Hatimaye K Lyn (Jacqueline Ntuyabaliwe) achumbiwa na Reginald Mengi

Hatimaye K Lyn (Jacqueline Ntuyabaliwe) achumbiwa na Reginald Mengi



Na vijana wa kike vile vile wanatakiwa wajitume kuzisaka sio kupenda vya bure tu, matokeo yake ndio haya. Ukiwa na mipango yako huwezi kukubali kutumika kama starehe ya wenye nazo, kuishi na babu yako nayo adhabu kubwa sana.

Haaaaaa eti kuishi na babu ni adhabu kubwa...,.. kuna mdau ye kasema anamfukuzia Rugemarila... lol.. PESA hizi hatari
 
Haaaaaa eti kuishi na babu ni adhabu kubwa...,.. kuna mdau ye kasema anamfukuzia Rugemarila... lol.. PESA hizi hatari

bora hiyo adhabu ya kuishi na huyo babu na mkwanja upo, kuliko kuishi na pasua kichwa ambae hata pesa ya bikini hamna na stress za kutosha(sipo tayari kwa masimango)
 
bora hiyo adhabu ya kuishi na huyo babu na mkwanja upo, kuliko kuishi na pasua kichwa ambae hata pesa ya bikini hamna na stress za kutosha(sipo tayari kwa masimango)

Haaaa mapenzi hana pesa hana basi shuruba tupu....

Ila mimi to be honest nahitaji kijana mwenzangu tu..... hawa wazee No way shoga
 
Mnh mazingira yapi? What if Kylin atangulie mbele ya haki amuache mzee Mengi?.....hivi hizo prenups ni kwa matajiri peke yake??wale wa kawaida kwa mtogole ambao wanamiliki tu asset mbona huwasikii wakisign hizo prenups?yaani mtu uliyemvulia pichu na kukaa nae kimapendo hutaki aondoke na mali zako???.....wanaume wako soo selfish.....

Jestina, kwa angle yoyote utayotizama mahusiano ya me & ke kimapenzi, mwanaume ndie anaeumia kiuchumi. Ndo maana kuna maneno Mario, Golddigger, etc.

Anytime mdada mwe kufaa kuwa mtoto wa huyo mwanaume akijihusisha nae kimapenzi, then ni ngumu sana kuwa true love. Often times ni maslahi. Jamani, Klyin na Mengi?! Jestina please........ usitetee tu kwa 7bu ni ke...... kuwa real!!

And yes, prenups ni kwa matajiri coz ndo tunaofuatwa kuchunwa na mabinti kunufaika kupitia 'my'/out money.... experience is the best teacher Tina.

Akitangulia ke, no problem! Hana cha kupoteza. Nikitangulia me na hakuna prenup, mama yangu mzazi! Ndo watamjua huyo 'mpenzi' wangu true colours zake!

VERY RARELY ikawa mapenzi ya kweli, Tina!
 
Haaaa mapenzi hana pesa hana basi shuruba tupu....

Ila mimi to be honest nahitaji kijana mwenzangu tu..... hawa wazee No way shoga

hivi mama unadhani kuna wanaopenda kuwa na hao mababu?? basi tu surcumstances zinawapelekea huko, vijana wenyewe cku hz wapowapo tu, sie tunahangaika kweli kutafuta wao wapo wapo tu, pesa hana mapenzi nayo hana stress maradufu, ndio maana unaona wanaenda kwa wazee coz nackia they do cares alot atleast
 
Teh..teh..hongera R.Mengi..pesa ndo kila kitu..kama huna pesa mademu wazuri utaishia kuwaita mashemeji tu..
 
Jestina, kwa angle yoyote utayotizama mahusiano ya me & ke kimapenzi, mwanaume ndie anaeumia kiuchumi. Ndo maana kuna maneno Mario, Golddigger, etc.

Anytime mdada mwe kufaa kuwa mtoto wa huyo mwanaume akijihusisha nae kimapenzi, then ni ngumu sana kuwa true love. Often times ni maslahi. Jamani, Klyin na Mengi?! Jestina please........ usitetee tu kwa 7bu ni ke...... kuwa real!!

And yes, prenups ni kwa matajiri coz ndo tunaofuatwa kuchunwa na mabinti kunufaika kupitia 'my'/out money.... experience is the best teacher Tina.

Akitangulia ke, no problem! Hana cha kupoteza. Nikitangulia me na hakuna prenup, mama yangu mzazi! Ndo watamjua huyo 'mpenzi' wangu true colours zake!

VERY RARELY ikawa mapenzi ya kweli, Tina!

Mkuu hata yule anayemiliki kibanda kwa mtogole,kwake ni asset kubwa na mawazo yake mara nyingi ni kuiachia familia yake huo urithi-ambao ni mama na watoto,harudishi kwao alikotoka huu ni ujinga.....kwangu mimi mtu uliyemvulia pichu akakupatia watoto wazuri,anakupa furaha ya uzeeni,considering he wasnt happy in his previous relationships.....then she deserves IT ALL.........yaani unakuja hapa uwani unasema kabisaaaa kylin anasubiri mzee Mengi afe arithi mali,umeonea wapi?au mwenzetu kigagula??mbona kinje alikuwa na hela chafu wakati huo na Klyn hakutua?.........wanaume kama nyie ndio mnataka kutumia wanawake,mtafune mtupe kuleee kama muwa....very selfish na wote MFE lol
 
Jestina Kinje hayupo Forbes aisee! Usiwafananishe!! Experience is the best teacher! Come tell me those words in 5yrs time.

Halafu, ombea adui yako aishi siku nyingi........
 
Last edited by a moderator:
Haaaaaa eti kuishi na babu ni adhabu kubwa...,.. kuna mdau ye kasema anamfukuzia Rugemarila... lol.. PESA hizi hatari

Wanataka kufanikiwa kimaisha kwa njia ya mkato, sasa kukubali kuwa kiburudisho cha mzee kama Rugemarila si adhabu tu. Kuna mambo mengine ya nyuma ya pazia yanawatesa lakini ni siri zao.
 
Jestina Kinje hayupo Forbes aisee! Usiwafananishe!! Experience is the best teacher! Come tell me those words in 5yrs time.

Halafu, ombea adui yako aishi siku nyingi........

Yesssss sina husda mie,nitakuja in five years time kukueleza kuwa Klyn is OFFICIALLY MARRIED....she is now engaged,remember......???

Afu hujaniambia mbona wale wa kwa mtogole huwasikii hizi stori wanasubiri wanaume wao wafe ili warithi mali,badala yake ni hawa waliokuwa listed huko forbes?...au hujui kwao kumiliki kibanda ni sawa na kuwa forbes?lol...

Nyie ndio mna hela chafu,afu wake zenu wanavaa ndala zimetoboka lol...kwa kudhani hawaderve jasho lenu na umimi lol.....Mzee Mengi is happy katulia tuliiiii,Klyn is making him happy,na kumuonyesha anamfurahisha anamzawadia na mavacation ya nguvu,designer bags etc basi watz tunabaki na husda wakati am sure Mengi anayafanya kwa utashi wake mwenyewe........

Mwisho Mkuu badilisha mtazamo,usikae na mwanamke kimachale machale hivyo,utasign prenup then utakaa na mwanamke huku ukisema mnh huyu mwanamke ataniua kisa anajua sitaki arithi mali zote nikifa,......si kujitafutia magonjwa ya pressure hayo?.........hayo mambo majuu hawamaind ila kwetu hapana aisee msituletee kabisaaa.............
 
Last edited by a moderator:
Wanataka kufanikiwa kimaisha kwa njia ya mkato, sasa kukubali kuwa kiburudisho cha mzee kama Rugemarila si adhabu tu. Kuna mambo mengine ya nyuma ya pazia yanawatesa lakini ni siri zao.

Ingekuwa du.du haisimami sawa,kama inasimama,inakupa mapacha,unaenda dubai na france...kuna shida gani????....au useme ni adhabu gani specific utaipata ukiwa na rugemarila???,kama ushawahi kuwa nae lakini?!......acheni hizo,kila mtu ana preference zake,wewe kama unapenda kijana mwenzio,kuna mtu anapenda mzee.....and yes old people deserves some happiness as well........
 
Back
Top Bottom