Hatari: Mke amfumania mumewe akilawitiwa!

Hatari: Mke amfumania mumewe akilawitiwa!

DADA YANGU ITABIDI UVUMILIE TU UKIGUNDUA KUWA NAYE ALISHAPITA MITAA YA
mambo ya mombasa kenya (ushoga) - YouTube

soma majibu yangu haya kwa Kamanda Moshi

mkuu mume akitomba wanawake utajua ni udhaifu wa kiume na huu unaweza kuvumilika manake unauhakika anaweza kuacha as wewe uta suppliment wale wanawake wote anaotomba.

sasa niambie mume anafededwa?? oooh! shitttttttttttt mm kwanza hapa sihitaj eti kufunga novena hata ya siku moja sifungi, sana sana nitakachokifanya ni kukuombea tu Mungu akukumbuke kwa wakati uliokubalika lakin ukeni kwangu tena hapana milele.

hivi unajua impact ya ya mume anayefirwa?? huyu inamaana kwamba wewe akikutomba haskii utamu kama akifirwa ama akifira sasa tell me ni ndioa ya aina gani utakayoihubiri yenye wafiraji??hivi huyu baba anayezibuliwa na wenzie ina mana alikuwa anawabusu na kuwanyegesha kama anavyofanyiwa na mkewe sio?? istoshe nae anakata mauno kama mkewe sio?? sipati picha hata kunyonya uume wa mwenzie ananyonya ptuuuuuuuuuuuuuuu!!!!!!!!!!!

abadan nikiwaza haya napata asira vibaya mno mtu animwagie shahawa kisha aende akamwagiwe na mwanaume mwenzie?? kweli utamwita mume??

nakumabia kamanda sivunji goti kwaajili yake asilani, na hata kutubu kwaajili yake sifanyi.

Mungu anasema tusihukumu sawa sikatai lakin mUNGU HUYO HUYO AMESEMA TUSIFUNGIWE NIRA NA WASIO AMINI KWA NAMNA YA MATENDO YAO. PIA akasema usifire manake mfiraji yampasa kufa na kuangamia. sasa niambie wewe mke utakuwa na kaz ya kutubu dhambi kiasi gani??

yaani badala ya kuomba Mungu mambo mengine unakazana kuvunja laana zinazoambatana na ufiraji ikiwemo, ukaidi, mauti, kuharibu hekalu la roho mtakatifu, kuisogelea ----, na kuangamia. tena dhambi hii unapaswa uitubie hadi kwa watoto wako yaani wanao utubu kwaajili yao na uvunje hizi laana zisiambatane nao. mtu ukakeshe kanisani kwaajili ya kuomba deliverence ya watoto wenu na kizazi chenu. sasa imagine zigo lote hilo je utapata muda wa kuomba mengine?? nafsi haitachoka na kukata tamaa??

kamanda naikiandika hapa nitajaza pages kwa pages jinsi ambavyo dhambi hii inaleta uharibifu na ndio maana ni vyema mtu ukakunja goti ili kuilinda familia yako na haya.
 
Last edited by a moderator:
eti nini???!!!! Yani ungekua karibu yangu hapa ningrkushushia bonge la kibao..

Yani uanze tu kupekenyua huku nakuangalia...???

Hebu jazaneni huo ujinga alafu mtu aniguse kisa eti ananinyoa, mbona utajuta kuzaliwa.

Mashoga wanajulikana tu sio kuanza kupekuana kiivyo aisee...ntakuua.

calm down kidogo mkuu!
hivi kwani bi mkubwa akikunyonya kusini huwa unakataa??
 
Hayo ndo mambo ya kisasa! Poleni nyie mnaopenda ya kuiga
 
Aachane na huyo mumewe, jambo hilo inabidi wapange jinsi yatavyolea watoto wao na mambo mengine.

Zaidi ya hapo asirudi nyumbani upesi maana inaweza kumletea hali ya kuzimia zimia tena kila anapomuona mumewe mpaka atakapozoea na kusahau hasa kama wazazi wake wapo karibu arudi kwao tu.
 
Hiyo ilitokea kama miaka
4 hivi iliyopita katika hospitali kuu ya Dodoma. Huyo HG alikuwa ni wa
kigogo mmoja wa jeshi la polisi.
Chezea watanzania wewe!!!

HorsePower, Ha ha ha ha! chezea waafrika wewe,! hatari! ngoja nami nije nijaribu kopozi kama bosi wa ofisi fulani nione kama watanistukia!
 
Last edited by a moderator:
Two things are vastly overrated. Almost equally so.

Marriage and cheating.
 
Mmmh! wewe sio mvivu wa KUONGOPA!! hii hadithi ya kubuni ili watu waweke comments zao lol, torr kama hizi mbona ni nying
 
Mmmh! wewe sio mvivu wa KUONGOPA!! hii hadith ya kubuni, ili watu waweke comments zao lol, visa kama hivi ni torr tu!!
 
hilo nalo linahitaji ushauri?

Ni kumtimua mume na 'mumewe' tena ni kumtimua na chu.pi tu mkononi....
 
Kuna mama mmoja kutoka mkoa fulani wa jirani na maji chumvi, aliitwa na wambeya akakimbia kwenda kuangalia.....

Alikuta mume wake anapumliwa kisogoni....akadondoka chini na kupoteza fahamu.

Baada ya kuugua kama wiki moja hivi akiwa hajitambui akarudisha hesabu...(RIP)!!!

Huyu dada amshukuru Mungu kwani yuko hai ajipange kwa maisha mapya ili amwache jamaa aendelee kupata raha!!

Babu DC!!
 
mkuu mume akitomba wanawake utajua ni udhaifu wa kiume na huu unaweza kuvumilika manake unauhakika anaweza kuacha as wewe uta suppliment wale wanawake wote anaotomba.

sasa niambie mume anafededwa?? oooh! shitttttttttttt mm kwanza hapa sihitaj eti kufunga novena hata ya siku moja sifungi, sana sana nitakachokifanya ni kukuombea tu Mungu akukumbuke kwa wakati uliokubalika lakin ukeni kwangu tena hapana milele.

hivi unajua impact ya ya mume anayefirwa?? huyu inamaana kwamba wewe akikutomba haskii utamu kama akifirwa ama akifira sasa tell me ni ndioa ya aina gani utakayoihubiri yenye wafiraji??hivi huyu baba anayezibuliwa na wenzie ina mana alikuwa anawabusu na kuwanyegesha kama anavyofanyiwa na mkewe sio?? istoshe nae anakata mauno kama mkewe sio?? sipati picha hata kunyonya uume wa mwenzie ananyonya ptuuuuuuuuuuuuuuu!!!!!!!!!!!

abadan nikiwaza haya napata asira vibaya mno mtu animwagie shahawa kisha aende akamwagiwe na mwanaume mwenzie?? kweli utamwita mume??

nakumabia kamanda sivunji goti kwaajili yake asilani, na hata kutubu kwaajili yake sifanyi.

Mungu anasema tusihukumu sawa sikatai lakin mUNGU HUYO HUYO AMESEMA TUSIFUNGIWE NIRA NA WASIO AMINI KWA NAMNA YA MATENDO YAO. PIA akasema usifire manake mfiraji yampasa kufa na kuangamia. sasa niambie wewe mke utakuwa na kaz ya kutubu dhambi kiasi gani??

yaani badala ya kuomba Mungu mambo mengine unakazana kuvunja laana zinazoambatana na ufiraji ikiwemo, ukaidi, mauti, kuharibu hekalu la roho mtakatifu, kuisogelea ----, na kuangamia. tena dhambi hii unapaswa uitubie hadi kwa watoto wako yaani wanao utubu kwaajili yao na uvunje hizi laana zisiambatane nao. mtu ukakeshe kanisani kwaajili ya kuomba deliverence ya watoto wenu na kizazi chenu. sasa imagine zigo lote hilo je utapata muda wa kuomba mengine?? nafsi haitachoka na kukata tamaa??

kamanda naikiandika hapa nitajaza pages kwa pages jinsi ambavyo dhambi hii inaleta uharibifu na ndio maana ni vyema mtu ukakunja goti ili kuilinda familia yako na haya.

Kweli umekereka hata Tafsida umesahau khaaa...
 
Hivi jaman mbona zaman hiz habr za mashoga sikuwa naziskia sna? inakuwaje siku hiz kuna utitiri wa wanaume kuvunjwa vikombe? inatia kinyaa sna kwakwel, whats wrong? Eeeh Mungu tusaidie
 
Umekosea sana, mi sio mtunzi mzuri mbona. Hii ni habari ya kweli. Wakiidaka watu wa magazeti ya udaku utaiona imeshine kwenye magazeti.
Mmmh! wewe sio mvivu wa KUONGOPA!! hii hadithi ya kubuni ili watu waweke comments zao lol, torr kama hizi mbona ni nying
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom