Raynavero
JF-Expert Member
- Apr 29, 2014
- 38,375
- 56,096
Yah ni mjasiriafursa mzuri. Other factors remain constant.
Hhahaaaaaaa
hahahaaaaaaaaaa
kamata fursa twenzetu
Yah ni mjasiriafursa mzuri. Other factors remain constant.
sijamwita mimi, nimesema dini....hata yakijaa yawe mamilioni mtaani, bada wataendelea kuitwa bastards kwa mujibu wa dini. ukate au ukubali. It is a religious fact.
Kama unaongelea dini,hayo mambo yako complicated ni Mungu pekee ndio anahukumu.....siwezi kamwe kumuita innocent child bastard,tena wazi wazi....kaa kny lane yako tafadhali.....kila mtu ana mapungufu yake,unaweza kukuta kwa mfano wewe ni lifi.raji,mchawi,jambazi afu una guts za kumuita innocent child bastard?!...mnh na ushindwe......
Hhahaaaaaaa
hahahaaaaaaaaaa
kamata fursa twenzetu
Hata wewe ungepata fursa kama hiyo kutoka kwa ME au KE ungechangamka.
kumbe jeeee
heshma peea shikamoo makelele
hahaha blog nyingi huwa wanachukua habari lakini hawaandiki kama source Jf
maneno ya mkosaji hayo.
kANISANI WAKIENDA WANAPISHWA WAKAE KITI CHA MBELEEeeh! kumbe bado wanazini tu mie nilijua washaoana
kANISANI WAKIENDA WANAPISHWA WAKAE KITI CHA MBELE
kibabu hoyeeeeeeeeeee!!!!!!!!!!!!!