hongera sana k.lyn, sio kugandana na hawa pasua vichwa alafu hata ya daladala mawazo!!!
Hahaaaaaaaaaaa uwiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
hongera sana k.lyn, sio kugandana na hawa pasua vichwa alafu hata ya daladala mawazo!!!
Haaaaaaaa bado...., siku hizi mambo ya shake well before use
bora hiyo adhabu ya kuishi na huyo babu na mkwanja upo, kuliko kuishi na pasua kichwa ambae hata pesa ya bikini hamna na stress za kutosha(sipo tayari kwa masimango)
Hihihihaaaaa! I like it! Shake well before Use.
Any way! Nafikiri Klyn ni Mwekezaji Mzuri sana. It will come a time when she will be having her true lover. By that time she will be financially okey.
Tatizo la Mabinti wasikuhizi, wana chase two ends at the same time. i.e Money and Love. Kln yeye ameamua ku PRIORITIZE . One goal at a time.
eti niwe na adabu, wakisikia hela ndio wanajifanya tuwe na adabu, kuwa na hela uone utakavyoheshimiwa
Kwan hujasikia ndoa za matajiri zilizokufa
Ingekuwa du.du haisimami sawa,kama inasimama,inakupa mapacha,unaenda dubai na france...kuna shida gani????....au useme ni adhabu gani specific utaipata ukiwa na rugemarila???,kama ushawahi kuwa nae lakini?!......acheni hizo,kila mtu ana preference zake,wewe kama unapenda kijana mwenzio,kuna mtu anapenda mzee.....and yes old people deserves some happiness as well........
Mkuu mbona unaonekana imekuumiza sana huyo mdada kutoka na Mengi... Mdakuzi kaelezea vizuri sana hapo juu njia ambayo Kylin kapitia, kashaona sie vijana ni wababaishaji na kajiamulia kutulia na Mzee wake. Hapo kuna shida gani?? Wewe definition ya mapenzi kwako ni ipi?? Kama du.du anapewa vizuri, anatembelea gari nzuri, ana biashara inayoeleweka, account imeshiba, anaishi sehemu nzuri na akitaka vacation any place any day anaenda maisha yanataka nini zaidi?? Hapa tunadanganyana tu mapenzi mapenzi, kila binadamu anahitaji financial freedom first ili hivyo vingine vifuate..
Watu wanasahau kua hakuna adhabu kubwa kama kulala njaa. Bado hata hao vijana ukianza nao wakati wa shida, wakizipata wanakimbilia kwenda kuzihonga unajikuta unaumia.
ujana kitu gani, pasua kichwaIngekuwa du.du haisimami sawa,kama inasimama,inakupa mapacha,unaenda dubai na france...kuna shida gani????....au useme ni adhabu gani specific utaipata ukiwa na rugemarila???,kama ushawahi kuwa nae lakini?!......acheni hizo,kila mtu ana preference zake,wewe kama unapenda kijana mwenzio,kuna mtu anapenda mzee.....and yes old people deserves some happiness as well........
ujana kitu gani, pasua kichwa
kline kapata bahati atulie maneno ya watu wasimnyime raha
kwa couples za bongo fleva na bongo movie zilizotulia na kudumu ni za ky-lin &mengi,malaw na besta
nimerudi mwenzangu, nilikuwa nafanya internship mahali pamenishinda kwa kweli, u busy masaa 24 na umbea napiga saa ngapi? nimeacha mie watajibeba, nimerud kwenye maisha yangu halisi yanayonipa raha na amani