Hatari: Mke amfumania mumewe akilawitiwa!

Hatari: Mke amfumania mumewe akilawitiwa!

Mpe pole bi dada ila ajue mumewe ni shoga mzoefu.
 
Mpe pole bi dada ila ajue mumewe ni shoga mzoefu.

Mnamaje juu ya wanaume ambao wanawataka wanawake ...wawawekee kidole wakiwa kwenye tendo? ...are such dudes suspected gays? Cause Hilo pia ukikaa na mademu waliopinda wakihadithia wanayokutana nayo wanaliongelea pia...
 
Wanaume mashoga msumari huwa hawafurahii tendo la Ndoa ..na Mara nyingi Kwao kupiga punyeto kunawaridhisha kuliko mwanamke.....anaweza akashindwa kabisa kuridhika kwa mkewe na inambidi atafute partner wake au apige punyeto..same to wasagaji....mwanamke wa aina hiyo ukiwa naye ukiwa kifuani anakuona kero tu ...utajitahidi Kila style wapi ...sana sana akikuonea Huruma kuwa unachoka ata fake orgasm ili usimuone tofauti...(kuna mbinu za kugundua fake orgasm )
duuu kichwa yng ngumu kidogo so hua anajifanya huko nyuma au mbele I mean hiyo punyeto kwa wanawake najua ila naamini kua wanawake wengi wanafeki orgasim kwani kinacho wafanya wasikie raha kipo nje na sio ndani ila na hata wakipiga punyeto hao wanawake hushughulika nje zaidi kuliko ndani ss huyo shoga anapigaje punyeto
 
Wanaume mashoga msumari huwa hawafurahii tendo la Ndoa ..na Mara nyingi Kwao kupiga punyeto kunawaridhisha kuliko mwanamke.....anaweza akashindwa kabisa kuridhika kwa mkewe na inambidi atafute partner wake au apige punyeto..same to wasagaji....mwanamke wa aina hiyo ukiwa naye ukiwa kifuani anakuona kero tu ...utajitahidi Kila style wapi ...sana sana akikuonea Huruma kuwa unachoka ata fake orgasm ili usimuone tofauti...(kuna mbinu za kugundua fake orgasm )
hawapati 'emotional satisfaction' from their fake bf/gf/hubby/wife. if ndoa/mahusiano yangekuwa ni ngono peke yake wangeweza kuridhika. unfortunately its not the case.

usjali mdogo wangu manake wakati wa kufundisha lazima nitumie lugha stahili ili kueleweka. soma vzr post yangu utaona japo nimetumia lugha halisi ila ni katika hali ya kufundishia zaidi.

am sorry kama umekwazika.
haipendezi. viongozi wa dini hupinga kwa nguvu zote lakini hutumia lugha ya staha kufikisha ujumbe.
 
halafu mnasema ooh watu wa pwani tu ndio wenye mambo haya.haya mambo yapo ila siku hizi naona wengi wanaumbuka.hapo hakuna ndoa tena,inaonyesha huyo baba huo mchezo wake ni wa siku nyingi tu,hiyo ilikuwa ni kama arobaini yake.namuonea huruma sana huyo mama.huyo baba akimdanganya nimeshaacha atakuwa muongo.
 
usjali mdogo wangu manake wakati wa kufundisha lazima nitumie lugha stahili ili kueleweka. soma vzr post yangu utaona japo nimetumia lugha halisi ila ni katika hali ya kufundishia zaidi.

am sorry kama umekwazika.

Mwalimu ur right,no one can withstand huu -----!its bad n disgusting seeing ur hubby anapumuliwa na mbaya zaid eti anatoa miguno ya raha!
Mie huwa najiulizaga maswali na sipat jibu,hivi unaanzaje anzaje kumkiss kidume na midevu yake?kabisa mnakutanisha midomo..aghhrr$$!shit,n then unamkumbatia kabisa huku ndude imesimama?lazma nyie wote wawili mtakuwa na matatizo,si bure kwa kweli...!
 
Mwalimu ur right,no one can withstand huu -----!its bad n disgusting seeing ur hubby anapumuliwa na mbaya zaid eti anatoa miguno ya raha!
Mie huwa najiulizaga maswali na sipat jibu,hivi unaanzaje anzaje kumkiss kidume na midevu yake?kabisa mnakutanisha midomo..aghhrr$$!shit,n then unamkumbatia kabisa huku ndude imesimama?lazma nyie wote wawili mtakuwa na matatizo,si bure kwa kweli...!
yaani Kamanda Moshi asikwambie mtu, yet sisi wanwake ndio victims, manake we are the wives. unashindwa kuelewa mume kafwata nn kwa mwanaume mwenzie.

huwez hata kujua mume anatafuta kwa mtu wa jinsia yake, inaumiza sana hata kama anayefanya ni mwanaume lkn kwa mkewe ni debe la moto. kuna mahali mtu unashindwa kulia kwa hasira na pengine unashindw hata kusema. mbaya zaid bado jamii itakuona wewe mama kama sababisho tu na wala hakuna jamii itakayokubali kwamba mke anatimiza wajibu wake. inauma mpaka mwisho wa maumivu. maumivu ya mume kuwa shoga yanaumiza kuliko uchungu wa kuzaa hata kama umekwekewa dripu za uchungu 20. tena maumivu yake kama ni mtoto unazaa 8 kwa lisaa jamani.

akina mama tunavumilia mengi, wanwake wanateseka jamani mwisho wa siku burden ya maisha inaanguka mikononi mwao, akiachika na vikao atakaliwa alimyima mumewe unyumba mume akawa shoga.

hii ni aibu sana sana sana.
 
Last edited by a moderator:
Unashindwa hata cha kushauri. Ni kichefuchefu, naona kuondoka ni hatua ya kwanza, hakuna ndoa tena hapo cha muhimu ni watoto na jinsi ya kuwalinda na kadhia hii
 
nachojiuliza hapa, uyo mume alimwamini vip housegirl mpaka ajue somethng shameful as this, kwanin wasifanyie sehem nyngne. i still cant fil the blanks, au msimulizi katia chumvi apa, kama ni siri wasingefanyia ndani huku housegirl akijta whats goin on
 
nachojiuliza hapa, uyo mume alimwamini vip housegirl mpaka ajue somethng shameful as this, kwanin wasifanyie sehem nyngne. i still cant fil the blanks, au msimulizi katia chumvi apa, kama ni siri wasingefanyia ndani huku housegirl akijta whats goin on

Horny gays are shameful than diarrhoea ..they can splash anywhere ...refer the story of George Michael being caught pluged in one London City public toilet.... Bora mwanamke anaweza kudibiti hisia Zao hadi sehemu Za staha......Matukio ya gays kulazimisha kuinamishwa chooni night clubs ni jambo linaloweza kutokea....nadhani wenye haya matatizo wanaitaji tiba na ushauri Kama mateja
 
calm down kidogo mkuu!
hivi kwani bi mkubwa akikunyonya kusini huwa unakataa??

what??? kuninyonya???....sasa wewe ndio unaongeza balaa tena huyo dada muulizeni vizuri isijekua aliaanza kumnyonya jamaa hadi akanogewa na kuishia kutumbukiziwa.

kuninyoa sio ishu ila huko kufundishana kupekenyuana tena ndio tunapopishana maana ukimchekea anaweza kuanza kushikashika mwisho atie kidole buree....ntaua!

Alafu na wewe punguza ukali wa maneno kwenye michango yako kama ulivyofunguko huko mwanzo. Tumia tafsida dear!
 
Kama nelson mandela alivunja ndoa ,sembuse huyo dada ,hapo ndoa ndio mwisho wake
 
what??? kuninyonya???....sasa wewe ndio unaongeza balaa tena huyo dada muulizeni vizuri isijekua aliaanza kumnyonya jamaa hadi akanogewa na kuishia kutumbukiziwa.

kuninyoa sio ishu ila huko kufundishana kupekenyuana tena ndio tunapopishana maana ukimchekea anaweza kuanza kushikashika mwisho atie kidole buree....ntaua!

Alafu na wewe punguza ukali wa maneno kwenye michango yako kama ulivyofunguko huko mwanzo. Tumia tafsida dear!

samahani mkuu, mm nitumiapo maneno makali huwa ni katika hali ya kufundisha tuiendelea kupakana mafuta kwa kuita maneno matam matam ndipo tunapozidisha tazizo mtu anaona ahhaaa!.................kumbe ishu yenyewe ni rahisi kiasi hiki??

sasa unapoumia neno kama lilivyo ndipo mtu anaposhtuka kwamba hali ndio hii jamani?? kiukweli kuna mambo yanakera sana duniani na binafsi naona hili la mume kuwa shoga limezidi yote. na hapa sina haja ya kuremba eti hivi wala vile hapana hapa ninasema uwaz wote ili mtu yyte afanyaye hivyo aone ubaya wake kuanzi kwenye matamshi.
 
Ushauri huu ni wa kitaalam sana na umekaa vema kabisa na ndio tiba ya tatizo hili... Lakini je, operation hiyo inaweza kuwa rahisi kwa minajili ya kuifanikisha na pia kwa maana ya ghalama?

Lakini tukirudi katika upande halisi wa ndoa (ya dini au mila yoyote ya kitanzania) ni kwamba ndoa hii/hiyo ni batili..., huyo wamamke akae na huyo mzazi mwenzie wakubaliane namna ya kuwalea watoto bila kuwaathilisana kisaikolojia maana kuachana ni dhahili kutafanya siri iwe hadharani na watoto wataathirika sana kuona/kujua wanayemwita baba kumbe naye ana mume, sasa sijui hapo baba atakuwa ni yupi kati ya wanayeishi naye au yule mume wa "baba" yao...

Imekaa mbaya sana...

hapo inabidi umshauri huyo mke wake asimuache bali ampeleke hospital akafanyiwe operation wanaita kupigwa bomba yaani unatolewa ile ngozi ya juu ya sehemu ya haja kubwa sababu sperm hua zinasababisha muasho sehemu za haja kubwa na ili ujisckie fresh ni lazime utafte mtu ale tigo yako na kadri unavyoliwa tigo ndio sperm zinazidi kukaa sehemu hiyo na huo mchezo huwezi acha mpaka operation ndo mana wanawake wanaotoa tigo hua hawaachi na hua wanapenda sana kutoa tigo kuliko sehemu husika na kwa mwanaume ni hivyo hivyo ....njia pekee ya kumnusuru ni kumpeleka kwa docta then mtajua mfanyeje
 
samahani mkuu, mm nitumiapo maneno makali huwa ni katika hali ya kufundisha tuiendelea kupakana mafuta kwa kuita maneno matam matam ndipo tunapozidisha tazizo mtu anaona ahhaaa!.................kumbe ishu yenyewe ni rahisi kiasi hiki??

sasa unapoumia neno kama lilivyo ndipo mtu anaposhtuka kwamba hali ndio hii jamani?? kiukweli kuna mambo yanakera sana duniani na binafsi naona hili la mume kuwa shoga limezidi yote. na hapa sina haja ya kuremba eti hivi wala vile hapana hapa ninasema uwaz wote ili mtu yyte afanyaye hivyo aone ubaya wake kuanzi kwenye matamshi.

Haha aisee mimi mwenyewe kuguswa tu hayo maeneo ni NO let alone kunyonyywa...unaninyonya 0712 ili iweje....arrfgh.
 
Haha aisee mimi mwenyewe kuguswa tu hayo maeneo ni NO let alone kunyonyywa...unaninyonya 0712 ili iweje....arrfgh.

do you real want me to comment on this??

hope umeamka salama. ila siwez kutoa comment kwa ulichokiandika.
always sis loves you hny!!!!!!!!!!!!!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom