Hatari: Mke amfumania mumewe akilawitiwa!

Hatari: Mke amfumania mumewe akilawitiwa!

Anaishi na najisi ndani?
Amfukuze huyo mlaaniwa

Sio kufukuzwa tu, inatakiwa atoweke kwenye upeo wa macho ya familia. Tatizo kuua sheria hairuhusu lakin kwa huyu alifaa achomwe moto na majivu yatupwe baharini pasiwe na historia yake mahali popote pale duniani.
 
Naona wana janvi wamepatwa na kigugumizi, katika hili bwana mwambie rafiki yako aachane na Bwana huyo siyo riziki kwa sababu hata akimsamehe kovu hilo haliwezi kufutika kwanza hata wakiwa naye hatakuwa na hamu naye, atakuwa anafikiria kuinamishwa kwa mume wake kwa nini ajipe mateso ya maisha. Kheri nusu shali kuliko shali kamili akimwacha ataumia kwa muda lakini baadaye atazoea. Kama alikuwa tayari kusamehe hakutakiwa hata kukwambia wewe!
 
Anaitwa Joshua Waiganjo,
alijifanya polisi kwa miaka mitano akitumia vifaa vya polisi na kutuma
na kuamrisha polisi waliokuwa chini yake, dunia ina mambo hii,
lol!

Hivi,mshahara alikuwa anapata wapi? je ukaguzi wa mwaka,formal inspection,alikuwa anakuwa wapi? na ripoti zake kwenda makao makuu zilikuwa zinapelekwa na nani? Uniform na ranks nani kamgawia!?
 
......inabidi kuanza kuchunguzana na kukagua mbunye za mwenza wako kila mnaponyoana nywele za sehemu za siri, kidogo unaweza ona kama tayari mwenzio kaanza kamchezo na wewe kuanza kumshauri mapema aache hako kamchezo kabaya.

eti nini???!!!! Yani ungekua karibu yangu hapa ningrkushushia bonge la kibao..

Yani uanze tu kupekenyua huku nakuangalia...???

Hebu jazaneni huo ujinga alafu mtu aniguse kisa eti ananinyoa, mbona utajuta kuzaliwa.

Mashoga wanajulikana tu sio kuanza kupekuana kiivyo aisee...ntakuua.
 
mzabzab unaona hii misamiati uliyoianzisha ya ugegedaji lol!

Hii story ya kutunga kuna moja inafanana na hii ila yenyewe ilikuwa usiku mke katoka kwenye mnuso sijui kumunyo ni hivi hivi mwanaume ashikishwe ukuta nyumbani kwake hii si kweli
 
Hivi,mshahara alikuwa anapata wapi? je ukaguzi wa mwaka,formal inspection,alikuwa anakuwa wapi? na ripoti zake kwenda makao makuu zilikuwa zinapelekwa na nani? Uniform na ranks nani kamgawia!?

Hapo sasa ndo ushangae jinsi dunia ilivyo na vituko! Na ukitaka kupata majibu ya maswali yako, uliza yule HG aliyekuwa wa kigogo wa polisi aliyejifanya daktari wa hospitali kuu ya dodoma na kupewa ofisi na kuanza kutibu watu, alikuwa anakaguliwa na nani na vigezo gani vilitumika kumuajiri na atakuwa aliwapa dawa zisizo sahihi wagonjwa wangapi!
 
hahahha kwanza huyo mke nae ----- kweli kweli...anakwambia wee jirani wake ili iweje? hafai kabisa

Looh bora umemuuliza mimi nilihisi kuwa naye saa nne ilikuwa yake na jirani ila baba mwingine akawahi
 
Hapo kweli kazi ipo,,,namshauri aende kwa wakwe zake (wazazi wa mumewe) akale pumzi kidogo....
 
Hapo sasa ndo ushangae
jinsi dunia ilivyo na vituko! Na ukitaka kupata majibu ya maswali yako,
uliza yule HG aliyekuwa wa kigogo wa polisi aliyejifanya daktari wa
hospitali kuu ya dodoma na kupewa ofisi na kuanza kutibu watu, alikuwa
anakaguliwa na nani na vigezo gani vilitumika kumuajiri na atakuwa
aliwapa dawa zisizo sahihi wagonjwa wangapi!

HorsePower, Hebu nikimbushe hiyo ya Dodoma ,kama nimeishau vile!
 
Last edited by a moderator:
Hii story inafanana kwa kiasi kikubwa na habari fumanizi la 'ukweli' (sikushuhudia) la dizaini hii lililotokea huko arusha kipindi fulani huko nyuma, story iyo nayo ilienea sana, ila tofauti yake ni vionjo tu --hiyo story ni kwamba jamaa ili aweze kumlala mkewe ilibidi kwanza yeye alalwe apate nguvu ya kumfanya mkewe, na alikua ni rafiki wake, best man nafikiri...marafiki zake walikua wanajua ila waliogopa kumwambia huyo binti...you never know, matukio yana weza kuwa yanafanana....
 
Hapo kweli kazi ipo,,,namshauri aende kwa wakwe zake (wazazi wa mumewe) akale pumzi kidogo....
 
Mwalimu,kumbe kufededwa kwa mume hakuvumiliki eeh?hapa hata sala ungesahau naona mwalimu!

mkuu mume akitomba wanawake utajua ni udhaifu wa kiume na huu unaweza kuvumilika manake unauhakika anaweza kuacha as wewe uta suppliment wale wanawake wote anaotomba.

sasa niambie mume anafededwa?? oooh! shitttttttttttt mm kwanza hapa sihitaj eti kufunga novena hata ya siku moja sifungi, sana sana nitakachokifanya ni kukuombea tu Mungu akukumbuke kwa wakati uliokubalika lakin ukeni kwangu tena hapana milele.

hivi unajua impact ya ya mume anayefirwa?? huyu inamaana kwamba wewe akikutomba haskii utamu kama akifirwa ama akifira sasa tell me ni ndioa ya aina gani utakayoihubiri yenye wafiraji??hivi huyu baba anayezibuliwa na wenzie ina mana alikuwa anawabusu na kuwanyegesha kama anavyofanyiwa na mkewe sio?? istoshe nae anakata mauno kama mkewe sio?? sipati picha hata kunyonya uume wa mwenzie ananyonya ptuuuuuuuuuuuuuuu!!!!!!!!!!!

abadan nikiwaza haya napata asira vibaya mno mtu animwagie shahawa kisha aende akamwagiwe na mwanaume mwenzie?? kweli utamwita mume??

nakumabia kamanda sivunji goti kwaajili yake asilani, na hata kutubu kwaajili yake sifanyi.

Mungu anasema tusihukumu sawa sikatai lakin mUNGU HUYO HUYO AMESEMA TUSIFUNGIWE NIRA NA WASIO AMINI KWA NAMNA YA MATENDO YAO. PIA akasema usifire manake mfiraji yampasa kufa na kuangamia. sasa niambie wewe mke utakuwa na kaz ya kutubu dhambi kiasi gani??

yaani badala ya kuomba Mungu mambo mengine unakazana kuvunja laana zinazoambatana na ufiraji ikiwemo, ukaidi, mauti, kuharibu hekalu la roho mtakatifu, kuisogelea ----, na kuangamia. tena dhambi hii unapaswa uitubie hadi kwa watoto wako yaani wanao utubu kwaajili yao na uvunje hizi laana zisiambatane nao. mtu ukakeshe kanisani kwaajili ya kuomba deliverence ya watoto wenu na kizazi chenu. sasa imagine zigo lote hilo je utapata muda wa kuomba mengine?? nafsi haitachoka na kukata tamaa??

kamanda naikiandika hapa nitajaza pages kwa pages jinsi ambavyo dhambi hii inaleta uharibifu na ndio maana ni vyema mtu ukakunja goti ili kuilinda familia yako na haya.
 
eti nini???!!!! Yani ungekua karibu yangu hapa ningrkushushia bonge la kibao..

Yani uanze tu kupekenyua huku nakuangalia...???

Hebu jazaneni huo ujinga alafu mtu aniguse kisa eti ananinyoa, mbona utajuta kuzaliwa.

Mashoga wanajulikana tu sio kuanza kupekuana kiivyo aisee...ntakuua.

hehehheeeeee mbona umekuja juu hivo jamani hahahaaaaa!! kwani weye hamnyoani na mwandani wako?
kama hali inatisha na hujui kama mwenzio ameanza kumeguliwa O ufanyaje sasa? tena hata akiwa rate ya kufart inaongezeka inabidi kumuuliza mwenzetu vp? mbona hv maharage ndo yanaanza kukuathiri ukubwani au???
sasa wewe ukiua kwa kukaguliwa utakuwa na shida zako za kisaikolojia umuone daktari mapema
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom