Ndio kilichobaki kakaKwamba tunasubiri kufukiwa tu? 😂
Huwezi ona yaliyomo moyoni mkuuUnashangaa 50? Kuna Mzee ni fundi ujenzi ana miaka 64 Hadi leo kapanga na anaenjoy maisha fresh tu
Na bado ukiwaza msoto wote huo kuna huyo jamaa mwenye mchongo wake ambao haufeli anaitwa kifo 😐Kwanini mkuu, mbona hata zamani waliishi kwa taabu? Ila bado walituzaa na kutulea vyema?
Maisha sio changamoto, changamoto ni binadamu na matarajio yake
Sahihi, kuna wakati unapigika kisawasawa. Inafika kipindi huoni pa kushika ni kama mbele kuna ukuta. Ila unajikuta umetoboa kibishi mpaka unashanga imewezekanajeMaisha ni changamoto sana
Hakika, ndo maana ambao hawajali she's ujinga wa elimu uchwara wanatamba tuYafurahie tu maisha kadri uwezavyo. Yatafutie angle ya kuenjoy.
Miaka 1000 ijayo sidhani kama kutakuwa na tofauti kati ya aliyekuwa nacho sasa na asiyekuwa nacho sasa.
Hahahahaha 🤣Sahihi, kuna wakati unapigika kisawasawa. Inafika kipindi huoni pa kushika ni kama mbele kuna ukuta. Ila unajikuta umetoboa kibishi mpaka unashanga imewezekanaje
Na hapo sio mwisho wa hardship mamaé picha linaendelea hivyo hivyo, kupumzika kaburini kmmmk
Knowledge sahihi ni ile inayosababisha utumie siku zako za kuishi ukiwa na amani na furaha siyo mifumo ya kufungwa akili iliyowekwa na wenye akili ili wafurahie maisha kupitia rasilimali unazozikosa kwa kufungwa akili.Hakika, ndo maana ambao hawajali she's ujinga wa elimu uchwara wanatamba tu
Knowledge might be a curse too
Midlife crisis inatukumbusha kuwa maisha hayasubiri mtu. Tatizo ukiwa kwenye 20's unaona una muda wa kutosha. Mara paaap 30s hiyoAisee, kwanini usitumie muda uliobaki maana kila mtu atakuwa tu kiongozi. Let's live a life to be remembered. Maana nid life crisis ndo inakuja kutuamsha ya kuwa we only have less time in here
Mtafutaji kama wewe tuMiaka 64 huyo si ni babu kabisa
Ujamaa umetulemaza.Juzi hapa zenji serikali ilipitosha notes wale walio panga zile nyumba za serikali wapishe ili zijengwe upya kisasa zaidi katika maeneo Fulani cha kushangaza watu wakagoma eti twende wap, sasa unajiuliza serikali Ina nia njema tu hata wasipo kurudisha sio kwako huna haki ya kugoma
Unafikiri 30s kwenda 40 ni mbali ndugu?..nilimpata first born nikiwa mid 30s,sasa hivi yuko form one,yaani ni vuup, huwezi amini,nipo mid 40s,naona maisha yashaishaHapana. Hapo naona bado ndugu.
Mtu ana 40 yrs.
hana nyumba, hana gari, hana mtoto, hana mke/mume, hana hela na hana kazi/biashara nzuri,
Hana mwanamke/mwanaume anayeeleweka.
Alafu Ukiangalia ndugu marafiki na agemate wako. Wako far way better.
kwenye stage hiyo ndio hasa utaelewa mid life crisis.
Mistari wa Tupac 'since I've got only one life to live...' nilikua siuelewi zamani,siku hizi nauelewa vizuriMaisha huanza pale unapogundua you have only this life
Dah,kiluvya kwangu huwa sioni kama sehemu ya kuishi bali road sign ya kuiacha na kuingia dar,no offense broNipo kiluvya now!
Kwako sehemu ipi unaona inafaa kuishi.Dah,kiluvya kwangu huwa sioni kama sehemu ya kuishi bali road sign ya kuiacha na kuingia dar,no offense bro