Hatimaye mid life crisis imenifikia

Hatimaye mid life crisis imenifikia

Yote kwa yote umasikini Tanzania umesababishwa na CCM hasa kipindi hiki cha samia.rasilimali tulizonazo ilitakiwa kuwe na mazingira wezeshi ya kuwafanya watanzania kuwa na urahisj wa kutafuta mahitaji.Kuna mji unaitwa loxembourg huko ulaya nilifika nikashangaa nikapanda sgr bure pamoja na mabasi.Nikauliza nikaambiwa huku ndiyo utaratibu yaani serikali inawalipia kutokana na viongozi wao kuwa wazalendo.Halafu wale ambao hawajaajiriwa wanalipwa mshahara na serikali.Njoo sasa kwetu kwa sa100 ufungue tu hata kibiashara chako uone utakavyosumbuliwa.
 
Unajua sometimes hata usipoandamwa na hardships lakini kuna saa ukiangalia tu maisha yanavyoenda na hatima yetu sote unaanza kuona kama its pointless.😐
Kabisa, ila Kuna a great awakening huwa inakuja kujua kuwa you only have a short period to make it worth it. Unaacha kabisa kuuliza maswali na kuanza kuishi rasmi
 
Najua, mkuu ila wanasema by 40 true life begins

Yaani mtu unakuwa umesha vuka mid life crisis.

Ila hapo ndo utaamka kabisa, maana huna cha kupoteza

Aah wapi.
Umeuelewa tofauti huo msemo.

Ila Life begin at 40 una maanisha mtu akifika kwenye age hiyo anakuwa amekomaa zaid kifikra, mtazamo, mihemko haiko, atasimamia anachokiamini .

All in all anakuwa na uzoefu zaidi wa Maisha.
Lakin hilo hali-guarantee kuwa umevuka mid life crisis.
yaani hapo ndio kwanza mid life crisis inaanza kama miaka 15+ ya ujana wako umeuchezea au haukufanikiwa na pengine ulipata nafasi ya kujiboresha ila ukapuuzia au ukaichezea.

Ndio majuto yanaanza.

Hata Biblia. Inasema Tutaulizwa Ujana wako umeufanyia nini.

Tupambane ndugu zangu.
 
Hawaamini macho yao
Kuna jamaa kaja kunipa stori yake, he's almost 50 ila. Ukimwona kama anamiaka 35 hivi, aisee kazunguka hii nchi ila hana cha kusema kuwa hiki ni changu.

He wasted his life dancing, kwenye band ya muziki ambako alidhani kuna pesa, saiz anajihusisha na mambo ya ujenzi, saidia fundi.

Naye sijui tuseme youko kwenye late life crisis maana tayari anakaribia uzeeni
 
Endelea kupambana ndugu,kila mtu na wakati wake,hata huko unakotaja kwa wazee wa miaka hiyo bado kuna waliofikia mpaka kustaafu hawana nyumba wamepanga mtaani,weka tumaini lako kwa Mungu,jitume sana,usichague kazi,mradi tu hiyo kazi inakupa risizki yako ya kila siku yaani,chakula,mavazi na unamudu gharama ndogondogo,usiwe na tamaa ukaingia kwenye mikopo,hapo utaona dunia ni kama imekukataa,waache wenye mapesa yao wakope,ila kama hujajipanga kimbia kitu kinaitwa mikopo.Weka hii kichwani mwako LIFE IS LIVING AND LIVING IS PAIN,THERE NOTHING SO SPECIAL IN THIS WORLD THAN JUST LIVING,hayo mambo ya mapesa na utajiri yapo tu kama unastahili iko siku Mungu atakufungulia mlango...
 
Yote kwa yote umasikini Tanzania umesababishwa na CCM hasa kipindi hiki cha samia.rasilimali tulizonazo ilitakiwa kuwe na mazingira wezeshi ya kuwafanya watanzania kuwa na urahisj wa kutafuta mahitaji.Kuna mji unaitwa loxembourg huko ulaya nilifika nikashangaa nikapanda sgr bure pamoja na mabasi.Nikauliza nikaambiwa huku ndiyo utaratibu yaani serikali inawalipia kutokana na viongozi wao kuwa wazalendo.Halafu wale ambao hawajaajiriwa wanalipwa mshahara na serikali.Njoo sasa kwetu kwa sa100 ufungue tu hata kibiashara chako uone utakavyosumbuliwa.
That's why huwa nabaki kuumia as to why nilizaliwa huku kwa wamatumbi.

Kwa wenzetu, mtu unaweza kwenda kwa party na wenyeji akaruhusu watu waingie mpaka chumbani na wasiibe kitu.

Yaani uzalendo na kuheshimu watu ndo kitu imekuwa implanted kwao, no one is above another one.

Ila huku, yaani tunaishi kama wanyama kabisa. Hakuna heshima, hakuna uzalendo, hakuna usawa.

Jamii ya namna hii Kamwe haiwezi kuendelea kabisa
 
Kuna jamaa kaja kunipa stori yake, he's almost 50 ila. Ukimwona kama anamiaka 35 hivi, aisee kazunguka hii nchi ila hana cha kusema kuwa hiki ni changu.

He wasted his life dancing, kwenye band ya muziki ambako alidhani kuna pesa, saiz anajihusisha na mambo ya ujenzi, saidia fundi.

Naye sijui tuseme youko kwenye late life crisis maana tayari anakaribia uzeeni

Next time ukikutana na mtu ambaye ana uzoefu na ana umri kukuzidi 15+ yrs.
Muulize. Anahisi angerudisha muda nyuma. Miaka 10 au zaidi. Nn angefanya tofauti?.

Utajifunza mengi sana.
 
Aah wapi.
Umeuelewa tofauti huo msemo.

Ila Life begin at 40 una maanisha mtu akifika kwenye age hiyo anakuwa amekomaa zaid kifikra, mtazamo, mihemko haiko, atasimamia anachokiamini .

All in all anakuwa na uzoefu zaidi wa Maisha.
Lakin hilo hali-guarantee kuwa umevuka mid life crisis.
yaani hapo ndio kwanza mid life crisis inaanza kama miaka 15+ ya ujana wako umeuchezea au haukufanikiwa na pengine ulipata nafasi ya kujiboresha ila ukapuuzia au ukaichezea.

Ndio majuto yanaanza.

Hata Biblia. Inasema Tutaulizwa Ujana wako umeufanyia nini.

Tupambane ndugu zangu.
Ni kweli kabisa kiongozi.
 
Misemo ya kujifariji.

Maisha hayakusubirii, ukidhani kuwa kuna divine intervention itakuja kukuchukua ufikie mafanikio, you'll wait till you die.

Ni dhahiri kukubali kuwa wewe huna what it takes, na u level up, hakuna kingine
Unadhani kila mtu ana definition moja ya mafanio?

Unadhani kila mtu anawinda materials things kwenye maisha ili aonekane kafanikiwa?

Kama una mtazamo huo pole sana na siku zote utajiona upo useless!
 
Hapana. Hapo naona bado ndugu.

Mtu ana 40 yrs.
hana nyumba, hana gari, hana mtoto, hana mke/mume, hana hela na hana kazi/biashara nzuri,
Hana mwanamke/mwanaume anayeeleweka.

Alafu Ukiangalia ndugu marafiki na agemate wako. Wako far way better.

kwenye Point hiyo ndio hasa utaelewa mid life crisis.
Unaweza ukapata vyote hivyo lakini life ikawa full depression, muhimu afya na amani ya moyo wako
 
Back
Top Bottom