ana umri gani?

Kunaoneka hii ndoa Yao ilikua na shida sn mpk kufikia Hapa!

Na inaonekana fedha Au sifa ya mwanamke ndio sababu za yote na pia kuna mambo ya wote kutokua waaminifu!

Lkn pia wote hawana Roho Wa Mungu Maana wamekosa Hekima!

Nasikitika sn ktk hili na kumpa pole Ema!
 
Mi naona kaonewa baba wa watu,ina maana huyo mke kumuwekea mume dhamani ameshindwa?huo ndio mshangao wangu!
 
Yani sijui useme nini ktk hili?

Mbasha ana miaka 32 Na mke wake ana umri gani?

Kunaoneka hii ndoa Yao ilikua na shida sn mpk kufikia Hapa!

Na inaonekana fedha Au sifa ya mwanamke ndio sababu za yote na pia kuna mambo ya wote kutokua waaminifu!

Lkn pia wote hawana Roho Wa Mungu Maana wamekosa Hekima!

Nasikitika sn ktk hili na kumpa pole Ema!
Sawa kabisa hakuna hekima kwa wote mda mwingi wametumia media kusululisha ndoa yao na wakati mwingine wanakuja humu jf kulumbana wakati wapo wachangiaji humu ndoa zao zinayumba lakini hawawezi kuanika mambo yao humu!!
Ingekuwa kila mtu analeta mambo ya ndoa yake humu hali ingekuwa mbaya sana
Hivyo siku nyngine wasipeleke mgogoro wao kwenye media wala kuleta humu jf wayamalize waishi pamoja!!
 
Mi naona kaonewa baba wa watu,ina maana huyo mke kumuwekea mume dhamani ameshindwa?huo ndio mshangao wangu!
Issue siyo kumuwekea dhamana , ni kwanini hawaishi pamoja kule Tabata ??
Roho ya zinaa inayotutafuna na sisi imevuruga ndoa!!
Hapo kuna pepo la ngono!
 
afadhali ameibuka yaishe, hii skendo ingemtesa sana, bora sasa mbichi na mbivu zijulikane mahakamani
 
Back
Top Bottom