Hatari: Mke amfumania mumewe akilawitiwa!

Hatari: Mke amfumania mumewe akilawitiwa!

hapo inabidi umshauri huyo mke wake asimuache bali ampeleke hospital akafanyiwe operation wanaita kupigwa bomba yaani unatolewa ile ngozi ya juu ya sehemu ya haja kubwa sababu sperm hua zinasababisha muasho sehemu za haja kubwa na ili ujisckie fresh ni lazime utafte mtu ale tigo yako na kadri unavyoliwa tigo ndio sperm zinazidi kukaa sehemu hiyo na huo mchezo huwezi acha mpaka operation ndo mana wanawake wanaotoa tigo hua hawaachi na hua wanapenda sana kutoa tigo kuliko sehemu husika na kwa mwanaume ni hivyo hivyo ....njia pekee ya kumnusuru ni kumpeleka kwa docta then mtajua mfanyeje

Sasa alianzaje kuliwa tigo? Kama akifanyiwa operation itakuwa ni tiba ya muda tu kwa sababu itakuwa haijatibu source.
 
my wee kwanza HAPPY NEW YEAR!
kwenye bold hapo ukweli ni kwamba wapo wa hivo wanaitwa MCHICHA MWIBA!

Happy New Year my wee habari za migombani? au ulienda songea kusheherekea sikukuu? natumai familia yako haijambo, nimefurahi kukuona na kunikumbuka kunijulia hali.

eeeh kwa style hii naogopa mie naogopa sana maana utamtambuaje? mmmh! eee mola, wanusuru wanaume wanaozaliwa kwenye sayari hii maana wamezingirwa na miiba na magugu hata nafasi ya kupumua hawana mmmhhhhh inatisha aiseee
 
Nasema hii story inafanana na hii ambayo ilimkuta shoga yangu na nikaileta hapa watu hawakuamini.
https://www.jamiiforums.com/mahusia...-but-wanaume-mwisho-wa-habari.html?highlight=

Yako tofauti na hii, imagine mumeo unakuta kainamishwa, ni tofauti na kukuta mumeo kamuinamisha mtu.

All in all hii kesi nzito, ndo maana jukwaa zima hili, ni mmoja tu ndo katoa ushauri wa kufanyiwa operation, wengine wote twaishia kutoa pole tu!

Hiizi dhambi nyingine hata shetani ataja kuwakataa.
 
Heri ya mwaka Mushasha Nasema!
Ndoa ni mahusiano baina ya mwanaume na mwanamke
Mwanaume kazi yake ni "kumuingilia mkewe"
Mwanamke kazi yake ni "kuingiliwa" na mumewe,​
Iwapo Mume naye anaingiliwa hakuna ndoa hapo.

Mwambie asepe fasta kabla watoto hawajarithishwa umaluuni huo.
Naamini anahitaji mume qa ajili ya kustareheshwa na wala sio uchumi;
Mwambie anitafute katika barua pepe yangu binafsi
anuani hiyo ni "mzandiki@gmail.com" ili nimsahaulishe machungu;
Machungu ya kumkuta "mume"​
analiwa kiboga;
anafunguliwa kisamvu cha kopo;
anatoa jicho.​

Ni raha ilioje kula-witi mwanamke ambaye ni mwanaume.


Bazazi!
​
 
Last edited by a moderator:
Happy New Year my wee habari za migombani? au ulienda songea kusheherekea sikukuu? natumai familia yako haijambo, nimefurahi kukuona na kunikumbuka kunijulia hali.

eeeh kwa style hii naogopa mie naogopa sana maana utamtambuaje? mmmh! eee mola, wanusuru wanaume wanaozaliwa kwenye sayari hii maana wamezingirwa na miiba na magugu hata nafasi ya kupumua hawana mmmhhhhh inatisha aiseee
ule mkakati wa budget mchezo!we ulitaka shangazi zako wasiende shule nini!
nilijituliza zangu mgombani mwaya !kwani pipa la mbeghke shng ngapi unadhani lolh!
kiukweli mi hata sielewi haya makitu jamani!sijui haya maisha tunayapeleka wapi!
TUFUNGE TU NA KUOMBA!
 
ule mkakati wa budget mchezo!we ulitaka shangazi zako wasiende shule nini!
nilijituliza zangu mgombani mwaya !kwani pipa la mbeghke shng ngapi unadhani lolh!
kiukweli mi hata sielewi haya makitu jamani!sijui haya maisha tunayapeleka wapi!
TUFUNGE TU NA KUOMBA!

ni kweli budget muhimu mwenzangu skukuu kijijini pamoja na kunoga ila insave kwa kweli. Haya mwaya jioni njema salamu kwa shangazi zangu. Kuomba muhimu.
 
mzabzab unaona hii misamiati uliyoianzisha ya ugegedaji lol!
Hivi walitumia condom? Jaribu kumuuliza jirani.
A%20S%20angry.gif
 
Hizi laana zingine bhana, tatizo hawezi kuacha kaanza zamani hadi ana kamatwa!
 
@HoarsePower, Hivi yule jamaa wa Kenya aliyejifanya Kamishna wa Polisi anaitwa nani vile? Ntarudi.

Anaitwa Joshua Waiganjo, alijifanya polisi kwa miaka mitano akitumia vifaa vya polisi na kutuma na kuamrisha polisi waliokuwa chini yake, dunia ina mambo hii, lol!
 
mimi naamini ubongo wangu sio wakushikiwa na ninalimit kubwa kati ya moyo na ubongo wangu kushirikiana.na ninaiamini akili angu kwa asilimia 100 haiwezi nipa wrong and worse result ambayo ntakuja jutia.kwa haraka haraka

Kwahiyo unasemaje sasa??? Maana full kujifagilia utafikiri hii stori ni ya kwako inakuhusu.
 
hahahha kwanza huyo mke nae ----- kweli kweli...anakwambia wee jirani wake ili iweje? hafai kabisa
Hapo ndipo nlipochoka, maana kama yeye kaambiwa watakuwa wameambiwa wangapi. Hiki kisa kama nlishawahi kukisoma hapa tena

Shoga ambalo lina mke na watoto kuufanya huu upuuzi nyumbani eti mpaka hausigelo anajua, inaingia akilini kweli. Mi naona hii stori imekaa kusadikika zaidi.:confused2::confused2::confused2::confused2:
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom