Forums
Trending
New Posts
Log in
Register
Style variation
System
Light
Dark
Trending
Search
Search
Search titles only
Note
By:
Latest activity
Register
Our Community
JamiiCheck
FichuaUovu
Stories of Change
Start Discussion
Coming Soon
JamiiCourses
JamiiData
JamiiShop
Premium Content
Regional Communities
Coming Soon
Tanzania
Uganda
Kenya
Rwanda
DRC
Zambia
Zimbabwe
Menu
Log in
Register
Navigation
More options
Style variation
System
Light
Dark
Contact us
Close Menu
JavaScript is disabled. For a better experience, please enable JavaScript in your browser before proceeding.
You are using an out of date browser. It may not display this or other websites correctly.
You should upgrade or use an
alternative browser
.
Kamanda Moshi
JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2012
Last seen
43 minutes ago
Posts
2,010
Reaction score
3,061
Points
2,000
Find
Find content
Find all content by Kamanda Moshi
Find all threads by Kamanda Moshi
Live New Posts
Postings
About
Kamanda Moshi
replied to the thread
Leo nimepakumbuka Moshi Technical Secondary school
.
miaka yako hiyo hiyoo chief. Nadhani wewe utakuwa ulikuwa darasa na kina Peter Nemes, au kina Nuru Marambo?
43 minutes ago
Kamanda Moshi
replied to the thread
Leo nimepakumbuka Moshi Technical Secondary school
.
Malale alikuwa Head Master na watoto wake kina Victor
Today at 10:06 AM
Kamanda Moshi
replied to the thread
Leo nimepakumbuka Moshi Technical Secondary school
.
Huyo huyooo
Today at 10:01 AM
Kamanda Moshi
replied to the thread
Leo nimepakumbuka Moshi Technical Secondary school
.
Mboya mzee wa kufyongoaaa 😁😁😁…mkuu hakukuwa na Hokororo, alikuwa anaitwa Ikoro… Temba mzee wa plumber aka mapuaaa…
Today at 7:58 AM
Kamanda Moshi
replied to the thread
Leo nimepakumbuka Moshi Technical Secondary school
.
98 nilikuwepo hapo mkuu, ulikuwa unafundisha nini? Nawakumbuka walimu kina Mhina (Koba) Manjole, Daffa, “Clinton”, Saweru, Nkya (mke na...
Today at 7:16 AM
Kamanda Moshi
replied to the thread
Leo nimepakumbuka Moshi Technical Secondary school
.
Kumbe ustaadhi Ikoro bado alikuwepo… bado anafindisha MV (Motor Vehicle)?
Today at 7:09 AM
Kamanda Moshi
replied to the thread
Serikali isirudi nyuma: Mfumo wa kukata pointi kwenye leseni usisistishwe, migomo isitumike kuchezea maisha ya abiria barabarani
.
Kifungu wanachopenda traffic cha gari bovu ni kifungu kokolo wanachopenda sana kuwabambikia watu. Sheria inayoongelea ubovu wa gari ni...
Wednesday at 8:18 AM
Kamanda Moshi
replied to the thread
Serikali isirudi nyuma: Mfumo wa kukata pointi kwenye leseni usisistishwe, migomo isitumike kuchezea maisha ya abiria barabarani
.
Acha masihara mkuu, mazingira ya kutaka chochote kitu yanatengenezwa na police wenyewe. Tena kwa kulazimishia. Labda nikuulize swali...
Wednesday at 8:09 AM
Kamanda Moshi
replied to the thread
Serikali isirudi nyuma: Mfumo wa kukata pointi kwenye leseni usisistishwe, migomo isitumike kuchezea maisha ya abiria barabarani
.
Mkuu mfumo huu sio mbaya, tatizo ni je wasimamizi wa sheria (traffic) wana maadili? So far so good, mambo ya kubambikiwa makosa na...
Wednesday at 7:47 AM
Kamanda Moshi
replied to the thread
Taifisheni mabasi yote yaliyogoma kufanya kazi Leo hii ni hujuma dhidi ya uchumi wetu
.
Hivi wewe Ushaziona hizo sheria mpya alizosign Bashungwa akiwa waziri wa mambo ya ndani au unaongea tuuu? Shida mnafumbia macho...
Tuesday at 8:19 PM
Loading…
Loading…
Our Community
JamiiCheck
FichuaUovu
Stories of Change
Start Discussion
Coming Soon
JamiiCourses
JamiiData
JamiiShop
Premium Content
Regional Communities
Coming Soon
Tanzania
Uganda
Kenya
Rwanda
DRC
Zambia
Zimbabwe
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
Accept
Learn more…
Back
Top
Bottom
Menu
Forums
New posts
Log in
Register