Hatimaye K Lyn (Jacqueline Ntuyabaliwe) achumbiwa na Reginald Mengi

Hatimaye K Lyn (Jacqueline Ntuyabaliwe) achumbiwa na Reginald Mengi

We acha tu! Tena ukija kuangalia hawa Mamiss aliowapitia pitia, hasa wa Miss Ilala walikuwa wakimwachia maumivu tu. Na zaidi yule mrembo anaitwa Dotto Nusurupia aliyemnunulia ile Benz nyeusi aliyokuwa akiwakimbiza nayo warembo wenzie, lakini mwisho wa siku akapigwa mimba na mshikaji mwingine.
Unadhani kwanini Mzee aliamua kuishikia bango issue ya dawa za kulevya kwenye vyombo vyake vya habari? Ilikuwa ni kwa ajili ya Kinje, ambaye walizinguana kwa K Lyyin wakati akitoka kutwaa taji la Ilala, kwa sababu K Lyyin aliwapiga tri angle, mzee akajiondoa. Ila Mzee anajua kuchagua visu hahahahaaa!
Ova

Wewe kweli noma!
 
Mhhhh nimeikuta hii habari kwenye hiyo blog wamekopi kama ilivyo na heading juu.... wawe wana acknowledge na source basi
 
Mhhhh nimeikuta hii habari kwenye hiyo blog wamekopi kama ilivyo na heading juu.... wawe wana acknowledge na source basi

mamii na huku watu huwa wanacopy na kupaste kutoka kwenye blogs na walaa hawaacknowledge source, kwahiyo ni mwendo wakukopiana tu
 
Ama kweli mwenye pesa si mwenzako, All in all SHIKAMOO PESA na vijana wa kiume endeleni tu kujituma kuzisaka msikate tamaa.


Na vijana wa kike vile vile wanatakiwa wajitume kuzisaka sio kupenda vya bure tu, matokeo yake ndio haya. Ukiwa na mipango yako huwezi kukubali kutumika kama starehe ya wenye nazo, kuishi na babu yako nayo adhabu kubwa sana.
 


Na vijana wa kike vile vile wanatakiwa wajitume kuzisaka sio kupenda vya bure tu, matokeo yake ndio haya. Ukiwa na mipango yako huwezi kukubali kutumika kama starehe ya wenye nazo, kuishi na babu yako nayo adhabu kubwa sana.

hahahahaaaaaaaaaa
 
hizi double standards zinaniachaga hoi, mzee machahe na K lyn mbele ya macho ya wengi ni sawa kabisa lakini mwana fulani na the boss kwa hao hao ni laana, eti kamchukua bibi yake.
The boss?
 
Back
Top Bottom